Giao lưu Toán - Nga!

ăn cái gì đấy? ăn mì hả? Rồi, thế nào cũng xong, những chuyện kia là phù du thôi:D, cái chính là tình cảm, tình cảm bà con ạ.:D
@Minh: tớ ko giận, tớ chỉ ko thích thôi.:p

Thôi , ko đùa nữa , theo bạn NA thì làm tại lớp có được ko , mua nem chua , khoai tây ... những thứ ăn liền lên làm tại lớp , được chứ ...

Ặc... ặc... ặc...
Toàn câu nước đôi thế này thì mời các bạn ra Y!M lập confer đi...
Chi tiết xong thì hãy post lên đây...
Nhức mắt quá... :|

Nói chi tiết đi!!!Cứ hỏi đi hỏi lại thì tới vài chục năm nữa!!!!!Ngày nào cũng xuống hoặc lên lớp nhau chơi thì vui lắm đấy!!!MÀ có khi bọn lớp ngoài nhìn vào cũng thèm(như mình đang thèm giao lưu vui như bọn lớp VĂn nè!!!)Mà yêu cầu lớp Toán nhìu con trai t hì phải xuống lớp Nga chứ!!!CHẳng lẽ lại để cọc đi tìm trâu ah????:D:D:D:D:D:)):)):)):))

Có ai yêu ai đâu mà cọc với trâu tìm nhau chứ Chi?:D
Tớ hả? Tớ thì dễ chiều thôi, cái quan trọng là con gái lớp tớ thấy sao thôi. Mọi người cứ thảo luận với bàn đi, xong thì thông báo, thế là ddc rùi.:p

ai mà bít đc!!!Tớ cứ nói bừa ý mà!!!!MÀ có thì càng hay chứ sao!!!!:D:D:D:D

Hơ... lại thành thế này rồi à... Thế các bạn lớp toán mà có đi ăn thì phải wa lớp Nga gọi bọn tớ chứ..T.T...
@Chi: yêu ai, ai yêu cơ??? :-/

Đến chịu mấy bác thôi. Câu bài kinh wa.[-x
Yêu ai? Ai yêu? Bạn nào hỏi thế ấy nhờ?:>
Tớ thì tớ công khai rồi nên chẳng dấu chi nữa. Tớ có thích nè nhưng mà ko ai thích tớ hết:(.:):D, nhưng mà no vấn đề, cứ chơi đi đã, tính sau.
Hôm nay lên lớp toán nhưng mà ko vào, khổ, tìm gặp Linh khó quá cơ, người đâu mà VIP thế ko biết;;)

Nếu ko làm được thì đừng có hứa... [-x
Mày ở trên lớp đá cầu suốt... còn lý do gì nữa đây... :-/

Ế ế Việt Anh nè, lần trước kêu vì lí do tế nhị nên ko nói chuyện với tớ dc? Lý do gì đấy?:-?

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Đến chịu mấy bác thôi. Câu bài kinh wa.[-x
Yêu ai? Ai yêu? Bạn nào hỏi thế ấy nhờ?:>
Tớ thì tớ công khai rồi nên chẳng dấu chi nữa. Tớ có thích nè nhưng mà ko ai thích tớ hết:(.:):D, nhưng mà no vấn đề, cứ chơi đi đã, tính sau.
Hôm nay lên lớp toán nhưng mà ko vào, khổ, tìm gặp Linh khó quá cơ, người đâu mà VIP thế ko biết;;)
Anh... Ý Anh là sao thế??? [-(
Chơi đã à... :)) chơi j thế??? có kế hoạch rì chưa mà chơi...:D
Trung đã viết:
Hôm nay lại thất hứa với các bạn===> chỉ tại :((
chỉ tại j thế hả Trung??? T.T như thế là không được đâu... có j cứ nói ra chứ lại... để tớ còn xem xét chứ....:|

Chỉ tại Trung có lí do tế nhị ấy mà ...
Yêu chác gì , mà có khi lại có ấy nhỉ chắc là "tình trong như đã , mặt ngoài còn e" ...
Giờ ra chơi 20' , các bạn cứ xuống căngtin , đảm bảo cả đống lớp toán ở đấy , toàn vip như kiểu VHà , Linh ...

oài, có bít y!m của mấy bạn ý đâu ^^
hôhô, mấy hum lên lớp Toán đá cầu thấy vui vui, nhưng mà lên nhìu ngại wa', chẳng nói chuyện đc với ai...bít mỗi mấy bạn, nhỡ mấy bạn còn lại ko thik thì sao.nên bọn tớ hnay ko dám lên nữa T_T
hay có j mai hẹn ở dưới cantin nhá ^^
hum nay ai hỏi mình có định giao lưu nữa ko ý nhỉ 8-| .ai đó lớp mình thì phải...thấy mọi ng cũng hưởng ứng lắm đấy chứ:)

Uh ai cũng hưởng ứng chỉ tại mấy lần các bạn hứa chẳng chịu làm gi cả :(
Lần này nhất định ko được sai hẹn đâu đấy

Back
Bên trên