Giao lưu Toán - Nga!

Giáo phái phù du đang trở nên lớn mạnh , phù du giáo chủ VA đáng ngày càng trở nên nổi tiếng ...

Chết chết, phù du dù có nổi thì cũng đừng có để trang này thành một trang nữa cho giáo phái hoạt động nhá! Mọi người tính hôm nào đi chơi tiếp đây? Ah, mà sắp tới là 11 Văn làm giao lưu với 12L2 đấy! Giao lưu trước trường ý chứ ko phải đi chơi như bọn mình đâu. Hay lớp Toán làm giao lưu trước trường đi, lớp tớ tham gia giúp cho.:d

Ngạc nhiên không nói lên lời ! Lớp tớ mà giao lưu trước trường được á?

Ưm , nghe cũng được đấy , nhưng mà có lẽ để bọn cậu là chính đi , bọn tớ là phụ ...
Lớp toán ko giỏi mấy vụ toàn trường như thế đâu , nếu cả toán 05-08 và 03-06 thì còn được ...

Ấy, làm sao thía đc. Một lớp ko đc làm giao lưu hai lần trong một năm, mà bọn tớ lại làm hôm 31 tháng 10 rùi. Nếu lớp ấy lại làm cùng hai lớp Toán kia nữa thì bọn tớ dính vào làm gì. Bùn cười:D
Bây giờ mới để ý chữ kí của bạn Minh, nhớ Duy "chày" với Phương "cối" ngày xưa ở trường tớ wa! Tiếc là anh Duy đã ...:(( Nói chỉ sợ đêm lại mơ ma. Nghĩ lại mà thấy thương cho anh ý, đang đẹp trai lai láng như thế mà lại ra đi ko một lời từ biệt. Sợ wa!:((

Bọn mày nói cứ như lớp mình vô dụng lắm ấy :)), có bao nhiêu là thằng hát rất hay như là Văn Hà Minh Quân này, thiếu gì mà lớp mình còn đóng kịch hay lắm mà :)), sợ gì :D

Đấy, thế thì làm đi chứ còn nghĩ ngợi gì nữa. Mở đầu cho màn giao lưu của khối Toán với toàn trường.

Ủa thế muốn giao lưu thì phải đăng kí với ban giám hiệu à, tớ tưởng là cứ đợi từng lớp chứ:D, khố nào chẳng phải giao lưu :))

Ừ , khối nào muốn giao lưu cũng được nhưng mà phải đăng kí với bgh mà ...
Xin lỗi , quên mất là lớp Nga có vụ gl rồi ...
Lớp mình hát hò thì được Trung ạ , nhưng chỉ hát hò thì chán chết , cần phải có hoạt náo viên , như VHà được đấy ...

Đấy, thế thì lập topic riêng mà bàn về chuyện này nhé, đừng vào topic của hai lớp mà nói thế chứ?
Mà xin thưa với các bạn là ko phải đăng kí với BGH mà là với BCH Đoàn trường cơ ah! Đăng kí đi. Hay đấy!

meo.
mệt nhỉ.
mún đi chơi cho bớt mệt mỏi.
mà chẳng ai đi với mình T_T
còn lớp Toán làm giao lưu toàn trường đi, có j cho lớp Nga bon chen với... giao lưu với từng lớp một ý.. nói lớp nào có khả năng thì đăng ký tham gia tiết mục j đó ^^ . đương nhiên chủ yếu vẫn là lớp Toán..
nói một hồi chẳng hỉu j cả :|..
[muối ! ]

Bùi Phương Thanh đã viết:
meo.
mệt nhỉ.
mún đi chơi cho bớt mệt mỏi.
mà chẳng ai đi với mình T_T
còn lớp Toán làm giao lưu toàn trường đi, có j cho lớp Nga bon chen với... giao lưu với từng lớp một ý.. nói lớp nào có khả năng thì đăng ký tham gia tiết mục j đó ^^ . đương nhiên chủ yếu vẫn là lớp Toán..
nói một hồi chẳng hỉu j cả :|..
[muối ! ]
cô đi với người yêu tôi rồi đấy thôi...[-(
đọc cái phần dưới khó hỉu wa'.... Nói chung là các bạn lớp Toán cứ bàn nhau đi đã.... Lớp Nga giúp được cái j thì sẽ giúp....T.T Nhân vật chính là lớp Toán mà...b-)

Lại gì nữa đây? Hết chuyện rùi vào đây spam hả? Ko đề cập chuyện lớp Toán nữa mà! Hic, bun thúi ruột luôn.:((

Bàn thì nghe có vẻ dễ nhưng thực hiện mới thấy khó, các bạn lớp Nga làm rùi thì chỉ bảo kinh nghiệm cho bọn tớ với nè :D

Nhưng mà lớp ấy có quyết định làm ko đã. Nếu "chỉ bảo" xong mà bọn ấy là ko làm nữa thì phí công lắm! Cả một kho tàng kinh nghiệm chứ ít gì đâu?:D

Back
Bên trên