Giao lưu Toán - Nga!

lớp Toán mọi người không thích mấy cái vụ toàn trường lắm, có gì thì nội bộ thôi

đúng rùi :D
có j` làm nội bộ thui
ma` đã làm cái j` chưa nhỉ

Tớ cũng có nói rùi đấy chứ! Nhưng mà thui, bạn bè giúp đỡ nhau mà. Quân có vẻ lạnh nhạt với mấy cái vụ này nhỉ? Thế mà hôm trước hát hăng thế?

Trời mấy đứa sao toàn nói những câu chán thật, toàn thắng hát hay mà không biểu diễn có phải phí không :)), yên tâm có gì bạn Trung hỗ trợ cho :D
Nhưng chắc là nên làm gần cuối năm thì hơn

Làm giao lưu trc toàn trường cho nó hoành tráng đê!!!!:D phải chứng tỏ style lớp Toán chứ!!!!
@bạn Quân: tớ có 1 cái ảnh rất chi là pro của ấy đấy!!!!Chuộc đi!!!"xinh lắm"_đấy là theo lời con bạn tớ bảo thế =))

meo.
vậy thui, way lại chủ đề chính : giao lưu Toán -Nga nhey ^_^
hum nào mới làm giao lưu đc đây, mấy bạn lớp Toán thu xếp thời gian đi, tớ thấy mấy đứa lớp tớ bảo ko đc đi chơi nhưng có thời gian cụ thể thì bọn nó vẫn xin đc mà .
bi h vấn đề chính là bọn ấy đấy :|
cho một cái thời gian cụ thể xem nào...
còn phần nội dung bọn tớ sẽ chuẩn bị cho ^_^

Bạn Chi post lên cho mọi người xem đi :))
Hic, tớ thì không có vấn đề gì chỉ có cái là bọn lớp tớ thui :))

Tớ muốn post lắm đấy nhưng phải hỏi "người mẫu ảnh" đã :D. Với lại iem ko biết post(ngại wa!!:">)phải nhờ bạn cái đã!!!!

@NA: bài này sai 1 chỗ
я вас любил: любовь еще, быть может,
в душе моей угасла не совсем;
но пусть она вас больше не тревожит;
я не хочу печалить вас ничем.
я вас любил безмолвно, безнадежно,
то робостью, то ревностью томим;
я вас любил так искренно, так нежно,
как дай вам бог любимой быть другим.
"томим" sai!!!!!!!! là tomul mới đúng

Uhm. Tại đấy là bản cũ, chưa sửa, lưu trong máy từ hồi hè mà. Quên mất, ko để ý. Sẽ sửa. Mọi người có định đi đâu nữa ko? Học kì II cô Lan thiết wan luật rùi đó.:((

uhm, thiết là việc của cô, đi chơi là việc của mình...:)|
tùy mọi ng thôi..
puta

Nói thế mà cũng nói. Năm nay cô mà cho một lũ hạnh kiểm TB nữa thì thôi đấy! Hết mà mơ với mộng.

T.T cô bảo là tham gia hoạt động ít thoai nhưng mà... em tham gia n` hoạt động nhỏ chắc cũng không sao đâu... Làm j thì làm... tránh cô ra.. thế là xong...:D

:)) Các bạn lớp Nga vui ghê, cứ như thầy CN lớp tớ thì nói:"Chơi được bao nhiêu cứ chơi" :))

Tại bọn ấy có gì phải sợ đâu. Học toàn thầy cô dễ, chấm cũng dễ. Có môn nào khó thì cũng có thể thoát chứ như lớp tớ á? Học kì này thảm wa nên cô đành phải làm thế thui. Nhưng tớ nghĩ, uh, chắc cũng chẳng thiết đc wa đâu mà!:D. Thui thì cứ chơi đã.

Em còn chết trước anh cơ mà!!!!!!!!!!!!! Aanh cư bình tĩnh đi!!!!!!!!!!!!!!.......................

Back
Bên trên