girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hê, không thất lớp Văn bọn tớ " Trường Sơn Đông, Trường Sơn Tây" loan lên hả? ?:)) :)) Lúc đầu bọn tớ học thầy Hoàng gì gì đó, người như con tép ấy, tâm hồn sắt đá, đứng trước lớp Văn cũng không thèm cười lấy một câu. Sau 2 hôm chứ, thầy sợ quá, cáo lão luôn, nhường lớp tớ sang lớp thầy Bích, chung với Anh 1 và Nga.:)) :)) Đúng là cầu được ước thấy....

biết không, mấy hôm trước, bọn tớ tập mà mắt cứ liếc hết cả sang lớp thấy Bích. Thế là thầy akay, còn bảo: " Sao học hành mà mắt cứ để đi đâu đấy, thích thì sang đấy mà học" CHả thích quá đi chứ, chẳng qua sợ thầy tủi thân:)) :))

Lớp văn của chúng ta các bnaj thật là vui !!!! zui quá là zui!vùa hát trường sơn đông trường sơn tây thì đã thật ko muốn đâu anh em ơi!!!!! vì tình đã hết anh sao dây????????? :))

chăng lẽ nói anh yeu em vậy sao ...
hen , trùng hợp we', lớp khánh cũng hát bài này ...

vui thế, lớp tớ thì buôn từ đầu đến cuối buổi,chẳng đứa nào chịu cất giọng ca vàng lên cả TT_TT

có nghe thấy lớp bạn Khánh hát gì đâu? Bọn tớ tự hát đấy chớ!:)) :))

Lớp Văn mà để bạn Thu Phương béo làm thủ quỹ thì chết rồi, tớ khuyên nên đổi ngay thủ quỹ, các bạn phải kiểm tra đồ thường xuyên nhé. chúc may mắn

Không nên để bạn T/Phương làm thủ quỹ hay bất cứ gì nhé. Bạn ý khong tốt lắm đâu.
Học vui nhé
P/s Lớp Văn có mấy nam, chắc có thì xấu lắm đúng không ? Nghệ sĩ dỏm mà . Hì đùa thôi, chứ các bạn ấy thật tài năng :D

:)):)) trâm ơi, lớp Văn năm nay hoành tráng mà, chẳng có em zai nào đâu:))

hen , gì chứ ... ban nào bảo lớp bạn khánh băt trước đấy , lớp tớ toàn chơi trò hơi bị độc đấy ,,, thầy cô nào cũng bảo khoá này có cái lớp tớ là ngộ nhất từ truớc đến nay ...

Chả bù lớp mình! Biết thế cho Lê Huy sang lớp Văn giao lưu! Hôm trước được gặp bạn Phương! Công nhận với bạn Khánh là bạn Phương chắc hay thón vặt nên mới hơi fat như thế! :D:D:D:D Nhưng mà trông bạn Phương ngộ ngộ!

Thì nhìn là biết, nói chuyện cười chúm chím, hay hay! :D:D:D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên