Giao lưu Toán - Nga!

Thêm một lần nữa chức vô địch đã không cho chúng ta một cơ hội...
Đây ko phải là lỗi của bất cứ bạn 11T cũng như các bạn 11Nga...
Đó chỉ là do đối thủ quá mạnh... toàn những thằng tay to... chân khỏe...
Nhưng trước đối thủ mạnh mà các bạn 2 lớp vẫn ko hề sờn lòng...
Vẫn trụ lại sau 2 hiệp đấu mà ko tổn thất về quân số... là thành công lớn rồi... :D

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Đến chán! Nhưng mà no problem! Truyền thống của lớp Nga 04-07 là kéo trận nào thua trận đấy! Đau thế ko bít. Chả bù cho Nga khóa trên, hai năm liên tiếp vô địch, năm nay thiếu Pit cái là bị đá ngã chỏng vọng ra.
Hôm nay bít mặt bạn Minh nè, sao mà bạn cao dữ zay? Có ăn nhầm cám cò ko thía? :D
Bạn Trung tưởng hôm nay ko đi CCG, định rủ đá cầu cùng, rùi lại đi thế là ko rủ nữa. :))
Sao hôm nay mình vít vớ vẩn gì thế nhỉ?
Ah, chiều thì hội máu đi chơi lớp tớ toàn phải tập hát thôi! Nhớ rùi, hội trường đi chơi nhé? Nếu ko đồng ý thì một mình tớ tay bo với Minh và Trung cũng đc.:D
Tớ đâu có đi CCG đâu, tớ thấy không còn gì nữa cả nên đi zề đấy chứ :)), chán thật:))
Hy vọng mai là một ngày tốt đẹp với tất cả mọi người :D

Vậy hả? Tiếc thật đấy! Mà mai ko thể là một ngày tốt đẹp với tất cả mọi người đc đâu, ít nhất là với lớp tớ. Mai kiểm tra nói môn tiếng Nga và kiểm tra một tiết môn Hóa. Đấy là cả một vấn đề, thi nói thì tớ chẳng ngại, tớ chỉ ngại mỗi tiết Hóa lại phải đi chép bài thì ... ngượng lắm rùi!
@VA: uh, đối thủ thật là to khỏe, trong đó có một anh tớ thích từ hồi lớp 10 lận :D. Chán thía ko bít,vừa nhìn thấy mình đã lẩn ... lên đầu rùi :))

hoho , thảo nào chúng ta thua đau .
Hình như mai chúng ta cũng sẽ có vấn đề với môn hóa thì phải đúng ko .

chết có vấn đề j` với hóa ah
tao đang định bùng ngày mai :((

T.T bài hóa hôm nay làm chán...
@ Anh: Happy birthday to Anh... Iu Anh n`.. Thông cảm... Đợt này em hết tiền rồi... :( không mua wa` sn cho Anh được nhưng mà em đã tặng anh :* rồi mà...:D
@ Trung: Chài... chờ đến khi nào mới 15 độ cơ chứ.. >_< Đi luôn đi... Ăn kem lạnh răng, uống trà nóng cho ấm... (-> chả mấy chốc hỏng răng :))) Mà ấy có biết mặt tớ không thía... :-/
@ Sói: Ở đâu bon chen vào thía... Người ta hẹn nhau đi ăn rồi... :D Trung nhỉ...
P/s: Thía bạn có thích đi ăn riêng với tớ không hả Trung..:D
@ mí bạn lớp toán: Hôm nào wa lớp tớ cũng được mà.... T.T

Chung Thùy Trang đã viết:
T.T bài hóa hôm nay làm chán...
@ Anh: Happy birthday to Anh... Iu Anh n`.. Thông cảm... Đợt này em hết tiền rồi... :( không mua wa` sn cho Anh được nhưng mà em đã tặng anh :* rồi mà...:D
@ Trung: Chài... chờ đến khi nào mới 15 độ cơ chứ.. >_< Đi luôn đi... Ăn kem lạnh răng, uống trà nóng cho ấm... (-> chả mấy chốc hỏng răng :))) Mà ấy có biết mặt tớ không thía... :-/
@ Sói: Ở đâu bon chen vào thía... Người ta hẹn nhau đi ăn rồi... :D Trung nhỉ...
P/s: Thía bạn có thích đi ăn riêng với tớ không hả Trung..:D
@ mí bạn lớp toán: Hôm nào wa lớp tớ cũng được mà.... T.T
Đi ăn à:-? để tớ nghĩ xem nên đi hôm nào nhỉ, thứ tư thì cậu bận đúng không, vậy thì hơi khó :)), hay là ăn buổi sáng????Bạn cho địa điểm, và thời gian đi :))
Đi ăn thì càng đông càng vui chứ sao :D, không sao đâu:))

Bạn Trung nhớ đấy nhé! Về phải nghía lại cái ví đi ko con gái lớp tớ mà kéo nhau đi ăn bạn Trung bao thì nguy hiểm lắm đấy! :)).
Sáng 25 hình như mọi người rủ nhau đi đâu mà! Rủ các bạn lớp toán đi luôn đi.

----------

Bạn Trung nói thế đã nghĩ kĩ chưa đấy? Nếu mà đi ăn càng đông càng vui mà chỉ dựa vào mỗi cái ví của bạn thui là nguy hiểm lắm đấy!
Mà 25 này hình như bọn nó định đâu phải ko? Hay mấy bạn lớp Toán xem có định đi đâu thì hai lớp đi luôn cho vui. Tớ bắt đầu thấy thích bạn Diệu Anh rùi đấy!

Các bạn nói vậy là phải làm đấy nhé /:)
Ko ngại nữa đâu đấy.
Mấy hôm nay thi xong chán wa ở trong lớp chẳng có việc gì làm. Chờ mấy bạn lớp toán xuống mà chẳng thấy bạn nào :(
Hay sáng mai có bạn nào đến sớm đi ăn sáng ko :) từ 7h kém

----------

D.A là ai hả N.Anh

Diệu Anh á? Hỏi mấy bạn lớp Toán ý chứ anh làm sao mà tả đc. Bạn ý học lớp Toán nhưng mà đi du học từ đầu năm rùi!

Khưu Trí Trung đã viết:
Đi ăn à:-? để tớ nghĩ xem nên đi hôm nào nhỉ, thứ tư thì cậu bận đúng không, vậy thì hơi khó :)), hay là ăn buổi sáng????Bạn cho địa điểm, và thời gian đi :))
Đi ăn thì càng đông càng vui chứ sao :D, không sao đâu:))
hờ, sáng hôm nào cũng được... chỉ sợ có người không dậy được...T.T
Sáng mai theo ý lan hương nhé. 7h kém 10' co mặt ở cổng trường...:D b-)

Diệu Anh, hay còn gọi là Khuất Diệu Anh, là người hiện đang không học ở lớp 11Toán 1 mà học ở 1 trương nào đó bên Anh, hình như ở thành phố Manchester, ảnh DA có rất nhiều trong khu vực tranh ảnh của lớp
tạm kể vậy thôi

hờ hờ... sáng ra đã đc ăn kem T_T đói wa' ...
dù sao cũng thax bạn Trung :x

Mọi người đi ăn mà ko nói với NA một tiếng làm người ta ngồi buồn so trên lớp hà. Thế cn có ai định đi ko đây?

CN này lớp Toán đá bóng rùi mà...
Hay các bạn lớp Nga đến đá cùng đi... thiếu người thì lớp tớ bù vào...
Vui là chínhh mà...
Đá xong thì có thể đi đâu đó chơi... đương nhiên là ăn nữa... cũng hay hay... :D

Tớ thì nhất trí thui, còn những đứa khác thì khó nói lắm, những mà được ai thì hay người đấy nhỉ?
Ah, năm ngoái thì bọn con trai lớp tớ còn có mấy thằng đá chứ năm nay một thằng té rùi nên mấy thằng còn lại chẳng còn bóng bánh gì nữa, chán, chẳng có đứa nào đá để tớ ... rủa:)).

có khi lớp Nga thành lập tuyển cổ vũ cũng được, một đội đá, một đội cổ vũ, hay ra phết, mà lại thắm tình đoàn kết

Nghe phê thế nhỉ? Cổ vũ thì cũng phải được bồi dưỡng đấy nhé! Nếu đc thì tớ sẽ kéo hết cả lớp đi luôn.

Ừ , nhất trí là sẽ có bồi dưỡng , các bạn nam lớp toán tiền luôn rủng rỉnh trong túi , nhất là bí thư , hình như trong ví lúc nào cũng có trên 1 mil .
Cn đá mấy giờ và ở sân nào hả các chú , sân y hay là Vạn Phúc .

Back
Bên trên