Giao lưu Toán - Nga!

Nói tóm lại là các bạn "zai" phải biết nhường nhịn các bạn gái chứ!! Tầng 4 lạnh lắm=>các bạn lớp Toán xuống lớp tớ đá cầu cũng đc mà:D. Thế bọn ấy ko nghĩ bọn tớ là con gái lên lớp Toán đã ngại rùi, hơn nữa chỉ có vài đứa lên=>còn ngại hơn ý chứ.Vì vậy yêu cầu các bạn lớp Toán xuống lớp Nga nghe chưa???:D:D:D(Sợ ko?????)

Oài... Chung Trang nghe đã thấy sợ roài... huống j các bạn lớp toán... Nhưg mà tớ đồng ý với bạn Chi là "sao lại để con gái lớp Nga chịu thiệt thòi nhỉ...." [-X

Ấy nè, phải bít thông cảm cho người ta chứ! Xuống lớp Nga đá cầu để sếp Ly thịt từng đứa một ah? Chẳng dại đá cầu trong lớp nữa đâu. Mà lên một tí, đứng trong lớp cũng đc mà. Mình phải làm gương cho các bạn ý noi theo chứ, nhỉ?:D

Cảm ơn bạn NA:D
Bạn Chi nói thế làm tớ sợ :D, không dám xuống nữa mất :D, mà sếp Ly là ai mà nghe sợ zữ vạy:))

Nè, sao Anh cứ bênh các bạn lớp Toán thế!!!!Các bạn ý đá cầu siêu lắm ko sợ vào đầu sếp Ly đâu mà lo!!Mà sếp chuyển chỗ rùi thì còn sợ j nữa???BẠn Trung ơi!!!Con gái lớp Nga ai cũng như tớ đấy!!!Luôn biết bảo vệ sự công bằng mà!!!!

HIzz.... Hôm nay anh rủ lên lớp Toán mà lạnh wa' nên ngại đi với cả.. lúc sau thấy bạn Chi bảo các bạn lớp Toán ngồi dưới canteen --> cũng không sao lắm....:D Hiz... H này mới được ăn sáng.. T.T

HIzz.... Hôm nay anh rủ lên lớp Toán mà lạnh wa' nên ngại đi với cả.. lúc sau thấy bạn Chi bảo các bạn lớp Toán ngồi dưới canteen --> cũng không sao lắm....:D Hiz... H này mới được ăn sáng.. T.T

Các bạn ý đá cầu siêu lắm ko sợ vào đầu sếp Ly đâu mà lo

amen [-o<... em xin lỗi chị Ly ...hix hix
đá cầu có j mà khiến ng ta vui thú nhỉ ( thỉnh thoảng mình cũng nhặt cầu lên đá ko khí 8-| )...

Sozzy mấy bạn lớp Toán nhé! Hôm nay tớ chưa làm bài, học bài xong nên ko lên lớp các bạn đá cầu đc, thui thì hẹn hôm nào khác có thời gian thì tớ lên sau vậy.
@Chi: A ko bênh. Tại anh hiểu tâm lý con trai (cùng "cánh"mà:D) nên thôi, thông cảm mấy bạn ấy tí, mình cứ lên trước rùi các bạn ấy học tập sẽ xuống sau.

Tại anh hiểu tâm lý con trai (cùng "cánh"mà) nên thôi, thông cảm mấy bạn ấy tí, mình cứ lên trước rùi các bạn ấy học tập sẽ xuống sau.
bít đâu đc đấy, Anh lại đang để ý "anh" nào lớp Toán, mượn cớ lên đá cầu đấy thui ...[-x

:)):))Các bạn lớp Nga quả là theo chủ nghĩa công bằng như bạn Chi nói :))
Thế bạn NA có định lên ko đó :D, mà hôm nào cũng có một số bạn xuống căn tin mà, còn tớ khi nào cũng ở trên lớp nè:D
Mà sao bạn nào cũng bắt bọn tớ phải xuống thế :D, ngại thật:))

Tớ ko bắt nhé! Có lên chứ nhưng phải thông cảm cho tớ là mấy hôm nay ở nhà tớ học bài chả vô gì cả nên đành phải chờ mấy hôm nữa bài tập bơn bớt đã. Dạo này fe fe, học hành chán wa là chán.

Lên cũng được mà xuống cũng xong , tớ đây rất dễ tính ...
Có lẽ bọn tớ nên xuống nhưng mà nếu xuống thì khéo lại chả kéo được mấy thằng thế nên nếu các bạn lên được là tốt nhất ....

Hôm nay chờ các bạn lớp Toán mãi để đá cầu ai dè lại ngồi tụ tập ở cangtin cùng nhau ăn mì mới chết chứ!!!!!Ăn mảnh là ko lớn lên đc đâu đấy!!!!:D:D:D

Tớ bảo là tớ không bao giờ xuống căntin mà
Đó chỉ là một phần nhỏ các thành viên trong lớp ăn mảnh thui :D

Tớ bảo là tớ không bao giờ xuống căntin mà
Đó chỉ là một phần nhỏ các thành viên trong lớp ăn mảnh thui :D

Ưh, thảm nào trông bạn Trung lớn nhất lớp!!!!:D Bảo các bạn lớp ấy rằng lớp NGa cũng thik giao lưu trong ăn uống đấy nhe'!!!Nên khi nào đi ăn thì ghé qua lớp tớ rủ 1 tiéng nhe!!!!!:D đi đâu đông cũng vui hơn mà!!!!!:D:D

Back
Bên trên