Giao lưu Toán - Nga!

:)), uh, kho cai chang bit ai voi ai..hix
ko sao..
co len.
con train ma so thi con gai..sao da'm 8-|
thu 2, nhat dinh em len :)>- neu cac ban y xuong :p

Cố lên, Chiaki! :D. Mọi người cùng cố nha! Mà thui, tớ đã bảo rùi, hứa hẹn mãi cũng chẳng đc gì đâu. Để đến hôm giao lưu gặp gỡ luôn.
Mà quay lại chủ đề chính tí mọi người nhé! Sắp đến hôm giao lưu rùi, mọi người tính sẽ làm gì đây????

Ờ thì cứ tập trung đâu đó rồi đi đâu tính tiếp , có lẽ ý tưởng đi kara được đó .
Thứ 2 chắc chắn tớ và Trung sẽ xuống thăm thú lớp Nga .

Hờ... Mong chờ các bạn xuống lớp Nga.. Chắc chắn sẽ được đón tiếp tử tế + chu đáo... :D

Ừm , nếu vậy thì để kéo đông đông một tí cho vui và đỡ ngại .

Uhm`... Con trai thì sợ j...:D Hì... Đùa thôi.. Mà càng đông càng tốt... Cơ hôi làm wen càng nhiều... Mong chờ các bạn đến... :D

minh to mày đi nhớ rủ tao với :D:D
mà thằng long chết đâu rui`:)
hôm nay VN chắc thua mất

Đang xem thấy VN thua 1-0 chán ko xem n­­ữa lên đây post bài :D
Các bạn xuống tiết mấy vậy

Bây giờ là phút thứ 24 của hiệp 2 , tỉ số vẫn là 1-0 cho Thái Lan , lo quá đi .
Chắc giờ ra chơi tiết 2 hay 3 gì đó .

hey, các chú lớp mình máu nhỉ
xuống rùi rủ các bạn ý lên luôn nhé
cố lên các chú

Chúng ta đã thua , 1 trận thua mà tỉ số quá bất công cho VN .
Ừ , xuống rồi kéo các bạn ấy lên .

Hờ.... Em cũng muốn gặp mấy bạn lớp toán... mỗi tội hôm nay ở nhà -> Không gặp được... Tiếc quá... :( Thôi để lần sau vậy :D

[-x hum nay girl lớp Nga kéo lên mà có thấy bạn nam nào tiếp đón đâu, thất vọng wá...chậc ..[-x

Chậc chậc, sao mọi người lại tường thuật trận VN với Thái Lan trên nè vậy?
Hum nay lên lớp Toán mới biết mình cũng wen nhiều chứ ko phải ít :D
@Linh: gặp cạ cứng sướng wa Linh ah! Ở lớp NA, NA là oho (đọc là a nô), nghĩa là giống trung, con gái chẳng ra con gái mà con trai cung ko. Thế nên ... bạn với mình kết thân đi. Có gì chúng mình còn tâm sự. :D

Xin lỗi các bạn lớp Nga hum nay chưa chuẩn bị đón tiếp được chu đáo nhưng xin hứa hôm hai lớp giao lưu sẽ cố gắng ko ở trong tình trạng như vầy nữa :))

Hứa là một chuyện, làm được hay ko lại là chuyện khác. Nói thế thui chứ cũng chẳng có ai trách bọn ấy đâu. Bọn tớ cũng kêu gọi mãi mới chịu lên cơ mà. Rùi, tớ rất hi vọng vào lần giao lưu này của hai lớp đây! Thấy lớp ấy có vẻ ko hài lòng với lần giao cùng lớp Văn, lần này thì chắc ko đến nỗi thất vọng đâu:D

Giao lưu là phải có ăn uống nhá...
Cái đó nên xếp vô chương trình chính... :D

Back
Bên trên