giao lưu với mấy đồng chí khối 10 nao`

thèng Duy lên rìu chiến chưa mà vênh hôm nào đi bắn đấu ko??

To Nhót: Ý kiến hay đấy. Kiếm thêm đứa nào để tống nốt em lên đấy luôn thì càng đẹp :))

To Nhót: Ý kiến hay đấy. Kiếm thêm đứa nào để tống nốt em lên đấy luôn thì càng đẹp :)

@Vân Anh:khá đấy,câu 2 bài giống nhau mà qua mặt mod:))
@all:mấy chú vẫn còn chơi Gunbound à,để lại nick đi,hè này chiến,1 năm rưỡi rồi chưa chơi:D:D

To Phương; Ko phải tui câu mà may bị trục trặc, mãi mà ko pót được, post đi post lại mãi nên mới thành hai bài. Sory mod. :))

hic nik:linkin298 bác đi trước thời đại quá bác Phương ạ!

Chán quá. Đổi chủ đề đi mọi người ơi.

giao lùu với khối 10 mà toàn khối 10 giao lưu với nhau
hay thật

Vấn đề vẫn là xoay quanh nguyện vọng của tác giả topic:chat chit giao lưu.....:))
Mà hình như box 0407 không trải qua nổi năm nay à???:(

Ừm,ý tớ là không hiểu năm tới 0407 còn xôm tụ được thế này không???Tại tớ thấy số người tham gia giảm nhiều,ít chủ đề mới mà hay......:(

tôi giơ tay làm chủ đề mới:
Lady & Gentlemen,e hèm, đến mùa hè rồi
trời cực kì nóng nực
để xem nào
topic sẽ mang tên
SUMMER BIKINI 2005
:)):))

To Nhót: Khùng quá.....
To Phương: Chắc chắn là vẫn sẽ xôm tụ thôi mà. 04 - 07 đâu phải dễ dàng mà rã đám chứ.

Zoi` a, cái topic nay`, chat nhiều hơn cả tác giả rồi đấy,
sozy các bác, độ này em bận học thi, ko vào nhiều dc, chắc khoảng hết tháng 6 mới vui vẻ giao lưu dc

Đấy, các anh chị ko thấy xấu hổ khi em ý vào nói thế à.... cũng phải giữ thể diện 04-07 chứ, đợi em Chi em ý xong mọi chiện thi cử đã!!

chả có gì phải xấu hổ hết tớ bằng tuổi nó mà:D

chán 9 thhooi

hic, xin lỗi các anh các chị nhiều nhất là anh Linh vì làm mất thời gian truy nhập vào topic này của anh, cho nên nếu anh thấy chán mời anh "dời gót " sang topic khác ạ, một lần nữa xin lỗi anh

Thôi, quay trở lại chủ đề chính đi. Thế em Chi định thi vào chuyên gì?

Back
Bên trên