Giao lưu Toán - Nga!

tay ba tay bốn chẳng hết :))

mà hỏi lại các bạn một lần nữa là có mún đi chơi với bọn tớ thật ko đấy :-?...
kế hoạch đi chơi thấy bắt đầu từ 17/11/05...và bi h là..8-| ( hum nay ngày bao nhiu ý nhỉ ) hờ hờ

Hôm nay bọn tớ lên à quên xuống rồi đấy nhá :D
Thep dự kiến hiện tại là đi vào hum 24 :D

Thế bạn Trung đã hỏi ý kiến mấy bạn lớp Toán chưa?
Hôm nay lên, tớ quyết định phải nói chuyện với mấy bạn nữ lớp Toán, cũng hơi khó thật:(. Mãi mới nói chuyện dc với bạn Loan, còn mấy bạn kia thì vẫn chưa nói chuyện dc cùng. Sẽ cố. Chứ ko mang tiếng giao lưu toán nga mà chỉ toàn thấy con gái lớp Nga lên chơi với con trai lớp toán thôi, thế thì phô lắm:)).

Hôm nay lên, tớ quyết định phải nói chuyện với mấy bạn nữ lớp Toán, cũng hơi khó thật
Cứ từ từ NA ạ
Tớ học 2 năm cùng các bạn ấy mà có nói chuyện đc mấy câu đâu :|

hờ hờ...Long là bạn nào bi h mới thấy xuất hiện ^.^
24...mọi ng chắc chắn đấy nha.
mà kế hoạch đi những đâu cho xin ý kiến đi ^.^

Trung về hỏi ý kiến các bạn lớp ấy đi nhá... ;)
hix... tình hình rất chi là tình hình là với cái kiểu kiểm soát chặt chẽ như thế này + n~ cuộc cãi vã ở nhà... hơ.. em sợ là ngày 24 này... em sẽ không đi được....T.T
Nhưng mà phải cố gắng chứ nhỉ....:D

Hôm qua Trung bận cả ngày nên không onl được:D, chuyện gia đình :D
Đã hỏi ý kiến của mọi người trong lớp đã vận động được kha khá anh chị em đi rùi :))

Đã hỏi ý kiến của mọi người trong lớp đã vận động được kha khá anh chị em đi rùi

^^cụ thể là thế nào rùi..chúng ta sẽ đi chơi vào thứ 3(24/1) ha...nhưng vẫn đề là nhân vật chính của chúng ta có một chút trục trặc..hix :-s

@Long: phải công nhận, còn khó hơn cả lên trời nữa ý.:(. Nhưng mà kiểu gì tớ cũng sẽ làm dc:D. Cũng còn cả mấy bạn nam chưa bắt chuyện dc nữa chứ? Như bạn Long chẳng hạn, nhờ:D.
@ cả nhà: thứ 3 đi vui vẻ. Để chuẩn bị cho tốt thì hn phải nằm dưỡng bệnh cẩn thận đã.:p

Ặc, tại lúc bọn cậu lên thì tớ đang ăn sáng dưới căn tin hoặc kẹt cứng trong hội cờ tướng rồi còn đi đâu đc nữa :))

kế hoạch giao lưu thế nào là phải thông báo đầy đủ cho anh chị em đấy nhé!!!!:D

T.T tình hình rất chi là tình hình...:(( em bức xúc.. có thể là bây h em sẽ không đi được nữa....T.T chả có cái j là khả quan cả... Bây h mama toàn đón về thôi... --> khó mà đi được... Nhờ papa thì hơi khó... làm sao h... sợ hôm đấy thất hứa với các bạn...:(( Nhưng mà lỡ tớ không thể đi được thì.... hizzz mong các bạn thông cảm, đi chơi vui vẻ, về kể cho tớ... :| Dù j thì cũng sẽ cố gắng để được đi nhưng mà... hizzz... cái j đến sẽ đến... :( em chết mất thôi.... không biết chịu được đến bao h nữa... bật lại thì bị bảo láo, nhưng mà em đâu có như thế đâu...T.T

oài...nan giải....:|
đi chơi mà thiếu mất ai đó thì mất vui :-s

Giao lưu Toán-Nga à...các em bi giờ tiến bộ nhỉ...nghe có vẻ hấp dẫn8-}...mà lớp Nga 04-07 ai chủ nhiệm thía các em??

Hic, đầu năm sao mà cô dễ thương:), giờ thì cô :(, hic hic...
Nghe tiếng chị Vân nhiều, giờ mới được hội ngộ:D.
Thế thứ 3 tới kế hoạch cụ thể thế nào? Sói thông báo đi. Dự trù trường hợp mà CT ko đi ddc:(. Anh ko muốn chuyện này tí nào cả?

Sao ko lấy nick rồi chat cho nhanh...mất thời gian...
Dạo này các bạn lớp Nga ko lên đá cầu...nhớ quá...:))

Back
Bên trên