Giao lưu Toán - Nga!

Xin đính chính lại...
Là ở đây có bạn Trung... và hình như thêm Minh(to)... là hứa thôi nhé...
Chứ số đông đã có ý kiến gì đâu...
Cả cái vụ 3 lớp Toán còn chưa đâu vào đâu nữa... :|

Mai hả , rồi , ok , ở dưới căng tin nhé , cả mày cũng xuống đê VA , giờ ra chơi 20' , bọn lớp mình hay tụ tập , đàn đúm ở đấy lắm ...

Mai tao hẹn em gái ra ăn...
Chứ ko giao lưu đâu nhé... mọi người đừng hiểu nhầm...

Mày sao thế , tưởng cũng máu giao lưu lắm cơ mà , chưa chi đã đánh bài chuồn , mà ngồi ăn ở đấy chẳng nhẽ ko nói chuyện được à ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Mày sao thế , tưởng cũng máu giao lưu lắm cơ mà , chưa chi đã đánh bài chuồn , mà ngồi ăn ở đấy chẳng nhẽ ko nói chuyện được à ...
Tao đâu có máu mấy cái vụ giao lưu đâu mày... :|
@Trung: Chịu khó đi một mình nhé... đương nhiên là tao nghĩ mày ko đi đâu... /:)

Hôm nay tớ đang trên đường đi xuống thì các bạn ý lại lên thế là lại ở trên lớp :))
Mai các bạn đừng xuống nữa để mình lên :D

Các bạn đừng xuống nữa thì đã đành...
Nhưng mày lên trên tầng 5 làm gì đấy... :-/

Oái, chết chết nhầm nhầm:)), các bạn đừn lên nữa để mai mình xuống:D
Sozzzy tất cả:D

hơ... :eek: hôm nay trung định xuống à... T.T có biết đâu... biết thì đã không lên...:D mà cũng không sao.. dù j cũng phải lên vì có việc...:| Hôm nay N.A rủ mọi ng` đi chơi mà không được.. cuối cùng cả ba con đi ra triển lãm.. hix... nóng gần chết... T.T

Hôm nay tớ đang trên đường đi xuống thì các bạn ý lại lên thế là lại ở trên lớp
Mai các bạn đừng xuống nữa để mình lên
Oái, chết chết nhầm nhầm, các bạn đừn lên nữa để mai mình xuống
Sozzzy tất cả

:))
thế mai nhất định bọn tớ "xuống" tầng 3 chờ bạn Trung" lên" đấy nhá :))
ôi jời ơi :))

Chết thật, đọc đi đọc lại vẫn thấy buồn cười=)). Bạn Trung đúng là "hâm đơ bà lằng nhằng quá"=)).
Thế hôm nào mấy bạn lớp toán quyết đi chơi được thế? Bọn tớ rủ mãi mà chẳng có ai thèm đi cả. VIP quá cơ:-s

Nói thật là nếu muốn đi chơi là phải lên kế hoạch trước 1 tuần bởi vì còn phải xin mama nữa :d, mama nghiêm khắc lắm :))
Mai giờ ra chơi sẽ xuống :))

Thế ah`.. vậy bạn Trung chuẩn bị tinh thần xin mama đi... để còn thứ 3 tuần sau đi ăn sinh nhật tớ chứ + đi chơi luôn...:))
bảo mấy đứa lớp ấy luôn nhá...:D

Tớ mong chờ cái cố gắng của ấy đấy... :)) Không đi thì tớ buồn lắm.... còn hứa tặng thiệp cho tớ rồi đấy...:D

Cái topic này trở thành một cái giông giống conference rồi...
Toàn tay đôi thế này...

Back
Bên trên