giao lưu với mấy đồng chí khối 10 nao`

Nguyễn Linh Chi đã viết:
vang,em biet cai "choi suong lam" cua cac anh khoi Tin nhu the nao roi`, vai~ so, ki luc bung tiet, em dang ap u giac mo noi tiep buoc dan anh vao chuyen Tin day' :-$ :-$ (dung noi cho ai biet nhe, em chi noi cho anh thoi day')
ha' ha'

vao` di roi` co' gi` nam sau anh voi' em di an sang' ;;)

sis thích xóa thì cứ việc !!!
Đấy, mọi người nghe chưa, mod Trang quả là rất ham vui
Lớp tin kỉ lục quá đấy, nhưng 1 năm cũng phải đi học trên nửa, ko thì ko lên lớp được đâu.

em , sis co noi' voi em dau nho`, dang noi voi em Chi day chu;)
HH: hay ong ru toi di an voi nay`;;)

chị Trang ko dc bon chen, anh Hà rủ em mà!
To anh Hà: kế hoạch nghe được đấy, em sẽ cố gắng anh ạ, có gì năm sau anh em mình......tính tiếp(bây h tính sợ ko tiện):D

Này, đây ko phải là chỗ VC 's members oánh nhau đâu nhá, để yên cho ẹm giao lưu
Hơ, có nghe danh chị Đôremai, hôm nào chị em mình gặp nhau phát
Hơ chị cũng VC đây này :biggrin:

Mà danh j` thế em ;;) có tốt k ;;)

Ừa hôm nào giao lưu phát nhẩy :D

@ chồng với Mực: đi ăn sáng với :mrgreen: chờ 2 năm nữa cho tao lên học buổi sáng roài đi ăn sáng với mọi ng` :|

:| 2 năm nữa thì tao cũng chả còn ở đấy mà đi ăn sáng với tụi mày:|, thôi, đến trường buổi sáng đi, nhanh lên, lớp 11 tao phải chuyển trường vì học dốt quá rồi:D

Sợ quá, hôm nọ ai vừa bảo mình đầu gầu vì tội cho cái dép vào mặt ý nhỉ...
Hik, uh cố nốt môn Toán với Sinh. Chắc là điểm sẽ ko cao, sẽ nằm trong diện thi lại thôi.
Tuy vậy, quyết tâm rồi, sẽ ko để xuốgn L2:|

Nguyễn Linh Chi đã viết:
heh, yên tâm đi, em vs hai mod của 04-07 có một mối quan hệ rất chi là mật thiết->:))

ầy dà, mẹ biết con là con dâu mẹ, nhg cẩn thận 1 bà mẹ chồng khó tính vẫn hơn con nhỉ??
@ Quân: vì tớ onl từ 7h sáng nên 9h ấy thấy tràn ngập bài tớ là điều tất nhiên thui :))

Và nếu nửa đêm lên mạng thấy toàn bài tớ là rất bình thường. ;)
Nhưng ko có khả năng thức đêm câu bài như Thư :)) :))
Nếu xuống thì sao ??? Cẩn tắc vô ưu, sis nên cố hết sức, đừng choi vơi kiểu ấy, có ngày ta gặp nhau đấy !!! Bởi em hết hứng thú với môn Lý rồi !!! :((

Học Sơn mà còn hứng thú mới là lạ đấy.

Phạm Vân Anh đã viết:
Học Sơn mà còn hứng thú mới là lạ đấy.
Ko nên nói thẳng như thế, nghe nói các thầy cô thỉnh thoảng cũng lên đấy, nhất là cô Thanh ý !!!
Mà VA hơi bị được đấy, ít ra cũng thêm MR vào chứ, không kiêng cữ gì cả, hơi bị ... đấy !!!

Sự thật nó là như thế, chả việc gì phải ngại. Ai xấu thì có trời biết, đất biết và mọi người biết........

Hai bạn đừng tranh giành,tất cả sẽ ổn thôi,ai cũng có phần!!!!!!:D:))

Giành cái lành tành bành. Ai thèm tranh giành với thằng Q. Ông Phương ngu quá. Đọc kĩ sẽ hiểu là tui đang nói ai ngay.

thôi Trang xuống L2 để A Hồ lên L1 là ổn:))
(mong ông trời có mắt có tai để nghe thấy lời khẩn cầu của con)

A MEN

Cần thêm 1 người nữa để A Phùng lên luôn cho đủ đôi. :))

Đôi này đá đôi kia loạn cào , chán các bác .

Chán cái đầu thằng Duy ấy. Mà sao dạo này mày biệt tăm biệt tích thế hả?

cu Duy bây giờ toàn bắn Gunbound thôi
uh
nghĩ rồi mong rằng thằng gà(or thằng Minh Quang)xuống L2 cho Phùng Phùng lên nốt với A Hồ cho đẹp đôi:))

Back
Bên trên