girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Lê Huy đã viết:
Thì nhìn là biết, nói chuyện cười chúm chím, hay hay! :D:D:D:D:D
thôi rồi! anh Huy ơi ! tiêng sét ái tình!!!! chẳng lẽ anh đã đổ chị Phương lớp em ngay từ cái nhìn đầu tiên rồi uh????????có cần em làm mối ko???/rẻ lắm à nha :)) :x =D>

ten ... ten ... tèn tén tèn ... hôn lễ giữa 2 bạn phương và huy đuợc cử hành vào hồi xx giờ tại địa điểm xx ... mời các bạn đến dự đông đủ để chức mừng cho đôi bạn này ...
chân thành cảm ơn ...

:)):))Huy ơi là Huy, chỉ tại một câu nói của mày mà mày ra nông nỗi này đây:)):))
Tớ nghĩ chẳng có hôn lễ nào đâu mà các bạn đòi tổ chức
mà nếu có thì nhớ mời tớ nhé, bạn thân của chú rể đấy:)):))

các bạn ý phải tìm hiểu chán rồi thì mới đi đến quyết định này chứ , bạn huy và bạn phương hỉ ????

Phai do'! Oa`i, ma` ai bao Huy yeu ban Phuong nho`? To' tha'y nhie`u nguo`i cuoi` duye^n lam', ban HLVN la mot die^?n hi`nh! Ban Van Khanh cung the ma!
Co`n ban Phuong thi` to' chi la`m ban thoi, chu' co dau chu re cai gi! :)):)):)):))

To Chi: Ban Phuong chua co duoc pha^`n tram na`o ca? :)):)):))

O`, noi chung la` tro^ng cung duoc, kho^ng xa'u xi' cho la'm ! :)):)):)):))

vậy là em cũng ko làm được bà mai rồi!!!!!!!!!!thui quay về với topic cũ vậy!!!!!!!!!!!! ta đi kiếm mối khác đây :))

con Khanh hâm! tao có nhu cầu đi mai mối chứ đâu có nhu cầu làm cô dâu đâu?????khi nào có nhất dịnh sẽ nhờ đến mày :))

Tao với con Khanh đi làm phù dâu phù rể đi Khanh ơi! Cho con Ngân với bạn Vũ Ngọc Khánh! :D:D:D:D:D

:)):))Mày ko thấy là tao vơi mày vui vén mãi mà ko được à, hay tìm đối tượng khác trên HAO đê!!!!!!!!!!NGân ơi, mày thích ai cứ nói ra de:)):))

Ờ! Nói đi em gái, anh trai mai mối cho! Khổ thân con em, ngần này tuổi rồi mà chưa có "bến", để thuyền trôi lững lờ, không biết bến đậu thê này, nhỡ rơi vào vòng nước xoáy thì chết!
"Buồn trông ngọn nước mới sa
Hoa trôi man mác biết là về đâu?"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên