Giao lưu Toán - Nga!

thằng này bay kiểu cục súc à

dc. cả ông bố luôn :-s

----------

haha bài 300 đó

He' he'...^^Sắp đến tuần tập quân sự roài, hay lớp Toán và lớp Nga xin học cùng nhau, tập cùng nhau đê....:):):D:D Giao lưu cả tuần luôn...:)):))

đúng, ý kiến hay đấy.. :-? mà hình như mọi năm. lớp toán toàn tập chung với lớp văn thì phải, còn mình thì tập với lớp anh 8-|
Mai đi xem phim anh giai nhỉ :x

hix, giao lưu !!! Những người muốn giao lưu thì biết nhau cả rồi, còn những người không biết ai vào với ai thì chẳng có j` mà giao lưu !!

Ko biết thì cũng giao lưu...mà biết thì g iao lưu nữa cho nó thân....^^ Chuyện nhỏ như con thỏ bước vào giỏ ý mà...^^ Kết thêm nhìu bạn mới cho vui....^^ Ko thik tập w lớp A chút nào....:( >_<

ừ không thik tập với lớp A nhưng L là người gió chiều nào xoay chiều đấy, các bác ở trên phân công với lớp nào thì cứ thế làm, ko y' kiến ý cò, ko kiện cáo j` hết

chà.. thì chỉ ý kiến thôi.. còn tất nhiên là vẫn phải chấp hành rồi.. chả lẽ ra bảo là chúng em mún tập với lớp toán à. ... T.T có phải ai cũng quen hết đâu, phải từ từ chứ... ^^.. anh trai đâu ý nhỉ, hôm nay đi vui lắm :x

hì hì, ko muốn tập với lớp A thì cuối cùng lại được tập với 2 lớp A lận, hic, ông trời thật biết trêu đùa con ng` T_T

muốn biết hết thì fải lon ton bò sang lớp Nga mà làm wen chứ anh giai :))
mà năm nay, lớp Nga xa lớp Toán quá :((

Back
Bên trên