Giao lưu Toán - Nga!

chà... :(( làm người ta lo hụt T.T được rùi, vậy có j thì hôm đấy tập trung xong thì tập trung lại nhá :))

Rồi xong thứ 3:))
Tớ đã hứa là sẽ đi là sẽ đi, còn hôm đó ai ko đi thì chịu T____T

E E đừng wên NA nhá! Quân ơi, đi đêm cũng cho NA đi tiễn với nhé :-"
Cái hôm gặp Quân trên trường ko nói chuyện lâu dc, tiếc ơi là tiếc:(, tại lúc đấy NA chuẩn bị đi học chứ ko thì nhất định rủ Quân đi làm vài kiểu ảnh chia tay rùi:D. Bạn nhỉ>?
Thứ 3 nha cả nhà? Nhớ đấy!

Hơ hơ...biết là thứ 3 đi chơi...mà đến lớp ko nói 1 lời nào với bạn bè...Hỏi thế thì làm sao về mà xin bố mẹ đi đc??? Pó tay....đến chịu....
Hay là chỉ có những ng onl mới đi thôi??? Còn những bạn khác thì bye bye chỗ khác????

đừng nói thế chứ:D ai đi cũng đc,ai ko muốn đi cũng xong,chủ yếu đi chơi cho zui ấy mờ:D
NA nhiệt tình wa:)

Ý... thì cứ nghĩ là thứ 3 tập trung xong rùi đi chơi.. >_< KHông nghĩ đến chuyện xin xỏ j.. nên cũng quên luôn chả thông báo j.. sorry bầu.. mọi người hok có ý đó đâu:x
Bạn N.Anh định đi tiễn bạn Quân, bạn Quân có cho bạn N.anh đi tiễn hok kìa :D

có ai biết là cô onl đâu mà báo với không báo
mai đi tập trun thì biết chứ j mà đỏi hỏi.. nhớ cô :x

mai tất cẩ đi chơi vui nhớ

mai bạn ko đi tập trung

bạn hơi vẹo

ak sao đi chơi vào đúng ngày bạn nghỉ thế
khổ quá, đau chân ko đi đâu được :(:)((
NA ơi t6 "thầy" có đi chơi đâu ko nhỉ hay mình vẫn phải học đây?
mà 1/9 nên đi chơi đi :D:D

Xin lỗi mọi ng...Hôm qua Bầu hơi ức chế...nên đâm ra khó tính....^^ Cả nhà tha lỗi cho em....^^ Em ko có ý j hết....:(:)((
Thế hôm nay các bạn đi chơi thế nào??? Đông ko????

oạch...
thì tại lớp nga còn tập trung lớp mà.. hôm nay đi ăn+kara.. rất vui.. nhưng mà lúc đi ăn thì chỉ có 5 người (3 bạn lớp toán , tớ và bạn n.anh).. đến lúc đi hát thì chỉ còn 2, bạn Đức đã về mất. T.T
@Linh: thứ 6,7 này nghỉ mà ^^:D.. mà quên hok đưa vở cho Cảnh rùi.. T.T sorry linh nhá :(

Đấy là Linh bảo "nên đi chơi đi" chứ không phải là Linh rủ đi chơi đâu :-$
Đừng tưởng bở b-)

@L:cho "thầy" về vườn rùi, khỏi phải đi học nữa Linh ạ!:)Tuần trc Linh nghỉ, "thầy" ốm nên lại nghỉ tiếp:(, chán wa, chả học nữa:((. Linh thik thì giới thiệu để L mời ông "thầy"đấy về dạy nhá:D.
Đi vui vui, có điều lúc về quên ko chúc bạn Q lên dg bình an rùi:(, hic, tội lỗi wa:(. Hi vọng trc khi đi, bạn Q sẽ lên đọc dc dòng này của tớ. :)

Back
Bên trên