girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
to Ngân: mày ơi, chiều nay bọn mình lập kế hoạch ngay đi xong không kịp, nhỡ các bạn thay đổi ý kiến thì sao?
to Khánh: đấy đấy, bạn Khánh là hơi bị tuyệt vời ! =D> =D> Bây giờ có "củm nhau thì cũng phải công khai mới phải, cho bà con chòm xóm biết mới được. :)) :x :x Ôi, tình yêu!!!! :x :x 8-} 8-} 8-}

ấy chết chết, quên Huy + Khanh ơi, tớ đang muốn học tiếng Pháp đây, dạy tớ nhé :x :x Xiền nong thì hữu nghị thui, chẹp chẹp, bạn bè mà :)) :))

ơi trời ơi!!!! 123...4 mày đang máu post bài đấy hả Phương???????hay tại nhớ sweetlove and sweetlove phấy quá! nên post bài cho quên sầu hả?????? :))

Uầy, có phải tớ nhầm ko? Bạn Khanh nhận vơ kìa.Bạn Ngân nói bạn PHương chứ có phải Khanh đâu, sao lại...thế?Lạy ông tui ở bụi này à?:))

đâu có lạy ông nào đâu ... tại cảm xúc dạt dào wa' ... ko kìm nén đựoc nên mới phải nói ra ....
he he , cám ơn vợ thân yêu ... chồng hứa sẽ ngoan ko đi chơi với con bồ nào khác đâu .... sẽ yêu mỗi vợ thôi ... :)) :)) :))

mà lần sau nói thích thì phải lấy cái hình nào mặt đỏ e thẹn chứ vợ ... lấy cái cười ngoác mồm kiểu đấy thì người ta hiểu lầm chết .... :)) :)) :))
kí tên : người mà vợ vẫn thương yêu ....

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
mà lần sau nói thích thì phải lấy cái hình nào mặt đỏ e thẹn chứ vợ ... lấy cái cười ngoác mồm kiểu đấy thì người ta hiểu lầm chết .... :)) :)) :))
kí tên : người mà vợ vẫn thương yêu ....
hehe, yêu chồng da man, thôii chúng mình làm vợ chồng luôn cũng được
Chồng nói vợ phải e thẹn thì vợ cũng sẽ làm theo lời chồng ;;) ;) Vợ dễ thương mà ;;)

ủa!!!!!!!!!!!!!sao kỳ vậy!!! anh chị cưới nhau lú nào :(( mà ko cho em làm phù dâu!!!!!!!!!!!!a! hay là .............chưa ......mà chỉ =D>

mới đagn ký kết hôn thôi ... chưa tổ chức lễ cưới ...
chắc phải học hết cáp 3 mới tổ chức ... vợ nhỉ ???

phải rồi, đến 18 tuổi thì mới được kết cưới còn bi h cứ tạm thời xưng vợ chồng đã:)):))

Đ.... mẹ! Kinh quá cơ! Vừa mới vào, thấy đã anh anh em em, vãi tè!

các bạn thông cảm!!!!!!!!!!!!!hay tại...............anh Huy ghen...à????
Thôi sang mục lớp văn 1 tẹo nào.Hiên nay lớp văn nói chung đã có 1 trang web riêng do bạn Hà My_lập trình viên siêu đẳng của lớp làm!!!!!!!!!!có ai muốn thăm quan thì xin mời vào địa chỉ sau:www.nusinhchuyenvanams.bravehost.com =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
:O:O:O, Ngân ơi, cho tớ hỏi tý, bẹn My lớp bọn ấy có phải là cái bẹn tóc dài dài, ăn nói nhỏ nhẹ, răng siêu khểnh không nhi?? Nếu đúng là hắn ta thì kéo hắn lên HAO nha, con bạn thân tớ đấy:)):)), ai ngờ bây giờ nó lại vô chuyên Văn mới chít chứ:x:x
Còn bẹn Vịt anh, nếu ấy nói thế thì tớ cũng bảo là các bẹn lớp Toán chắc giỏi lắm lắm nhẩy:mrgreen: :mrgreen:

hôm nào cả nhà 04-07 đi chơi đê ... vợ chồng em sẽ khao 1 bữa ....

thật ra thì việc bạn học lớp nào sẽ ko có gì ảnh hưởng đến việc bạn học các môn kia ra sao
giả sử bạn học lớp văn ... nhưng ai dám nói bạn kém toán ....
or bạn va học toán nhưng có ai bảo bạn ấy kém văn đâu .... tất cả đều ko thể nhìn và đánh giá qua 1 chiều như vậy ... hãy có cái nhìn khái quát và toàn diện hơn ... ok chứ các mem 04-07 ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên