girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trời, có mấy hôm quên lên mà như thế này đây! Mà bạn Huy lãng mạn ghê, chắc lạc vào topic Văn nên bị nhiễm hả????

Phạm Lê Huy đã viết:
Ờ! Nói đi em gái, anh trai mai mối cho! Khổ thân con em, ngần này tuổi rồi mà chưa có "bến", để thuyền trôi lững lờ, không biết bến đậu thê này, nhỡ rơi vào vòng nước xoáy thì chết!
"Buồn trông ngọn nước mới sa
Hoa trôi man mác biết là về đâu?"
Anh Huy ơi ! anh đừng tưởng anh là anh em thì anh được qưyết định số phận của em đấy nhé!thời đại nam quyền xa rồi anh ơi :)) MÀ anh nữa cưới vợ về để nó nấu cơm cho em ăn chứ!!!!cơm anh nấu dở lắm ăn ko nổi đâu =D>

Phạm Lê Huy đã viết:
Ờ! Nói đi em gái, anh trai mai mối cho! Khổ thân con em, ngần này tuổi rồi mà chưa có "bến", để thuyền trôi lững lờ, không biết bến đậu thê này, nhỡ rơi vào vòng nước xoáy thì chết!
"Buồn trông ngọn nước mới sa
Hoa trôi man mác biết là về đâu?"
haha, mày dạo này kinh nhẩy:)):))

Hik , bạn Huy văn thế?
Tớ dốt văn lắm, có rì các bạn chỉ bảo cho!

bẹn huy nấu cơm cho bẹn ngân hay sao mà bạn ngân chê dở thế kia ????
he he , tình hinh` phải xem xét lại gòi ,
có khi thuyền đã đậu bến nhưng nào có biết ... chắc phải khi nào xa nhau thì mới thấy bẹn huy hò : " chỉ có thuyền mới hiểu ... biển mênh mông nhường nào ... "
tán thành đôi bạn mới dê : huy & ngân

à , nhân đây ngỏ lời với bạn khanh luôn ... bạn lúc nào cũng nói tớ với bạn ngân ...
vậy bây giờ tớ nói thẳng luôn ... tớ thích bạn khanh ... ok chứ ...

ấy ấy!bạn Khanh ơi!!! bạn thích bạn Khanh thì tớ no có ý kiến nhưng mà ấy đừng có phá hoại tình cảm anh em ruột thịt của nhà tui đó nghe chưa :)) Nhân tiện chúng ấy với bạn Khanh trăm năm hạnh phúc, đám cưới nhớ mờì đó nghe :)

:)):)) thằng Huy là học trò của thầy Thái mà lị, sao không giỏi văn mới là chuyện lạ đấy:>:>
Tũn ơi, chẹp, tình hình rất chi là tình hình nhá,bẹn Khánh bẹn ý nói ra thế thì mày tính sao:(:(

:)):))ac ac, bạn Khánh đã nói thế thì tớ cũng chẳng biết nói gì nữa,
Nói thật từ lâu rồi tớ cũng thích bạn lắm:)):)):))

Trời ạ, mới 1 ngày chưa lên HAO mà diễn biến cuộc chiến đã căng thẳng vậy rồi cơ à! Kinh quá cơ!:D:D:D:D:D:D
To bạn Phương: Như lời bạn Chi, đệ tử thầy Thái với thầy Cát chính là tớ! Với lại, cái đoạn "Buồn trông" là tớ nhớ nhất => áp dụng hơi bị hay! :D:D:D:D:D
To Khanh và Khánh: Chúc hai chúng mày tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ năm hạnh phúc! Thật là duyên tiền định! Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ! :)):)):)):)) Vụ này có vẻ khả quan! Ngân đâu em, anh em mình "trồng cây" thôi! :D:D:D:D:D

:)):)):))Mày nói nghe hay dã man, thôi thôi cám ơn tao đã nói ở trên rồi tao cũng thích bạn ý lắm nhưng như anh em trong gia đình ý:))

ôi! thương Khánh quá Khánh ơi!!!!!!!!!!! khanh ơi! tại sao mày lại nỡ lòng từ chối 1 mối lương duyên tốt đẹp như vậy sao??????anh Huy ơi!!!!!!! ké hoanh thất bại rồi

thoi, bàn luận với mấy bạn nhiều mệt lắm
Tùy các bạn, thich thế nào cũng được, tớ ok hết:)):)):))
Bạn Khánh thích tớ tớ thích lại, tớ chẳng từ chối đấu, nhưng mà cần thời gian để tìm hiểu nữa chứ, chứ làm sao bi h tớ cưới luôn được:)):))

Phải phải, bạn Khanh nói phải lắm!
Con em Ngân ngu quá xá, đấy, đã thấy bạn Khanh nói chưa! Anh em mình chuẩn bị xếp lịch hẹn cho 2 sếp nhá! Xem nào.............. 2,4,6 thì bạn Khánh gặp bạn Khanh, địa điểm là quán CCMN! 3,5,7 bạn Khanh hẹn "anh giai", cũng cùng địa điểm! Bạn Khánh xem cho rõ nhá, đừng đến nhầm ngày mà gặp phải cảnh tượng đau buồn! :)) Còn Chủ Nhật, bạn Khanh đi chơi với bạn Huy với bạn Minh với bạn Ngân với bạn Lê Hồng Nhung với bạn Lê Thu Phương với bạn......... hè hè hè hè hè!!!!!!!!!!!! Nói nhiều quá, quên chấm câu! Hè hè hè hè <= thở như cún! :D:D:D:D:D:D

trời ạ !!!!!!!!!!anh Huy định làm bảo mẫu cho con KHanh đấy à????/ :))mà sao ko có lịch học gì hết vậy?????????anh dịnh cho nó sau này đi bán vé số đây à????? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
to Huy: TRời, thế này mà gọi là lịch hả? Lịch hẹn hò hẳn hoi phải có giờ giấc nghiêm chỉnh chớ! Chẳng nhẽ lại cứ bày binh bố trận ra CNMN cả ngày à :)) :))
Thôi, có gì để tớ cùng con Ngân giúp cho, bạn Huy chưa đủ kinh nghiệm đâu! ;;)

to Khanh: sao mày lại nói thế hả Khanh, bạn Khánh bạn đã có lòng thế cơ mà!!! Nhưng mày định vứt lão Jupiter đi đâu hả? Cho tao à? Thanh - xờ - kiu :)) :)) Nhiều quá yêu không hết đâu à nha! :eek: [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên