Giao lưu Toán - Nga!

T.T mấy hôm nay em không ăn sáng.. bụng réo suốt h... Các bạn mà có đi ăn h ra chơi 20' thi` nhớ gọi em nhá... Phải có ng` rủ thì mới đi... ngại đi một mình lắm... T.T

Ê Chi ah!!!!!!!! Khoản ăn uống là không có "giao lưu" được đâu nhé[-x [-x
Mà vợ ơi sao lại nói trâu đi tìm cọc là sao?:-/ (câu này khó hỉu ghê)

----------

Ê Chi ah!!!!!!!! Khoản ăn uống là không có "giao lưu" được đâu nhé[-x [-x
Mà vợ ơi sao lại nói trâu đi tìm cọc là sao?:-/ (câu này khó hỉu ghê)

Ủa. Sao ăn uống lại ko được giao lưu
Mà chồng xem lại vợ viết gì đi. Đọc nhầm rồi

ăn hả? ăn ở đâu? Đói wa....:((. Mãi vẫn chưa thu xếp ddc hôm nào lên đá cầu với mấy bạn lớp toán, hay là xuống sân mà chơi, ấm hơn ở trên gác đấy:D.

Hiz... trời này mà xuống dưới sân thì run như cầy sấy rồi, còn đấm đá j nữa.. chỉ có ăn thôi...;)

Các bạn lớp Toán thấy chứ!!!!Ăn với lớp Nga là chuyện giao lưu đc hưởng ứng nhất đấy!!!:))

Ăn à:)), cái này nghe cũng có lý đấy, nhưng mà ăn ở căn tin ko hoành tráng, tớ đề nghị ăn ở chỗ khác :D

hờ... Thế bạn Trung phải đưa ra phương án luôn chứ... T.T hôm wa onl,, không thấy Trung đâu cả....:|
Ăn ở đâu bây h nhỉ... Tớ lại thích ăn kem rồi ;)

Tớ phân công thế ni nhé: các bạn lớp mình chủ trì còn các bạn lớp toán chủ chi. Thế có được hông pà con??????

Các bạn ý lại giục làm giao lưu nhanh nhanh trước Tết rùi nhưng mà sao chỉ có toàn lớp Nga với duy nhất một đấng mày râu (ko bít có đúng ko nữa:D),lớp Toán ở đây thui ah?

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Các bạn ý lại giục làm giao lưu nhanh nhanh trước Tết rùi nhưng mà sao chỉ có toàn lớp Nga với duy nhất một đấng mày râu (ko bít có đúng ko nữa:D),lớp Toán ở đây thui ah?
Anh nói thế đụng chạm đến bạn Trung đây' nhá [-x thế là không được.
@Trung: hiz... ấy không gọi ai đi được a`.. như thế thì còn gọi j là giao lưu giữa hai lớp nữa...T.T phải vận động các bạn ý một chút chứ...T.T

các bạn cố gắng lên nhá... mà chả hiểu giao lưu kiểu j nữa.... Khi nào thì chúng ta có thể xúc tiến vụ giao lưu này đây..T.T

Trung ơi cố lên!!!!Lớp Nga sẽ ăn thật nhìu mà, nên bảo các bạn chuẩn bị tinh thần nhé!!!:(( :)) chắc mình nói thế này ối bạn sợ mà bỏ chạy ko giap lưu:D:D:D:D:D:D

T.T tớ nghĩ là các bạn ý cũng phải chuẩn bị tinh thần hết rồi chi ạ, không phải lo đâu.... Trung nhẩy ;))

Back
Bên trên