Giao lưu Toán - Nga!

oi joi,spam nhiu the ,chang doi minh spam voi..^^
( Anh dung mang em .em ko co TV ma T_T )
noi chugn ng hau dau nhat van la minh T_T...hix... hum wa khau cai ao' bi kim dam vao tay chay mau T_T
hum trc got got, cat cat, xay xay mai moi duoc coc sinh to xoa`i, ngoi xuogn tha tay do mat nua coc'..T_T
lau lau, ngoi xuogn da' vao cai coc do mat nua con lai...T_T
ko con j de noi...

Hizzz. spam n` thế này... dễ bị lock lắm...T.T lúc đấy đừng oán thán... Hix... thế mai thì thía nào đây???

anh chị ơi.........xuống 0508 bình chọn cho 2 bạn lớp em đi ạ......hì hì...em cũng là lớp Toán nên chắc đc vào giao lưu....:D:D:D

Em Linh Chi ơi ,chị tưởng Hoàng Dũng lớp em đi du học rồi mà :-/
Hay tháng 1 mới đi ?
Bọn chị lớp Nga nên chắc bầu cho gà nhà thôi :D , còn 2 phiếu nữa thì sẽ xem xét ;;).
Chị tưởng HD với Linh Chi hay cãi nhau lắm ,em Linh Chi vì màu cờ sắc áo ghê :x .Thảo nào em HD đang đứng đầu ,hơn bên bọn chị gần 10 phiếu :).

Mai thì thé nào là thế nào :))
Anh bầu lâu rùi, lại còn vào đây viết bài nữa :)), em Chi có vẻ nhiệt tình với em Dũng quá nhỉ :)), biết rồi nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Phan Anh Quân đã viết:
Ô,hóa ra năm nay là năm j mà ai cũng bảo là xui thế?/:) Hay là năm nào cũng dzậy?:))
Thứ hai,thứ hai...còn phải xem đã(trình mình quá cao so với các bạn...b-) )
Chưa có thằng nào... hâm như thằng này...
Gọi mày là Sao Chổi... ko có nghĩa nói mày là Sao thật đâu...
Tao nghĩ là Sao từ dưới lên thôi... X(

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Chưa có thằng nào... hâm như thằng này...
Gọi mày là Sao Chổi... ko có nghĩa nói mày là Sao thật đâu...
Tao nghĩ là Sao từ dưới lên thôi... X(
Gọi Quân là sao chổi vì bạn đi tới đâu quét người tới đó mà, tức là mọi người chạy hết đó :))

2 bố này câu lung tung cả lên , đọc chả hiểu gì cả , toàn phải dở lại trang trước ...

Mấy ngày hôm nay thấy 12 Lỳ và lớp Văn giao lưu vui wa'!!!cácbanj lớp Toán vẫn chưa thấy xuống đâu đấy!!Cẩn thận lớp Nga giận đó nghen!!!!:D:D:D::D:D

:D Mình mấy lần cũng định xuống nhưng các bạn lại lên thế là :D
Thế mình xuống thật nhé :))

Uh , cẩn thận ko là các bạn lớp Nga giận thì toi , các lớp 12 cũng nhăm nhe lắm đấy các chú ạ ...
Rồi , mai xuống nhé ...

Đời buồn quá, hix hix:(. Thui, ko buồn nữa:D.
Mấy hôm nay lên lớp Toán đá cầu, suốt ngày được khen là đá cầu hay, thích quá:).
Mà sao mãi chẳng có ai nói gì về vụ giao lưu hai lớp nữa nhỉ?
@VA: bạn VA là bơ tớ lắm nhớ, chả bao giờ thấy nói chuyện với người ta cả:(.

Chết chết , chú VA làm bạn NA giận kìa , liệu mà giải quyết đi ...
Bây h giao lưu ở đâu đây , đi ra ngoài hay làm mì ăn liền ngay tại 1 trong 2 lớp , nếu ra ngoài thì sợ là hơi ít người , nếu làm tại lớp thì có thể có cả lớp ...

Mày câu lộ liễu thế , thôi đừng câu nữa để xem các bạn lớp Nga ý kiến thế nào nếu giao kiểu mì ăn liền ...

@NA: Rất sorry... nhưng có một số lý do tế nhị... nên tớ ko thể nói chuyện với cậu được... :|
Còn vụ giao lưu bằng mì ăn liền thì...
Nếu ko phải chủ chi thì đi ngay chứ còn chần chừ gì nữa... :D

Back
Bên trên