Giao lưu Toán - Nga!

ặc, 2 ng này :|
Anh bước ngay tiếng Nga đi [-x
hình như lúc mình rủ đc bạn Trung ngày mai .." ghé wa" sau khi bạn ý post bài này :))..thông báo đến gỉl lớp Nga nhé:
vì tình hình bọn tớ tâm trạng wa' , định đi chơi với mấy bạn lớp Toán xả xì trét, tuy nhiên gặp trục trặc kỹ thuật nên cuộc đi chơi đã bị hoãn lại... nhưng tinh thần đi chơi của bọn tớ vẫn cao độ nên vẫn wuyet định đi du hí ngày mai :))... và tớ rủ đc bạn Trung ít nhất là...ghé wa :p
hehe

Lần sau gì , nếu đi được thì nên đi đi , cố đi đi , trong tháng 12 này cố đi .

Bạn Minh này bùn cười thế ko bít? Đấy, về vụ giao lưu giữa hai lớp thì theo như Linh nói là để đi tham quan cùng luôn vậy. Mà đi tham wan thì đến tận tháng 5 năm tới cơ, tức là hết năm học cơ:((.
Vậy với những nhân "máu me" (giống bọn tớ) thì cứ liên lạc sẽ được đi liền.:D

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Lần sau gì , nếu đi được thì nên đi đi , cố đi đi , trong tháng 12 này cố đi .
thằng này chỉ được cái to mồm
tao nhớ mày là một trong những đứa đầu tiên hưởng ứng vụ đi chơi này
thế mà hôm thi toán xong, bảo ở lại đã thấy chú ý chuồn trước rùi

Hum nay tớ nói thật sự là tớ đã ghé qua trường cũng với Minh và một thằng nữa nhưng có vẻ hơi sớm khoảng 9 h hơn nên hình như chưa có bạn nào tới thế là đành đi mua đĩa vậy :))
Kết quả là chả mua được cái đĩa nào cả :))

Hờ... Tình hình là hôm nay bọn đội tuyển 10r học xong, rồi bọn nó kéo nhau di patin, xong thì ăn, bơi thuyền,(bọn nó bơi thuyền xong mình mới đến T.T) tiếp đến là đi kara.. Cũng vui phết... Mỗi tội thiếu các bạn lớp toán.. đành để hôm khác vậy.. Mong các bạn bàn bạc và sớm đưa ra ngày để giao lưu..

Tớ cũng hi vọng như thế! Bọn tớ cũng nghĩ rùi, giao lưu mà muốn vui vẻ thường sẽ ko đủ cả lớp, vậy nên ko cần thiết phải huy động hết mọi người đâu, chủ yếu chỉ dành cho những người thực sự muốn có một buổi giao lưu và kết hảo vui vẻ giữa hai lớp thui, đừng bắt ép ai cả. Còn nếu muốn cả hai lớp thì đợi đến khi đi tham wan thì đi cùng cũng được. :D

@Linh , hôm đấy đại hội CCG bản lĩnh đàn ông 11 toán diễn ra , ko thể ko đi , chỉ có mấy thằng như kiểu Trung là ko đi nên mới có thể gặp các bạn lớp Nga thôi .
Ừ , nếu thế đi tham quan luôn cho nó hoành tráng vậy .

@Linh , hôm đấy đại hội CCG bản lĩnh đàn ông 11 toán diễn ra , ko thể ko đi , chỉ có mấy thằng như kiểu Trung là ko đi nên mới có thể gặp các bạn lớp Nga thôi .
Ừ , nếu thế đi tham quan luôn cho nó hoành tráng vậy .
Nếu đi tham quan thì chẳng lẽ đợi tới cuối năm à????? :))

nếu thế đi tham quan luôn cho nó hoành tráng vậy .
oai`,giao luu ma con chang thay ai, tham quan co chac la moi ng choi cugn nhau ko, hay lai nhu 2 lop di cung mot dia diem8-|... ( ko bit dien dat)

Hoho , cứ yên tâm đi , lửa gần rơm lâu ngày cũng bén .
( ý tớ hoàn toàn trong sáng , đừng hiểu lầm )

Mà có chắc là đc đi thăm quan năm nay ko??Này Anh ơi!!! quên là các em 10 Nga cũng đc mình rủ đi thăm quan cùng ahz???Hay định câu thêm vài lớp đi cho vui???

Đi từ 3 lớp trở lên thì mất vui lắm , quân đông thì ô hợp mà .

Nói thật là hôm nào hai lớp xuống lớp nhau ca múa nhạc hát hò với lại ăn uống xả láng có khi còn okie hơn là ra ngoài đi chơi ý :)), hẹn rùi lại chả ai đi được:)), nếu được thì thứ tư này làm lun:))

Thứ 4 này mà làm thì chắc vắng lắm đấy Trung ạ , thứ 4 này CCG khai mạc rồi , hôm nào khác ngoài thứ 4 đi , thứ 7 sau khi học được ko .

À uh nhỉ, mày không nói tao lại quên mất là thứ tư bọn con trai lớp mình đi chơ điện tử. Trời, sao lần nào kế hoạch cũng trắc trở thé này :((
Không phải chứ :((

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Hoho , cứ yên tâm đi , lửa gần rơm lâu ngày cũng bén .
( ý tớ hoàn toàn trong sáng , đừng hiểu lầm )
Chết, bạn Minh nói thế này ko muốn người ta hiểu lầm cũng ko đc;;) .
Đùa thế thui chứ mọi người tính làm thế nào cũng đc. Nói thật, chuyện này hình như tớ là người khơi ngòi xong cuối cùng thì cũng chẳng đến đâu cả, lại mang tiếng ra, thế nên bây giờ các bác nhà mình cứ có ý kiến gì rùi thống nhất, dc thì duyệt luôn. vì vụ này mà tớ cũng bị bí thư nhìn bằng con mắt hình viên đạn rùi đấy! Chẳng biét là tại sao nữa:-/ . chán wa cơ!
@Chi: đi với 10 Nga sau, đi với 11 Toán trước. Hoặc ngược lại cũng được;)

tu tap deee...thu 3 ne, hoc xong o lai wa trua di ^^
( to' thi hum nao cugn dc^^ )
@Chi: trc mat la lop Toan, 10N tinh sau
truoc mat la tu tap giao luu, tham quan tinh sau...:|

Back
Bên trên