girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh! đúng là bạn ấy đấy!!!! bạn ấy có vẻ siêu vi tính ghê nhỉ =D>

Bạn Thu Phương đừng gửi tin nhắn cho bạn Thu Phương doạ thế nữa nhé, bạn Trâm Anh sợ lắm.

sao thu phương lại gửi tin nhắn cho thu phương ???? mà cuối cùng người sợ lại là bạn trâm anh ???? ko hiểu cái chi mô đang diễn ra rựa ...
to vợ : nói vậy thôi , chứ ai lại khao all members 04-07 .... phải nói vậy để mọi người nghĩ vợ chồng mình tử tế ... rồi đến hôm đó phịa ra 1 lý do ... và thế là đùn trách nhiệm cho người khác ...

Vợ chồng nhà mày thế là ngoan đấy! Tiếc là tao không là anh mày Khanh ạ, nếu không tao đã có em rể rồi! :)) Cung xỉ cung xỉ! Bon mariage pour toi, ma petite chou-chou! QUELLE PÊCHE!:))

trời, sao bạn Huy toàn giở võ ra thế, ai hiểu được chứ? Đã bảo dạy tớ học mà.......

To chông: Chồng nghĩ sâu xa quá đấy:))
To Huy: mày thích làm anh tao cũng đựơc thôi, tao chị sợ mày có nhiều em qué rồi:))

ui, Ngân ơi, chết tao! :(( Mày biết ai đấy ko????????bên trên ấy :x :">

Người yêu mày hả Phương? Hay anh này đang tia mày? :x:x:x:x Chuẩn bị có 1 cuộc tình mới hả?
To Khanh: Không nhiều đâu mày! Tao luôn sẵn sàng nhận mày làm em tao! :D:D:D:D:D
QUELLE PÊCHE! :))

bình tĩnh !!!......mắt tao có mù đâu mà ko thấy!!!....!à! mà tao còn thấy thêm 1 điều nữa trong topic lớp văn đã có 2 đôi rồi cơ đấy!!!!!!mùa này đám cưới phát đạt ghê :)) =D>

hix hix, thế còn các member khác thì cô đơn hử:(:)((
Ai có đôi thì khẩn trương kéo hắn lên đây để nhận được lời chúc phúc của bà con đi:x:x:x

thế phải có topic mới chú , chẳng nhẽ ăn nhờ ở đợ mãi bên lớp văn à ....

:(:( topic dành cho các đôi á, hì, có cần thiết không vậy? Bẹn Khánh có vợ rồi còn gì nữa:(

đúng đấy!!!! nếu muốn công khai chuyện tình cảm thì cứ việc lập 1 topic riêng!!!! nhưng mà lớp văn đã làm mối được 2 đôi!!! công này mọi người phải công nhận đấy!!! chứng tỏ lớp văn mát tay!!!! heee! có bạn nào có nhu cầu mai mốí, cứ tự tiện tìm đến lớp văn nha!!!!!!!!
Chuyển topic 1 chút:êu! các chị ơi!!!! trung thu bon mày có định tổ chức đi đâu cho vui cửa vui nhà ko vậy????? :)) =D>

ấy!!! nhưng khi tìm đến lớp văn thì xin lập 1 topic mới cái đã!!!! rồi lớp văn sang đây tư vấn tiêu dùng mai mối sau cho!chứ cứ bàn việc ở đây thì ko được hợp chủ đề>Nhưng phá lệ 1 lần, thế bạn cso nhu cầu như thế nào nhỉ! nói rõ ra thì mới giúp được chứ =D> :-?

ấy!!! chết chết! Phải chọn mặt gửi vàng chứ!!! ai lại vơ đũa cả nắm như thế :-$

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên