Giao lưu Toán - Nga!

Việc này lớp tớ vẫn chưa quyết dịnh được vì có quá nhiều địa điểm, trước thứ sáu sẽ có câu trả lời :))

Hiz , mấy hôm rồi ốm nặng nằm thu lu trên giường , ko biết vụ giao lưu tiến triển thế nào , thôi để hôm giao lưu gặp một thể .
Còn đi đâu thì để tính xem đã , dạo này thi cử nhiều rứa .:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
À mà hôm nay đầu giờ mình có xuống lớp Nga xin phấn :)), chắc không bạn nào nhận ra :)), không phải thằng mặc áo đen đâu :))

Thui thì địa điểm nói sau cũng được. Nhưng mà gặp mặt thì nên gặp trước chứ ko đến hôm đi giao lưu, đến đấy lại chẳng ai nhận được mặt ai thì chán lắm!
Mà Trung sang lớp tớ lúc đầu giờ cùng "thằng áo đen" là Thanh Đức đúng ko?
Lúc đấy thấy một cái bóng chạy vụt vào rùi cũng lại ... vụt ra nhanh thế ko bít. Bạn ý vừa chạy vào thì tớ nghe thằng Nghiêm hét rõ to: "Ơ, cái thằng tình địch của Hoàng Anh (11L2) kìa!". Quay phắt ra thì bạn ấy đã lặn mất tăm rùi. Nghe bạn Nghiêm nói một hồi mới biết là bạn Đức :D. Mà sao Trung ko vào, ah, chắc có vào nhỉ? Tại lúc đấy đang làm bài nên chẳng kịp để ý.

Ừm ,nói cũng phải , nhưng sắp tới thì thi tập trung roài , sao gặp được , đành để hôm giao lưu đi vậy , bọn cậu cứ để thằng Nghiêm làm mốc , để nhận ra .

Ko cần phải như thía đâu. Tớ cũng dễ nhận ra lắm! Tớ đen đen nè, xí xí nè, lùn lùn nè... :D Nói chung thì có mấy bạn lớp ấy bít tớ rùi đấy, như Trung nè, Hưng nè, Đức nè, ... nè:D

Vầy hả ,té ra chú Trung đã đi gặp các bạn lớp Nga roài ,xem ra có mỗi tớ là chưa gặp thôi , thôi để hôm đấy gặp cho nó bất ngờ vậy .

Ha ha, Minh toa thì cần gì phải gặp mới nhận ra được, mày nổi bật giữa đám đông thế cơ mà :))
Đang băn khoăn không biết là thứ sáu nên đi đâu, có lẽ nên dừng chân ở một chỗ nào đó ăn uống trước rùi sau đó đi đâu thì đi, có thực mới vực được đạo :))

Ủa, thế thứ sáu không học à?? :))
Nếu nghỉ từ sáng thì đi từ 8 h sáng đến tầm 5 h chiều về :)), các bạn cho ý kiến :))
Còn nếu vẫn đi học thì học ở trường xong sẽ đi ăn lun rùi.... :))

Thứ nhất, Trung đâu có gặp tớ mà là tớ gửi anh cho Trung đấy chứ!:D
Thứ 6 vẫn đc nghỉ, đến thứ 7 mới phải đi học lại bình thường nên cứ làm một trận xả láng từ 8h sáng (nói thế chứ cũng phải 8h30' - 9h bọn nó mới đến đủ), đến 5h chiều cũng đc. Thế thì đến vầng trăng là hay nhất, ngại mỗi cái khoản "đầu tiên" thui!

Uh , đi xả láng đi, bạn Ngọc Anh gửi anh cho Trung mà ko gửi cho tớ với à .
YM : minhpt2004

cai hum xin phan...:| co bit ai dau ma nhin thay hay ko :|
hum day minh dang lau bang T_T
chac cugn ko ai de y :))
di choi thi di tu sang den toi cugn duoc :)>-
chong mat wa' , dang om 8-} ko post bai dai hon duoc , Anh dugn co xoa day 8-}

Cô có câu bài thì người ta mới xóa chứ :))
Chiều thứ 6 Hương có việc bận. Chỉ đi được mỗi buổi sáng thôi :(

Bạn Thanh thì tớ biết mặt rùi, cả bạn Ngọc Anh nữa :)), mình vẫn chưa ai biết :)), chúc các bạn thi tốt , nhanh tay lẹ mắt nhé :))

@Trung: thanks vì lời chúc, cũng chúc các bạn lớp Toán như thía. Mà nè, tớ cũng bít mặt Trung rùi chứ bộ. Nhớ cái ảnh lần trước gửi cho tớ chứ? Đấy, thế là bít rùi nhé!:d
@Minh: Sorry Minh nhé, Y!M nhà tớ bị hỏng nên ko gửi ảnh cho ấy được. Các bạn lớp Toán thi ở phòng nào đấy? Có gì mai bọn tớ rẽ wa hỏi thăm:D, tiện nhớ mặt luôn, ok?

Bọn tớ thi phòng 413 và 414 :)), riêng nhân tài thi phòng 414 :)), có tớ ở phòng ấy :))
Thế quyết định đi đâu nào, ai đồng ý đi vầng trăng ??
Tớ nghĩ là hay đi trượt patin cho nó vui, karaoke cũng được :))
Nhanh lên sắp tới thứ sáu rùi, mà lớp cậu bao nhiu bạn đi được ???

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như thứ sáu con trai lớp mình đá bóng mà Trung
chứ chủ nhật đá thì chắc Linh không đi được, phải về bên nhà bên kia
mà thứ bẩy mình vẫn phải đi học thật ah?
chán thế, cứ tưởng nghỉ cả tuần
chúc cả nhà thi may mắn nhé

Tình hình là nếu đi trong tuần hay CN thì mình đều ko đi được...
Thứ 6 chắc qua nhà thằng bạn thân học Sư Phạm...
Thư 7 đi học rồi...
CN cũng sang nhà 1 thằng bạn cũ...
Các buổi còn lại đi học hoặc thi hết rồi... :(

Sao bọn lớp mình chán thế :(
Đã hẹn trước rùi cơ mà :(, đừng có nói là có một mình Trung đi được thui đấy :(
Chả lẽ lại dời sang tuần sau à ??????????

Back
Bên trên