Giao lưu Toán - Nga!

^o^...ăn là hỗ trợ tinh thần cho các bạn ý...ko sợ lớp Nga ngại đâu :))

Hôm nay bọn tớ lên lớp Toán chơi rùi đấy nhé!!!Giữ đúng lời hứa rùi!!!Còn bây h đến các bạn lớp Toán đấy:D:D:D:D Hôm nay lên trên ấy lạnh ơi là lạnh!!Bây h em vẫn còn run cầm cập nè!!!:(:)(:)(:)((Khổ thân wa' phải đánh máy trong tình trạng co ro chết rét!!!!

^o^...nhung ma tren day rogn rai choi suong' hon...o lop minh vua chhoi vua` het'...8-|( so trugn dau Ly thi chit'...:-s)

ke hoach giao luu soi' chuan bi ne`..^o^..

thoi` gian: thu 7 nay` , ko nho ro ngay...
7h30-8h tap trugn o truong ne
8h-10h( tinh ca thoi gian di lai ): di truot patin o Bach Thao
10h-11h: di boi thuyen o Ho Tay ^o^
1h-2h30(tinh ca thoi gian di lai): len Quanh Ba' cau ca' +an trua^^
o day rogn rai, co le^`u ngoi giua ho ^o^, cay coi xanh tuoi, do an ko den noi nao ^^...tuy nhien can la chinh, cau chang duoc con nao dau :p...ho`ho`
*Tang 2: 2h30-4/5h :karaoke o Ho Tay (co dia diem rui)

*mot so dia diem an trua khac:
1,Phuong NGuyen- Quang Ba' cung~ xa tuogn tu di cau ca 8-|
2,Pho xao, pho cuon, pho ran, pho chien..^^: o Ho Truc Bach
3,Banh tom Ho tay ^o^

Phuong tien di lai: xe dap, xe may, o to cang tot ^^
di xe buyt thi to' ko ro tuyen + hoi hcat choi kho chiu, mat thoi gian...
du tinh moi ng mang theo tam 100k ^^

ai di duoc + co y kien dogn gop them thi viet o duoi ^^

va tren day moi chi la du tinh...thoi gian, dia diem co the thay doi theo so dong ng lua chon:)

Trời, Sói ơi, em đổi phông tiếng Việt đi, hay là ra hàng mà post
chứ thế này ai đọc ddc? Nhưng mà khoản trượt patin ý... a sợ hôm đấy đông lắm, ko có chỗ mà trượt đâu. Đã ko biết trượt rùi lại đông thì cứ gọi là tông liên tục:D. Còn về khoản chi phí thì tạm tính xem vào khoảng bao nhiêu để còn lo. Việc còn lại, mấy bạn lớp Toán đưa ý kiến nhÉ!

Nhưng mà đề nghị lớp toán phải kéo cả mấy bạn con gái nữa nhớ. Ko ai lại toán con trai ko la ko tốt :D

anh à.. đi patin thì đi đông mới vui.. đi lèo tèo vài mống thì... hiz... chán ốm.. Nhưng mà chắc là hôm đấy.. nếu mà các bạn có đi được thì chỗ patin cũng đông vui lắm.. Mong các bạn lớp toán vào cho ý kiến nhé...:D

:( Các bạn không biết sau 2 vụ tai nạn gần đây của tớ, một vụ cửa kính rơi vào đầu và một vụ ngã sái tay thì mẹ tớ cấm trong năm nay(trước tết âm) là không được ra khỏi nhà đi chơi :((, chết thật :((

Chú Trung chưa chi đã chạy rồi ...
Đi cả ngày thì hơi khó , nếu đi nửa ngày được ko , chiều có việc bận rùi ...

oai`... cai nay la du tinh ma rot cuoc no van la du tinh' :| thu 7 nay chac chan cahng ai di rui 8-| ho`ho`....
@MInh: hum khac ma...dau phai thu 7 nay nau dau ^^ hum khac ay di dc ca ngay ko :)
@Anh+ moi ng: thogn cam cho em T_T da thu dugn vietkey nhung ko duoc .hux...
@Trung: sang nam sau la duoc chu j ;)

hiz... tớ nghĩ là h này mới đưa lên thì còn lâu... mới quyết định được các bạn cứ cho phương án còn thời gian thì tính sau...:D

dạo nè mấy bạn lớp nga chăm xuống lớp mình wa nhỉ

hizzz... bọn tớ phải leo lên chứ xuống cái nỗi j.... lạnh ơi là lạnh.. thế mà các bạn không thương j cả...T.T

Uhm , để hôm sau bọn tớ xuống vậy , nhưng mà xuống thì cứ thấy ngài ngại thế nào ấy ...

Xuống làm gì? xuống ko có chỗ chơi, lại cứ đứng nhìn nhau, chẳng bít làm gì. Thui thì bao giờ có việc thì xuống. Tớ cũng ngại chơi trong lớp lắm:D.

Có j mà phải ngại????Bọn tớ lên nhiều mới thấy ngại chứ!!Yên tâm đi xuống lớp tớ vui lắm ko ngại đâu!!!Nhưng niềm vui là mình phải tạo ra chứ ko phải xuống lớp tớ là vui ngay đc đâu!!:D:D:D:D:D
@Sói:cô ơi!!Thế mai ko đi chơi àh????:D:D:D Biết vì sao tôi cười ko???Vì nếu đi ngày mai thì tôi ko đi đc!!CHuyển đến gần Tết đi đi!!!THứ 3 nghỉ tết thì thứ 4 đi!!!Còn ngày mai thì ở nhà chat với tôi!!!Hehhehhehhe
@Trung: "tai nạn" nhiều như thế có bị làm sao ko?????Thương bạn!!!!

Tai nạn nhiều nhưng nhờ vẫn còn nợ các bạn một lần đi chơi nên vẫn tồn tại được tới bi giờ :))
Rồi tuần sau nhất định Trung sẽ xuống :))

Back
Bên trên