Giao lưu Toán - Nga!

Rùi, chuyện ăn uống thì bạn Việt Anh ko phải nhắc, cái bụng con gái tất nhiên là sẽ phải kêu trước con trai nên ko thể thiếu được phần này rùi. Mọi người này, mấy đứa lớp tớ nghĩ rằng đi hát karaoke rùi vác đồ vào đấy đánh chén luôn, mọi người thấy sao???

Oài...
Karaoke là hay lắm nhá... :D
Mình hát ko hay nhưng cũng thích đi lắm...
Vui lắm mà... :))

Rùi, chuyện ăn uống thì bạn Việt Anh ko phải nhắc, cái bụng con gái tất nhiên là sẽ phải kêu trước con trai nên ko thể thiếu được phần này rùi. Mọi người này, mấy đứa lớp tớ nghĩ rằng đi hát karaoke rùi vác đồ vào đấy đánh chén luôn, mọi người thấy sao???
Uầy, đúng ý mình vật, lâu lắm ko đi hát karaoke rùi :))

Hôm nay tớ rất hăng hái xuống lớp Nga , nhưng thằng Trung nó ngượng ko dám đi , chán thật , mà cũng chả chú nào dám xuống cả , chắc ko đủ tự tin vào bản thân . Tớ xuống chỉ dám đi qua , hiz , thôi để hôm giao lưu gặp luôn thể .
Đồng ý kara cả 2 tay , khoản ăn uống thì tùy , có cũng được mà ko cũng ko vấn đề .

Hôm nay tớ rất hăng hái xuống lớp Nga , nhưng thằng Trung nó ngượng ko dám đi , chán thật , mà cũng chả chú nào dám xuống cả , chắc ko đủ tự tin vào bản thân . Tớ xuống chỉ dám đi qua , hiz , thôi để hôm giao lưu gặp luôn thể .
Đồng ý kara cả 2 tay , khoản ăn uống thì tùy , có cũng được mà ko cũng ko vấn đề
Quyết định rùi mai anh em toán 1 xuống lớp Nga :))

Mài có dám ko đây , hôm nay anh kéo mãi chú có chịu xuống đâu , chỉ được cái to mồm , hứa với các bạn ấy rồi mà ko dám xuống , mai tao quyết xuống .
Các bạn lớp Nga típ đón long trọng nhé .

Nhờ? ... nhờ hay ghê! Hôm nay ko ở trên lớp những 4 tiết, chẳng bít các bạn lớp Toán xuống thế nào? Mọi người kể đi, hôm nay NA đi học tuyển ko ở trên lớp:((. Có ai nói cho tui nghe với, sáng nay thía nào? Có ai xuống và có ai nói gì ko?

Mài có dám ko đây , hôm nay anh kéo mãi chú có chịu xuống đâu , chỉ được cái to mồm , hứa với các bạn ấy rồi mà ko dám xuống , mai tao quyết xuống
:| i can see nobody (<-- nghe vần vần ..hờ )
hóa ra mình cũng bít mấy bạn lớp Toán ,hờ hờ
Sói mún đi chỗ nào rộng rãi ,chạy nhảy đc ^^
đi xa thì mọi ng chắc là ko đc, với cả chưa wen lại ngại 8-|
đi hát mãi chán lắm, chỉ cho đi hát là một phần thui .nhá
về nhà em nghĩ típ ...^^

Hiz... Hôm nay em ở trên lớp có thấy bạn nào xuống đâu.. T.T
mà mọi người định hôm nào làm giao lưu đấy???? Em hỏi để em còn biết đường về xin papa mama...:D

mấy thằng lớp toán hôm nay chết nhát
chả đứa nào dám xuống mà không có mình
mà mọi người thông cảm, hôm nay tớ có việc không thể xuống được
còn vụ giao lưu, thứ sáu tuần sau ah
nếu định đi hát thì bọn tớ không rành chỗ lắm, mà chỉ hát + ăn uống thui ah

Hiz , Linh nói nặng thế , hum nay là vì những lí do khách quan nên ko xuông được T.T . Nói thế nào nhỉ , cũng chỉ tại lúc định xuống thì chỉ có mỗi tớ và Trung , xuống đến nơi thì hết giờ , thấy các bạn vào lớp hết rồi , thấy chú Nghiêm với mấ bạn nữa bùng tiết nữa .

Hiz , Linh nói nặng thế , hum nay là vì những lí do khách quan nên ko xuông được T.T . Nói thế nào nhỉ , cũng chỉ tại lúc định xuống thì chỉ có mỗi tớ và Trung , xuống đến nơi thì hết giờ , thấy các bạn vào lớp hết rồi , thấy chú Nghiêm với mấ bạn nữa bùng tiết nữa .

Thật sự thật sự thật sự xin lỗi các bạn lớp Nga nhiều nhiều nhiều, mình thực sự muốn xuống nhưng vì nhát.com nên hic, hy vọng mai thứ tư hết ba tiết tớ sẽ xuống thiệt, lần này mà ko xuống thì...... :))

Thì sao mài .
Nhưng mà mai 3 tiết thì biết xuống tiết nào đây .
Hết tiết 2 nhé .

Lâu để làm gì...
Hôm nào bọn mày cũng rủ...
Mà chính bọn mày lại ko chịu đi...
Nhất là thằng Trung... :(

Này thế mai hết tiết ba xuống lớp Nga với tao nhá :))
Mày cũng chỉ được cái mồm thôi nói ai :))
Nhất định mai phải thu hết can đảm mới được

Back
Bên trên