Giao lưu Toán - Nga!

Hôm đấy phải đến 9h chương trình mới bắt đầu hay. Còn phần trước thì bình thường thui.
Hôm nay trời cũng mưa. Chẳng có n` hs đến lắm. Lớp mình diễn xong được bạn Trang với Hồng Phương khao :D => tiếc cho ai ko đi
Mọi người hẹn nhau ngày mai đi hát đấy có bạn nào muốn đi cùng ko????

hu' gio` nay moi ng dang hat' o De La Thanh T_T...minh om o nhaT_T
hum nay co j an ngon ko :( ...
miao...

đồ ăn chán chết, trời mưa bẩn kinh
Sói không đi quả là cao kiến
ăn xong mình mệt quá, lại khản giọng nữa nên không đi được
mọi người đi hát vui vẻ không?

Mình tâm trạng, cảm hứng dạt dào thế này mà dành dật mãi ko được cái mic :p ( đùa thôi e bị đau họng hát chán chết được :D)

Bạn Trung wa đáng thế! Chờ người ta về rùi mới hát hả? Lần sau phạt, hát bù nhé! Thanks mấy bạn lớp toán vì món kem hôm wa, ngon thế, phí mỗi cái ko gọi cái gì mà Linh ăn ý nhỉ?

T.T hôm wa đi.... T.T
xấu hổ wa'... Mong các bạn không bận tâm vì em + nếu em có nói j thì.... đừng cười em... em ngại.... :(
Đừng đánh giá em nhá..
@ Trung: bạn đi có thấy chán không??? Nếu chán thì xin lỗi....
@các bạn lớp toán: đợt này đi hơi ít.. Hôm nào đi đông đông cho vui...:D

hehe hôm wa mơi thấy 1 bạn lớp nga đi xe bus cùng chuyến với mình:D
chả bít tên j` ấy nhỉ
đi xe 22 :D

Con trai hay con gai vay. Neu la con trai thi la ban Lam, con neu con gai thi la ban Ly. Huong cung di xe 22 nay nhung hom wa ko di bang xe buyt :p (di choi ma)
Sao ko go duoc tieng Viet vay :(

@ Trang: thật ra thì không chán nhưng mà hôm qua tâm trạng Trung không tốt lắm:(
@ NA: thật ra hum qua tớ không định hát đấu nhưng mà ..... :D

Nói thế mà cũng nói. Chuyện xong rùi thì ai mà chả nói thế đc.:(( Thui,chả giận bạn Trung đâu. Hôm nào bảo Nam hay Diệu Anh gửi anh cho tớ nhé, thế là đc rui!:D

Hôm qua ko phải là ngày thích hợp cho những vụ tiệc tùng chơi bời , hôm qua đi đến đấy thì oải quá , mà lại thẳng chỗ lớp toán đang CCG nên bùng luôn , các bạn thông cảm ...

Hôm nào bảo Nam hay Diệu Anh gửi anh cho tớ nhé
anh với ảnh là cả một vấn đề :))
em mà nghe hát là hay tâm trạng lắm ^_^
mà lúc tâm trạng hay mún hát ^_^
hum nào đi chơi đi, em chưa đc đi ^_^

Rắc rối wa cơ chị ah! Rủ mấy bạn ý đi. Nhưng mà bây giờ sang học kì II rùi, ko học hành tử tế thì lại "tử" mất. Thu xếp đi thì tranh thủ đi luôn ko lại ko còn dịp nữa.

Gần Tết đi cũng đc đấy!!!Thả phanh luôn:p Nhưng phải đông đông 1 chút đấy nha!!!!Nhất là các bạn lớp Toán phải đi đong vào chứ!!!!=))Càng đông càng vui mà!!!

Ừ , sẽ đi đông nhất có thể được , cố gắng cả lớp được thì tốt ...

Minh tao ạ, mày chỉ được cái mồm thui, chỉ có tao nói được làm được, còn mày thì hôm trước chuồn về lúc nào mà chả ai biết cả:))
Này nếu đi gần Tết thì là ngày nào đây???
Đề nghị mọi người cho biết nhanh địa điểm :D

Back
Bên trên