giao lưu với mấy đồng chí khối 10 nao`

Và thành viện câu điển hình nhảy váo đấy
$ Thư : Ko câu suốt đêm mà sao 9h sáng tớ vô 0407 tràn ngập bài Thư là sao ???????
Nói trúng tim đen rồi nhé !!!!!!
Mà đúng thật là 2 mod quay dữ quá, cứ như là topic của riêng hai mod ý, ko để ai kịp câu gì cả ./

Tớ onl vào các buổi chiều và tối đêm:))

Iem thì ol vào các buổi sáng và tối.
Hôm nào nghỉ chiều thì ol suốt ta
Thôi số 900 khá đẹp, mong ngày mai bài thi sử + ktra Anh làm thiệt tốt (Đầu 9 là được)

Hề hề, em Chi đang bận thực hành Sinh 9 (với người dạy em ý) không đến được, mong các bạn thông cảm :))

ầy dà ,mới mấy ngày ko onl mà ông Hà, ông Đỏ nói xấu em ghê quá
A@ Đỏ: em hư hồi nào, hôm nào cũng chào anh còn gì nữa, quá đáng quá:((
Này, đây ko phải là chỗ VC 's members oánh nhau đâu nhá, để yên cho ẹm giao lưu
Hơ, có nghe danh chị Đôremai, hôm nào chị em mình gặp nhau phát:x

đâu mà:-O, anh Hưng chỉ làm gia sư dc có một buổi thôi, ko đủ trình để dạy:))đang tuyển gia sư mới mà

Chương trình sinh học của cấp 2 có nhiều cái thú vị lắm nha,anh hiểu......anh hiểu......:D

ầy dà, em chi cũng biết quay lại đây nhỉ ;;)

tưởng biến mất rồi ;;)

[-x Các ông này chỉ được cái đầu độc con trẻ, chắc ngày xưa bị các tiền bối chỉ đạo nhiều quá nên bây giờ hành hạ lại hậu nhân sao ??? Em Chi đến bội thực, em ấy ko vào nữa là lý do này đấy !!!!!:))

dù ko có sự ghé thăm của em Chi, chúng ta vẫn dung topic này để chat chit và câu bài :)) :))

Bạn nói thế lộ liễu quá,mod mà cú một cái thì xóa hết ngay đấy:(
Mà ông Quân chả thế thì là gì????

Các mods 0407 của mình ah ??? nếu biết có chuyện vui vui, xôm xôm nào là các mods ấy cũng "vui đâu chầu đấy ngay" !!!
Tớ chả thế nào ??? Đầu độc uh ??? Ai mà chả bị, vấn đề là "ba chấm" thôi, Phương à !!!

heh, yên tâm đi, em vs hai mod của 04-07 có một mối quan hệ rất chi là mật thiết->:))
TO anh Hà: dĩ nhiên là em biết quay lại đây chứ, em có bị đần đâu mà ko go fishing :))
To anh Quân: sinh học lớp 9 thì..........thường thôi!!!!!!Làm gì có thực hành mà hay hả anh

Nguyễn Trang Thư đã viết:
ĐoreChi ui, chị cũng muốn đú với, con bé này hư wa'... muốn chị phát cho cái vào đít ko??? Lớp 9 ko lo học hành, lên đấy đú với các anh các chị à b-)
Học hành gì? Mày có gương mẫu đâu mà muốn mấy em theo đây?
Lớp 9 chả phải học nặng làm gì! CỨ CHƠI ĐI, ko rồi lên lớp 10, chả thấy chơi đâu đâu! :D

nhầm , lớp 10 đc chơi sướng lắm
tốt nhất là vào 10 Tin :D

$ em Chi : thế giới "trẻ" thời nay hay quá nhỉ, lại còn muốn thực hành nữa sao, hành khó ăn lắm, chỉ sợ cho hành các em cũng ko dám thực !!!
Lớp 9 uh ??? Chơi hết công xuất vào, lớp 10 : tiếp tục như lớp 9 (và còn hơn thế nữa)

Vương Văn Cường đã viết:
nhầm , lớp 10 đc chơi sướng lắm
tốt nhất là vào 10 Tin :D

vang,em biet cai "choi suong lam" cua cac anh khoi Tin nhu the nao roi`, vai~ so, ki luc bung tiet, em dang ap u giac mo noi tiep buoc dan anh vao chuyen Tin day' :-$ :-$ (dung noi cho ai biet nhe, em chi noi cho anh thoi day')

Noi chi nghe voi em iu:*
Ma em ko can than chi cung xoa' bai day nhob-)

Back
Bên trên