Giao lưu Toán - Nga!

con ng ta chết đi sẽ thành một cục protein thui mà , có j phải sợ :))
đừng nhìn lại quá khứ, cứ tận hưởng hum nay đi, ngày mai chắc j đã còn tồn tại :)) ( bít đâu mai đã thành protein :)) )

Hic hic, chết chóc gì chứ? Thui, đang là bàn kế hoạch đi chơi cơ mà. Tết định thế nào đây? Mấy bạn lớp Toán có vụ gì hay ko? Mà sao hôm nay tớ lên lớp bọn ấy lúc giờ ra chơi thấy vắng vẻ heo hút thế? Có mỗi mấy mống ở trong lớp, định lên đá cầu cùng các bạn mà chả thấy ai đá cả nên lại xuống.:D

Hiz... lên mà chả gọi em đi cùng với... Con trai lớp toán n` lắm... bớt em vài bạn nói chuyện cũng không được ah??:p
hiz... Hôm nay bị một quả hú hồn..T.T cô biết số di động roài.... Khó trốn T.T

Nói như đúng rùi ấy! Lên trên tầng 4 rét run cầm cập mà chẳng làm đc gì hết. Các bạn ý đi thực hành hóa chưa lên hết, thế là lại lủi thủi đi xuống. Tại anh định lên đá cầu nên ko rủ mấy đứa:D, thông cảm nhé!

Bùi Phương Thanh đã viết:
con ng ta chết đi sẽ thành một cục protein thui mà , có j phải sợ :))
đừng nhìn lại quá khứ, cứ tận hưởng hum nay đi, ngày mai chắc j đã còn tồn tại :)) ( bít đâu mai đã thành protein :)) )
Được thành 1 cục protein cơ ạh???????? Thế thì mai phải chết mau không có sau này không ai có khái niệm như Thanh nữa thì ................:eek: :eek:

Ui trời, mà protein là sao thía? Ở đâu ra cái đấy vậy Thanh? Bà con lạc đề lâu wa rùi đấy!

Bình thường con người ta cũng là một cục protein rồi[-x
@ Anh: khó tính thế nhỉ
anh có biết con gì ăn ít nói nhiều/ đen đen nói lắm mồm kêu "lạc đề" là con gì hông??????????????????:)) :)>- ;;) ;;) :)>- b-) b-)

Nhiễm bệnh thầy Hải hả? Nhưng mà "chửi" người ta như thế là hơi bị wa đáng đấy nhé! Ko tức giận thì ko phải là người.
Mà thui, cả nhà thấy sao? Hôm nay thấy mấy bạn lớp Toán ở cổng trường photo cái gì đấy, đông vui thía?

Cái vụ photo này tớ không biết gì đâu nhé:))
Còn về vụ giao lưu thì có lẽ là nên xúc tiến:D, thế các bạn chọn ngày đi :D

Nè,các bạn lớp TOÁn cũng xuống lớp Nga chơi đi. Thứ nhất là ấm hơn so với lớp Nga lên chơi, thứ 2 cũng vui hơn nữa chứ!!!!!!:D :D :D :D Nhiệt liệt hoan nghênh lớp Toán!!!

:))Cảm ơn bạn đã nhiệt liệt hoan nghênh nhưng chỉ sợ bọn con trai lớp tớ mắc cỡ :)), ko chịu xuống:))

hiz... thế toàn phải để con gái lên ah`... Các bạn chả biết thương hoa tiếc ngọc j cả...:|

Tớ có bảo là ko xuống đâu nhưng xuống ít ngại lắm, chả lẽ có mỗi tớ xuống à??? :D

ặc... có câu cũng câu vừa vừa thôi cô... Các bạn lớp Toán thật là.... Hiz... Thế thì còn giao lưu cái j nữa... T.T hay là hẹn ở chân cầu thang nhá.... Thế có được không?? Các bạn đi xuống... bọn tớ đi ra... Chỗ đấy khuất jó...:D

Mai giờ ra chơi tớ sẽ lên đá cầu cùng mấy bạn nhưng mà trong lớp có đỡ lạnh hơn bên ngoài ko? Vừa lên đến nơi đã nổi hết cả da gà vì lạnh rùi!

Back
Bên trên