giao lưu với mấy đồng chí khối 10 nao`

Hồi thi tốt nghiệp sợ nhất Văn,may mà ăn 6,5,thi vào Ams được 6,25!!!!Phù!!!

hic

có ai mua được hộ anh hồ sơ thi vào AMS 10 ko ??

hic anh cần 2 bộ hậu tạ ngay tức khắc :D

Hồ sơ ấy nghe nói còn lâu mới bán mà, năm ngoái tận đầu tháng 6, năm nay thì chịu , ko bít.
bé Chi thi xong rồi đấy, chắc đang lo ôn tiếp để vào hái hoa như Thư đấy :D :D :))

Phùng Anh Quân đã viết:
Hồ sơ ấy nghe nói còn lâu mới bán mà, năm ngoái tận đầu tháng 6, năm nay thì chịu , ko bít.
bé Chi thi xong rồi đấy, chắc đang lo ôn tiếp để vào hái hoa như Thư đấy :D :D :))

ay` da`, bán t­u` hom qua roi ma anh
cam on anh Hieu nh­e, em thi tot lam, mµ sao anh Hieu biet cai ten Dorechi nhi?

Ủa, nhanh quá nhỉ, mà anh ko quan tâm lắm chuyện ấy :))
Chúc em thi tốt, mà muốn làm dân lớp nào đấy ???
Dorechi ah ? xem mấy trang trước nói nhìu lắm, về Doremai vs Dorechi tơi bời lun

Hie, chị ĐôrêMAi chúc e ĐôrêChi thi tốt nhá :)>-
Mong vào lớp nào??? Tin đúng k nhỉ :-/
@ Bảo: mày đi mua hồ sơ cho ai ?? bán từ hôm 27, mà hình như chỉ bán trog mấy ngày thoai đấy :) báo cho mày bít thía :|

Hết hạn bán hồ sơ rồi ^^
@ Quân: hái hoa??? wat does it mean???
@ con dâu: thi tốt rùi hả, cố nốt đến hết ngày 22/6 nghen ^^ tin vui là đi khao cả nhà :D

@ĐôreChi:chúc mừng nhá!!:D
@Thư:"hái hoa" mà,truyền thống rồi:Hóa 2:D

Tình hình là;;) có đứa nào thừa hồ sơ không, cho em tớ 1 cái nào;;):p

Em thừa 3 cái hồ sơ đấy, 100k/cái, của hiếm là của đắt mà :D:D
Ai mua ko ???:))
Mà trường bán hết nhanh thế ??? Cứ ra hỏi lại, thể nào chả còn.
Hóa 2 = hái hoa, chuyện, Thư cứ đùa :D:))

Hôm trước tao cũng mua 2 bộ, mày ko hỏi, tao đem cho mấy đứa em luôn ^^
ờ há, cảm ơn, bi h mới bít!

chet chet, ho so chi ban 100k thoi sao, theo em la cu nang len vai trieu la hot bac to day
HInh nhu nam nay, truong minh ban ra 3500 bo, me oi, choi lam sao dc vs bon no day

Nguyễn Linh Chi đã viết:
chet chet, ho so chi ban 100k thoi sao, theo em la cu nang len vai trieu la hot bac to day
HInh nhu nam nay, truong minh ban ra 3500 bo, me oi, choi lam sao dc vs bon no day
ohhhh, năm ngoái có 2500 bộ thôi mờ, năm nay các em oánh nhau hơi bị ác đấy nhảy.

Còn tùy tỉ lệ chọi từng lớp chứ,năm ngoái thế nào nhỉ????

Năm ngoái , lớp hóa có tỉ lê chọi là cao nhất , hình như là 1:21 , toán , lý cũng cao
còn các lớp xã hội và ngoại ngữ thì cũng bình thường thôi .

:-j. lớp Lý cao nhất mà:)) đông người thi nhất mà:)):))

Tao thấy Lý Hóa đều cao thui, nhg cao thế nào thì tùy năm<<< 2 môn này thg` đổi chỗ cho nhau.... nhg tỉ lệ chọi cao chưa chắc chất lượng đã cao đâu con... cứ yên tâm mà thi ^^

ờ,lớp Lý cao nhất,tớ cũng thi mà,cú mỗi chuyện chỉ được làm 1/2 giờ thì ốm phải về,chứ không khéo cũng đõ nhỉ????:))

Back
Bên trên