Giao lưu Toán - Nga!

Xui làm sao bằng con được. Cách đây mấy tuân, thứ 7 nào con cũng xòe ở ngay gần cầu thang :(( Cứ đến thứ 7 lại bị :(( mà lại toàn ngã trước mặt thằng anh chứ => nó vười cho ko biết chỗ nào mà chui :((

Bạn ngã không thể bắng mình được :(
Hôm thứ mấy ý nhỉ, cuối giờ, lúc xuống lấy xe, cầm quả bóng úp rổ, vừa úp được xong thì vấp phải cái chân đế của cái rổ thế là xòe ngay ra đắng trước, làm trò cười không chỉ một người :((, xấu hổ ko để đâu cho hết :((
Hôm ấy về còn bị sái tay, sưng vù :((, thật là một ngày thảm hai :(, may mà nó cũng đã qua :D

Ừh thì cái tuần thi học kì bố chẳng xui àh!!!!Thật sự lúc đó ko còn có cảm giác là mình còn tồn tại trên đời nữa, cảm thấy mất hết tất cả mọi thứ, chẳng còn 1 cái j có thể khiến mình vui lên đc!!!:(:)(:)((Nào thì chia tay, rồi mất 1 vài người bạn, mất kính, mất tiền học, đến trường thì là đổ 1 dãy xe đạp, đi với chị thì bị đâm.....Có ai xui như thế chỉ trong 3 ngày ko?????Dù sao bây h đã tự bỏ tiền mua kính và đóng tiền học rùi=>ko sợ mẹ biết nữa nhưng nỗi đau tinh thần vẫn chưa nguôi!!!:(:)(:)(:)((==>Pó tay

Sao năm nay xui thế. Mà ko chỉ xui ko mà còn ko có tiền nữa :(
Cố lên sắp sang năm mới rồi. Hi vọng moi việc ổn hơn :X

Quên những chuyện không vui đi, hướng tới phía trước, quên đi những chuyện buồn, khắc sâu những kỉ niệm vui :)), luôn nở nụ cười đừng bao giờ khóc :D

@Trung:sao bạn lại viết điều đó!!!!Nhưng những điều ko thể quên đc thì phải cất nó vào nơi nào của trái tim?????

Hay cất nó vào nơi nào mà chính bạn cũng không thể tìm ra ý :D, vì chính bạn cũng không cần nhớ tới nó mà :D

Thôi thôi , vái bác Trung ,tốp lại đi ...
Các bạn lớp Nga thỉnh thoảng lên đá cầu với lớp tớ cho nó vui ...

Bọn tớ lên rùi, bắt đầu từ thứ 2 các bạn lớp Toán cũng phải xuống lớp tớ chơi cho biết chứ!!!:D:D:D:D
@Trung:tớ chả bít cất vào đâu cả!!!!!Hình ảnh của 1 người dù tớ có cất kín tận nơi sâu thẳm nhất trong trái tim thì nó vẫn luôn hiện ra mỗi ngày mà!!!!LÀm thế nào bây h??

Ừm thế thì tớ cũng không biết nữa tại vì tớ chưa bị thế bao giờ, chuyện của bản thân bạn thì chỉ có bạn mới có thể giải quyết được thôi.:D Cố lên, rồi mọi việc sẽ đâu vào đấy cả thôi :D
Thứ hai có nên xuống không nhỉ :))

Ô,hóa ra năm nay là năm j mà ai cũng bảo là xui thế?/:) Hay là năm nào cũng dzậy?:))
Thứ hai,thứ hai...còn phải xem đã(trình mình quá cao so với các bạn...b-) )

Phan Anh Quân đã viết:
Ô,hóa ra năm nay là năm j mà ai cũng bảo là xui thế?/:) Hay là năm nào cũng dzậy?:))
Thứ hai,thứ hai...còn phải xem đã(trình mình quá cao so với các bạn...b-) )
HIZ.... Tình hình rất chi là tình hình là cái hôm lên lớp Toán... em đã bị rơi mất 50k :((
Ý của bạn Quân là sao thế???:-?

Quân nhá, cứ vào ăn nói lung tung
Khổ thân bạn Trang, nhưng nhỡ nó mất chỗ khác chứ ko phải trên lớp Toán thì sao:(, mà nói thế chứ tớ cũng mất tiền và vé xe trên lớp nhièu lắm rồi :((

Tớ vừa ngủ dậy nè!!!!!LÀ ôm lấy cái máy vi tính để post bài luôn:D
@Quân:trình cao thế nào vậy???Cứ xuống lớp tớ thì trình cao cũng thành thấp thui:D:D.Ấy đã nghe câu"Vỏ quýt dày có móng tay nhọn" chưa?(nghe ghê wa'). Nói chung là nói những điều trên chỉ để các bạn lớp Toán xuống lớp Nga bọn tớ mà thui:D:D:Đừng sợ nhé!!!!

Đâu có đâu:D, Trung bảo là sẽ xuống tức là sẽ xuống :D, chỉ còn là ván đề thời gian thui :))
Mà VIP có nhìu nghĩa lắm :D, bạn Trang không nên dùng :))

Khổ, mới ko lên có 2 hôm mà đã chi chít bài thế này:(. Mọi người câu bài khỏe quá:p
Hic, xui hả, chẳng nhắc đến làm gì, bạn Trung nhỉ?:p
Mọi người muốn lên hay xuống thì tùy,thế nào cũng chiều, miễn sao có chỗ cho tớ đá cầu là vui roài:D.
Vui lên đi mọi người, đừng băn khoăn suy nghĩ nhiều về những điều đã qua nữa. Ai đó đã từng nói với tớ (ah, nhớ roài, bạn KPN:D) là: Con người ta có hai con mắt ở phía trước là để nhìn về tương lai chứ ko phải nhìn về quá khứ. Thế nên,... mọi người nhớ học và làm đầy đủ bài ngày mai đi nhé!:D

Đúng là chúng ta nên nhìn vào tương lai nhưng mà bài tập ngày mai toàn toán là toán nhìn mà nhức cả đầu chả muốn làm tẹo nào :D

Back
Bên trên