Giao lưu Toán - Nga!

Này...
Tao chưa 1 lần nào nói là xuống nhá...
Chính mày chủ trương lại còn... :(

A gặp B và hỏi:
-B ơi! với cậu thì một trăm năm là gì?
-Với mình thì trăm năm chỉ là một phút :))
-Thế à, vậy một triệu đô là gì?
-Với tớ một triệu đô chỉ là một xu :))
-Vậy cậu cho tớ mượn một xu đi (khôn thật)
B không hề lúng túng trả lới luôn:
-Rất sẵn lòng nhưng hãy chờ tớ một phút nhé :))

Từ câu chuyện trên ta thấy không nên xem thường 1 xu và không quý trọng dù chỉ một phút của bản thân mình :))

Hô hô. Hôm nay ko thấy bạn nào xuống cả. Chán thật, hết lớp tớ hứa rùi mãi mới lên, giờ lại đến mấy bạn, ngại wa cơ. Hôm nay vẫn chưa hết bệnh nhát.com hả Trung? Y!M của tớ bị hỏng nên ko lên chat dc. Có mấy bài toán đang định nhờ các bạn lớp Toán giải hộ thì bị thế này, ghét thật đấy!
Mà mọi người chú ý cho, đừng có câu bài linh tinh ở đây nhé! Mod xóa hết cho mà xem.
Mấy bạn lớp Toán có thông báo cái giao lưu lần này với thầy chủ nhiệm ko?

ko phải nhát đâu
con trai lơp toán hôm nay ra nhập hội điện tử cả rui`:))
hôm nay đánh war hay wa đi mất
root toàn đứng đầu:D:D

Oài...
Còn 1 hội đá cầu trên lớp và bi-a...
Tổng cộng có 8 nhân ~ 1/3 số con trai roài... :))

Oài...
Còn 1 hội đá cầu trên lớp và bi-a...
Tổng cộng có 8 nhân ~ 1/3 số con trai roài... :))

sap tiết Hóa ko xuống cho lớp Nga đỡ trống vắng,lớp bùng chỉ còn độ chục đứa.Xuống thì có j đâu mà nhát,2 lớp cách nhau có 1 tầng muh.
Đi karaoke cũng đc,dù sao quanh HN cũng chả có chỗ nào khá hơn.Hay đi trượt patin đi(iem ko biết trượt đâu,nhưng đi cho vui là chính),mỗi tội về đau mông:((

@ Hưng: không nói lung tung lạc chủ đề
Cá bạn lớp Nga này, hôm thứ tư hết tiết ba tớ xuống các bạn đã về hết rùi thế là đành lên lớp đá cầu tiếp vậy:))
Thôi đành để hôm giao lưu thì gặp mặt luôn thể, còn vấn đề là đi hát karaoke hay trượt patin thì tớ nghĩ là nên đi cả hai :))(mình cũng chưa biết trượt mặc dù có patin ở nhà)

E hèm. Thứ nhất, anh báo cáo với cô Phương Lan vụ giao lưu rùi. Cô gật cái rụp. Thứ hai, nhát hay ko ko thành vấn đề, cái vấn đề cố hữu ở đây là "ngại". Ngại ra sao? Ngại xuống gặp (lên gặp), chẳng bít nói gì cả. Mọi người có công nhận ko? Thế thì NA sợ đến hôm giao lưu, tình trạng cũng như thế, xong rùi chẳng ai dám đến để mà giao lưu nữa. Gặp mặt bình thường còn chưa dám, bảo xông lên trước mặt nhau hát hò, trượt băng, ai dám???? Con trai lớp Toán phản hồi đi nhé!

Ah mà hát hò hay trượt patin đều thế nào ấy! Mọi người bảo đi công viên Vầng trăng (bây giờ đổi tên là Mặt trời rùi!) có phải vui hơn ko? Làm mỗi người một vé 80k trọn gói chơi đến tối luôn.
Uh, nhưng mà nói thế cũng phải nghĩ, có 80k ko phải là dễ. Hic hic... Làm thế nào giờ ha.
@Sói:đừng có câu linh tinh ở đây nữa nghe ko? Anh del bài đấy!:D

@Sói:đừng có câu linh tinh ở đây nữa nghe ko? Anh del bài đấy!
ac.Anh a'c thia. ma em co cau j dau. post bai co noi dugn dang hoang muh :|
ko lac chu de+ noi linh tinh 8-|
di patin cugn vui nhg ma troi lanh nay nga~ dau lam :(
cvien vang trang( mat troi ) <-- het trang lai den mat troi 8-|... di thikl thu+ hay ho. tuy nhien van de kinh te+hoi xa+ phuong tien kho khan Anh ui( cai nay em moi nghi ra) T_T
di hat' ko thi chan lam T_T
ma may ban lop Toan nhe, neu ma ngai thi ko giao luu j duoc dau. tuy bon ay, khi nao het ngai thi wa gap bon to, rui luc do hang nghi den chuyen giao luu... :-s

E hèm. Thứ nhất, anh báo cáo với cô Phương Lan vụ giao lưu rùi. Cô gật cái rụp. Thứ hai, nhát hay ko ko thành vấn đề, cái vấn đề cố hữu ở đây là "ngại". Ngại ra sao? Ngại xuống gặp (lên gặp), chẳng bít nói gì cả. Mọi người có công nhận ko? Thế thì NA sợ đến hôm giao lưu, tình trạng cũng như thế, xong rùi chẳng ai dám đến để mà giao lưu nữa. Gặp mặt bình thường còn chưa dám, bảo xông lên trước mặt nhau hát hò, trượt băng, ai dám???? Con trai lớp Toán phản hồi đi nhé!
Hic, trước lạ sau quen :))
Hy vọng qua đợt thi học kì này sẽ có cơ hội gặp , xin lỗi các bạn hôm qua ko xuống được vì bận thi, hứa là sẽ xuống lớp các ấy sau khi thi học kì xong :(

Đúng. Cái câu muôn thuở. :D Nói thì nói thế thui chứ bọn tớ chả trách bọn ấy đâu. Mà thi xong thì mình cũng giao lưu rùi còn gì, hứa thế để làm gì. Ah, Trung ơi, bổ túc cho tớ toán nhé! Xin đấy, ... Đừng có mà nghĩ vớ vẩn giống bạn Việt Anh đấy nhé! Toàn suy bụng ta ra bụng người thui!
@Sói: chẳng ác đâu. Em ko thấy đợt trước, Hà (tin) làm đợt tổng vệ sinh có đến cả trăm bài ấy. (Hic, anh bị xóa mất 6 bài, cú thía ko bít!) Post bài thì phải post dài dài vào, ko thì thui đừng có mà post. Mod nhìn thấy bài ngắn là ngứa mắt lắm đấy! Mà anh cũng chỉ dọa thía thui chứ anh làm sao xóa được bài ở box này! Có phải điều hành viên đâu... :D

Lên lớp ấy....? Ngại nhỉ? :D Nhưng mà sẽ thử. Đến học kì II thì chắc phải thế thật. Mọi người ơi, thứ 7 tuần sau vẫn phải đi học đấy! Thế thì thứ 6 phải chơi cho xả láng chứ nhỉ?
Các bạn lớp Toán được giao nhiệm vụ tìm địa điểm mà sao ko thấy cập nhật gì thế?

Back
Bên trên