Giao lưu Toán - Nga!

Thía bạn Trung ngồi phòng nào để tớ wa phòng đấy trước... :D
cầu trời fù hộ hôm nay em làm được toán... không thì.... :(

Uh, tớ ngồi phòng 414 :))
Nhưng mà rồi đằng nào chả phải qua một phòng để bàn bạc chung :))

Khưu Trí Trung đã viết:
Uh, tớ ngồi phòng 414 :))
Nhưng mà rồi đằng nào chả phải qua một phòng để bàn bạc chung :))
nếu mà bọn tớ thi xong trước thì sẽ lon ton wa trước cửa 414 ngó vào--> tìm bạn Trung.... Tớ chưa biết mặt ấy... T.T tiếc wa'

nếu mà bọn tớ thi xong trước thì sẽ lon ton wa trước cửa 414 ngó vào--> tìm bạn Trung.... Tớ chưa biết mặt ấy... T.T tiếc wa'
Tìm tớ khó lắm :)), cậu cứ nhìn vào trong lớp thấy ai có vẻ là tớ nhất thì đoán thử xem, bít đâu lại đúng :))

Khưu Trí Trung đã viết:
Tìm tớ khó lắm :)), cậu cứ nhìn vào trong lớp thấy ai có vẻ là tớ nhất thì đoán thử xem, bít đâu lại đúng :))
Chài.. thâm thúy quá.. Kiểu này chả khác gì đánh đố.. Tớ hỏi thử Q.Trang xem bạn nào là Trí Trung là ra thoai...;;)

Ai lại thế :))làm thế là ăn gian :))
Mà chiều nay bàn bạc thì sang phòng 413 nhé, nếu vụ giao lưu hỏng thì chí ít cũng phải tố chức được 1 buổi ăn uống cho ra trò chứ nhỉ????? :))

oài... thì phải biết tìm cách khác chứ chưa gặp bao h mà bảo ngó vào lớp nhìn xem ai là ấy thì chết tớ ah`..
Kiểu j` cũng phải có một vụ giao lưu chứ nhỉ.. Ta cứ tổ chức t6, buổi sáng cũng được, ai đi được thì đi, không đi được thì để hôm t4 đi bù khú... T.T thía được không??

oài... thì phải biết tìm cách khác chứ chưa gặp bao h mà bảo ngó vào lớp nhìn xem ai là ấy thì chết tớ ah`..
Kiểu j` cũng phải có một vụ giao lưu chứ nhỉ.. Ta cứ tổ chức t6, buổi sáng cũng được, ai đi được thì đi, không đi được thì để hôm t4 đi bù khú... T.T thía được không??
Đồng ý :))
Chắc chắn thứ sáu tớ phải đi mới được, bọn lớp mình chán quá, có vẻ như bọn nó thi không được tốt hay sao mà chả hứng thú gì với chơi bời thế này :))

ac. may ng­­uoi nay cau bai wa :))
co Trang to mom, hum wa toi ru co dam wa lop Toan dau ( hinh nhu luc day dang ban chup anh NL ^o^ ho`ho`)... Anh thi ngai /:)... co moi toi voi LHuong hix...:|
ngai nhi, moi ng bit mat minh ma minh chang bit ai ^^. hum nay moi ng phai gioi thieu cai nhey ^^
a', bi h moi de y, cai chu ky cua ban TRung co mau chuoi :x

Công nhận, cái trang này thành chỗ để bạn Trung với Chung Trang chat hả? Lên Y!M mà chat nhé! Thứ 6 mọi người đi phải chờ NA với, học cô Lan xong mới đi được. NA máu lắm, mỗi tụi ko bỏ học được.Hẹn nhau ở đâu rùi chờ NA nhé!

:))Màu xanh lá cây là màu tớ thích:))
Tớ chưa bít nick YM của Trang :)), nên ko chat được, ngại quá :))
Nhớ chiều sang đấy nhé, đừng có bắt bọn tớ phải đợi :))

oai`...
@ Sói: Tại đang chụp ảnh Nghiêm Long mà. T.T lại lỡ tay xóa mất. Mãi mới chụp được, nó cứ chạy... T.T
@ Anh: Tại không ai post bài cả.. thì em cũng chỉ nói những vấn đề trong cuộc thôi đấy chứ.. nào dám wa mặt anh...:D
@ Trung: Y!M của tớ: anhduong1802
Rảnh thì chat ;;)

Oài , mới mấy ngày ko lên mà số trang tăng ghê quá , cấp số nhân à .
Con trai lớp toán mấy hôm nay thi xong là đi đại hội CCG , có mỗi chú Trung gà ko biết chơi nên ko đi , bảo anh em ko hứng thú gì .
Thứ 6 chắc chắn đi được .

hôm nay thi toán như shit thành ra tình hình là iem ko còn tâm trạng đi đứng j cả(hix ,bài hình vẽ đúng đề nhưng bài giải lại là của đề sai hình). :(:)(:)((cầu cho con đc ít nhất 5 đ ko con chết mất

Thế này nhé! Hôm nay bàn bạc nhưng vẫn chẳng đến đâu cả. Tớ xin thay mặt con gái lớp Nga đành phải gửi lời xin lỗi đến các bạn vậy, đặc biệt là bạn Trung. Tớ biết là bạn Trung rất "máu" vụ này, tớ cũng thế nhưng tình hình mọi ngừoi thế này chắc chẳng ai còn tâm trạng chơi bời nữa. Mới lại, có vẻ như lần giao lưu này mọi người ko thông báo cụ thể cho hai lớp biết thì phải? Tớ thấy mấy đứa lớp tớ cũng cứ ngù ngờ chẳng bít gì, lớp Toán hỏi mấy bạn nữ cũng thấy bảo chẳng biết gì cả, chán nhỉ?
Vậy thế này nha, nếu mà sáng mai bạn nào đi được thì hẹn 9h sáng ở cổng trường. Đợt này coi như là vụ giao lưu giữa hai lớp là chưa được, thế thì đành giao lưu với những người "máu" giao lưu vậy, được chứ! Có gì thắc mắc, mọi người có thể gọi điện cho NA: 8463325 hoặc Việt Phương (chết, quên số rùi!, tối sẽ cập nhật tiếp) để biết thêm chi tiết. Chắc là vẫn đi trượt patin với cả đi hát hò thui. Nhưng mà kinh phí thì ... tự túc vậy nhé! :D

Trời. mai sau khi bít là không đi mình lại trót hứa với thằng bạn đi mua đĩa với nó mất rùi :(
Vậy đành hẹn các bạn khi khác vậy, hum nay biết mặt một số bạn lớp Nga là được rùi, sẽ có dịp khác giao lưu, nhưng lần tới phải làm tử tế, có tổ chức hơn mới được chứ cứ như thế này thì chết :(

Tiếc nhỉ! Vậy thì lần sau vậy. See u soon! Nghe sến sến thế nào ấy! Giá mà máy mình gõ được tiếng Nga thì trổ tài vài phát!:D

Uh, see you again, lần sau thì phải cố gắng vận dộng mọi người đàng hoàng không nửa chừng như thế này nữa :(

Back
Bên trên