giao lưu với mấy đồng chí khối 10 nao`

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Thi chuyên SINH cho khiếp Chi nhỉ :biggrin:
Nghe đâu thấy e Chi dc 9 điểm SInh :) chuyên Sinh đi :mrgreen:
:)) thông báo trước : học chuyên sinh là 1 cực hình , ai thik thì cứ nhey vào .

@ Cường : mặt mày k sao >:) đẹp zai lắm :))

@ bạn Hoa: chưa j` đã giảm mất chí khí của iem Chi, nhưng hình như iem í thi SInh tổng hợp cơ, chỉ có Tin Ams thoai :D

Biết Cường là 1 anh trai tốt bụng, nhg 1 bé dễ thương như ĐôreChi ai mà đừng được :p

Vương Văn Cường đã viết:
định cà em tao à ? không đc không đc [-x
Tao đâu có les , mày tưởng đứa nào cũng đồng tính giống mày đấy ah ku . :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã có Đôremai lại có cả Đôrechi nữa à?

yeah! một dòng họ Đôre........
To anh hoa: anh nghe quen là dúng thôi, hồi trước em có lên lớp anh trong vụ xích mích giữa 9c và 10Sinh mà
@ anh VVC: cẩn thận ko cái status của em đc trưng bày len Hao bây h, anh gọi ai là gà hả

Tao đâu có les , mày tưởng đứa nào cũng đồng tính giống mày đấy ah ku .
ý tao là :
To anh hoa: anh nghe quen là dúng thôi, hồi trước em có lên lớp anh trong vụ xích mích giữa 9c và 10Sinh mà
sao lại gọi ku*ng của anh là anh Hoa ? [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
:))
vụ xích mích vui vãi:)):))
Khổ thân con Hoa, giới tính đảo lộn hết cả 8-}:mrgreen:

Oài,giới tính đảo lộn..........:))
Mà em Chi theo lớp Tin là hơi bị hay đấy(nhưng anh không khuyến khích là Tin của Ams:)),mọi người đừng nóng,tớ tham khảo ý kiến của mấy bạn lớp Tin rồi,đi học ở ngoài tiện ích hơn:))Theo lớp nào chả được!!!!!Sang lớp Pháp đi:))mua vé máy bay cho anh vể nửa tháng anh dạy cấp tốc cho kiểu gì cũng đỗ...:))

Bạn Phương định cho em ý theo bước cha anh à???
2 con dâu: con cũng nên xem xét và định hướng cho rõ ràng nghe con :D

Bạn Thư đe thế là sao???Ý tốt mà!!!!Thế bạn dụ em ý sang bên Hóa mà không bồi dưỡng thì sao thành tài?????:DÝ em Chi sao?????

oai`, cái này còn kinh hơn là mồi chài vào các lò luyện thi, em đang thắc mắc sao các anh các chị ko đi tư vấn cho các lò ấy nhỉ, đảm bảo nhiều tiền nhiều tiền
To mẹ chồng: con cũng không biết nên thế nào, moịn người nói thế này con khó nghĩ quá!
To anh Hà: dụ em vào lớp Tin mà không chịu làm gia sư hco em là sao hả!!!!!!!!!!!

Nguyễn Linh Chi đã viết:
yeah! một dòng họ Đôre........
@ anh VVC: cẩn thận ko cái status của em đc trưng bày len Hao bây h, anh gọi ai là gà hả
:)) Hay quá , lần đầu tiên được gọi là anh ;;) .
@ WC : Tao cùng giới với mày đấy , xưng hô cho cẩn thận :)) ?

hì, các anh ý ngại sẽ hốt hết tiền của thiên hạ nên ko dám đi đó thui, chứ ko đã giàu to rùi con ạ!!

nhầm em xin lỗi chị Hoa, em nhìn nhầm giới tính của chị
Ầy dà hôm nay co cái này hay lắm , muôn nói với mọi người :
Anh VVC 10Tin ý, anh ý .........bị............:)):)):)):):))

Back
Bên trên