Giao lưu Toán - Nga!

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Chết, bạn Minh nói thế này ko muốn người ta hiểu lầm cũng ko đc;;) .
Đùa thế thui chứ mọi người tính làm thế nào cũng đc. Nói thật, chuyện này hình như tớ là người khơi ngòi xong cuối cùng thì cũng chẳng đến đâu cả, lại mang tiếng ra, thế nên bây giờ các bác nhà mình cứ có ý kiến gì rùi thống nhất, dc thì duyệt luôn. vì vụ này mà tớ cũng bị bí thư nhìn bằng con mắt hình viên đạn rùi đấy! Chẳng biét là tại sao nữa:-/ . chán wa cơ!
@Chi: đi với 10 Nga sau, đi với 11 Toán trước. Hoặc ngược lại cũng được;)
Thế hỏi thật lớp cậu rối được vào hum nào lớp tớ sang :)), hỏi thật đấy

Ừ, theo bạn Thanh thì thứ 3 cũng được đấy , thứ 3 học xong thì đi đâu chơi đến chiều luôn .

T.T bạn Trung còn nợ tớ một bữa ăn sáng đấy. Đừng bảo ko nhớ tớ là ai cả/... :(
Hix. Thứ 7 này em tổng duyệt rồi... T.T làm sao hẹn gặp mặt được...
>_< @ Trung: hôm nào bạn xuống cũng được... Yên tâm là có tớ tiếp... ;;)

Nói như đúng rùi! Thứ 3 bọn tui còn thi mà! Thế bao giờ đi đây? Hay là 24 hai lớp đi luôn, thấy sếp Ly hôm nay hăng máu lắm mà, đc ko?

Đc. , hôm nào cũng được , hôm nào cũng chìu , nhưng bọn lớp tớ thì chưa biết . Nhưng mà chắc đứa nào đi được thì đi thôi .

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Đc. , hôm nào cũng được , hôm nào cũng chìu , nhưng bọn lớp tớ thì chưa biết . Nhưng mà chắc đứa nào đi được thì đi thôi .
Minh ơi đừng có mạnh mồm như thế đén lúc đi thật thì lại ko có ai, hỏi bọn lớp mình trước đi đã:))
@Trang: yên tâm là tớ vẫn nhớ nhưng mà chưa biết nên mời cậu vào hôm nào với lại hình như là cậu bao tớ cơ mà nhỉ????:)) :))

Mình đứng ngoài cái vụ này...
Bởi kinh nghiệm cho thấy là giao lưu thì chỉ có đi chơi thôi...
Sau đó thì việc ai người ấy làm... chán lắm...
Nói chung thì tự tìm hiểu và làm quen nhau thì tốt hơn... :)

Thế mày sang làm quen tìm hiểu đi , phải giao lưu rồi mới có cơ hội làm quen và tìm hiểu chứ . Nếu ko cứ đùng đùng đi vào lớp rồi nói cho tớ làm quen với các bạn à .
@T : thì tao nói là tao lúc nào cũng đc. mà .

Mình đứng ngoài cái vụ này...
Bởi kinh nghiệm cho thấy là giao lưu thì chỉ có đi chơi thôi...
Sau đó thì việc ai người ấy làm... chán lắm...
Nói chung thì tự tìm hiểu và làm quen nhau thì tốt hơn...
(mỗi dòng có 3 cái chấm...^^)
ấy kinh nghiệm nhỉ, chưa wen thì tìm hiểu kỉu j :-/...
giao lưu cũng là một cách tốt để mọi ng bít nhau mà :)...

----------

thì tao nói là tao lúc nào cũng đc. mà
câu này của bạn Minh nhé .hum nào bọn tớ rủ đi chơi ko đc trốn đấy ;)

Khưu Trí Trung đã viết:
Minh ơi đừng có mạnh mồm như thế đén lúc đi thật thì lại ko có ai, hỏi bọn lớp mình trước đi đã:))
@Trang: yên tâm là tớ vẫn nhớ nhưng mà chưa biết nên mời cậu vào hôm nào với lại hình như là cậu bao tớ cơ mà nhỉ????:)) :))
T.T đi hôm nào thì đi, chứ hôm 24 hình như bọn tớ tổng duyệt văn nghệ từ 2r hay sao ý... :(
@Trung: hôm nào cũng được ;;) đi ăn sáng đê...:D
Thì tớ hứa bao ấy 1 cốc kem, ấy trả tiền 2 cốc kem cho tớ còn j... :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Chung Thùy Trang đã viết:
T.T đi hôm nào thì đi, chứ hôm 24 hình như bọn tớ tổng duyệt văn nghệ từ 2r hay sao ý... :(
@Trung: hôm nào cũng được ;;) đi ăn sáng đê...:D
Thì tớ hứa bao ấy 1 cốc kem, ấy trả tiền 2 cốc kem cho tớ còn j... :p
:DUh, vậy thì hôm nào đi, để tớ xem dự báo thời tiết hum nào trên 15 độ rùi đi ăn kem cho nó đỡ đau răng :D :))

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Nếu ko cứ đùng đùng đi vào lớp rồi nói cho tớ làm quen với các bạn à .
Câu này nghe được đấy! Rất hợp với mình;;)
Nói wa nói lại vẫn là hôm nào cũng được nhưng mà chẳng thấy ai đề nghị hôm nào cả. Thế là sao chứ?

Rồi , lại nữa , tớ hỏi buổi chiều , lớp Nga rảnh những buổi chiều nào .
Nhất trí là hôm nào đi thì tớ sẽ đi , ko trốn đâu mà lo .

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Câu này nghe được đấy! Rất hợp với mình;;)
Nói wa nói lại vẫn là hôm nào cũng được nhưng mà chẳng thấy ai đề nghị hôm nào cả. Thế là sao chứ?
Tớ bảo là ngày nào các bạn rỗi thì để con trai 11 toán xuống mà(hoặc chí ít là tớ với Minh :D), ngày giờ do các cạu quyết định :)).Okie?

Bọn tớ rất thoải mái , chỉ chờ các cậu đưa ra thời gian hợp lý nhất cho các cậu là bọn tớ sẽ có mặt ngay .

hơ thế có giao lưu ko vậy
có chứ ^^
Bọn tớ rất thoải mái , chỉ chờ các cậu đưa ra thời gian hợp lý nhất cho các cậu là bọn tớ sẽ có mặt ngay .
bọn tớ cũng okay ^^
Tớ bảo là ngày nào các bạn rỗi thì để con trai 11 toán xuống mà(hoặc chí ít là tớ với Minh ), ngày giờ do các cạu quyết định .Okie?
thử một hum đột suất( or xuất 8-| ) wa lớp bọn tớ đi, cho bất ngờ ^o^, đỡ phải hẹn lằng nhằng rùi lại mất công chờ ^^
Uh, vậy thì hôm nào đi, để tớ xem dự báo thời tiết hum nào trên 15 độ rùi đi ăn kem cho nó đỡ đau răng
cho sói đi với ^.^ thời tiết mấy hum nay toàn 9-11* thui ^^ mà nhiệt độ nào cũng chơi tuốt ^.^

Hôm nay thua ngay vòng đầu:)), buồn cười thật, chắc tại thể lực lớp Toán không đủ:D, chắc năm nay phải bắt anh em đi đá bóng nhiều hơn mới được :))

Lại một lần nữa, chúng ta lại lỡ hẹn với chức vô địch, rất tiếc nhưng ko sao

Đến chán! Nhưng mà no problem! Truyền thống của lớp Nga 04-07 là kéo trận nào thua trận đấy! Đau thế ko bít. Chả bù cho Nga khóa trên, hai năm liên tiếp vô địch, năm nay thiếu Pit cái là bị đá ngã chỏng vọng ra.
Hôm nay bít mặt bạn Minh nè, sao mà bạn cao dữ zay? Có ăn nhầm cám cò ko thía? :D
Bạn Trung tưởng hôm nay ko đi CCG, định rủ đá cầu cùng, rùi lại đi thế là ko rủ nữa. :))
Sao hôm nay mình vít vớ vẩn gì thế nhỉ?
Ah, chiều thì hội máu đi chơi lớp tớ toàn phải tập hát thôi! Nhớ rùi, hội trường đi chơi nhé? Nếu ko đồng ý thì một mình tớ tay bo với Minh và Trung cũng đc.:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên