giao lưu với mấy đồng chí khối 10 nao`

Thi chuyên SINH cho khiếp Chi nhỉ :biggrin:
Nghe đâu thấy e Chi dc 9 điểm SInh :) chuyên Sinh đi :mrgreen:

À này,anh ủng hộ cái topic mà chú Nhót đề nghị đấy....:))
Theo lời mod Thư và thay mặt toàn bộ box 0407 xin lỗi em Chi vì đã làm topic của em kém phần thú vị,ừm,mà em định vào Ams lớp nào thế?????:D

tui sợ mở ra mods lại tò mò lào lock cả lũ thì chết xừ luôn
vào lớp nào chả được nhưng cố gắng vào lớp có chủ nhiệm tốt là được rồi

Đừng nói thế, vào lớp nào còn nhìu yếu tố, vào lớp Hóa đi. Lại sắp có NH3 v.4 rùi đấy!!

Thôi, nó muốn vào lớp nào là việc của nó, tranh nhau lôi kéo làm gì. Mà Chi nè, chị có lời khuyên cho em là cứ tránh lớp nào có Hà Lam Sơn ấy, tránh được thì lớp nào cũng tốt hết :D

yên tâm đi ko nị đụng đâu
ông Sơn theo lớp Li2 từ lớp 10-->11Li2 cơ:((

Em điên à? Về súc miệng đi. Sẽ ko còn năm sau nữa đâu. Lớp nào thích thầy Sơn thì L2 sẵn sàng nhường đấy.

khổ nỗi luật lệ là như thế
em chỉ có con đường là nói ra cái sự thật đó mà thôi:(

Làm gì có luật lệ đấy. Luật rừng à? Giời ạ, thế thì chết mất, khéo mình phải khăn gói quả mướp chuyển lớp mất thôi. Ko thì chết mất.

Thế thì đành chuyển thôi VA, số của L2 nó thế rùi :D

bắt đầu lại như cũ rồi đấy!
em á. ko thi chuyên Hóa, cũng không thi chuyên Lý, em định đăng kí thi vào Toán Tin ams, Sinh chuyen Tổng Hợp, thi chơi thôi, chả biết có đỗ không, hi vọng năm sau vẫn amser

To Trang: Chả hiểu kiếp trước mình có ăn ở thất đức ko mà kiếp này khổ thế ko biết.

lại bỏ wa tên Thư của tớ rùi :D
hix, bé Chi thi gì mà vào Tin Ams à b-)

Sorry, tai tớ đánh nhanh quá nên hay nhầm. Mà em Chi định thi vào lớp Tin à? Đỉnh thế?

em á. ko thi chuyên Hóa, cũng không thi chuyên Lý, em định đăng kí thi vào Toán Tin ams, Sinh chuyen Tổng Hợp, thi chơi thôi, chả biết có đỗ không, hi vọng năm sau vẫn amser
Toán Tin à :> đồ đệ của mấy thèng lớp Tin 0407 chỉ khổ thoai iem ạ :)

Nhưng cứ thi đi. hy vọng em vẫn là Amser :)

Hị , nghe mày nói là bít ngay mà, e Chi cứ điển hình nhìn vào anh Cường nhá :>nó gọi e là gà đấy em ạ :)

mặt tao làm sao nào ? ;;)
e Chi ngoan cực , cứ nhìn thấy tao là chào , hay thế :x

Back
Bên trên