Giao lưu Toán - Nga!

Anh đâu có phải thi ngày mai đâu. Tuần sau mới thi hs giỏi. Nhưng mai vẫn ko phải thi kĩ,sướng thật!
@Trang: có ai đòi hỏi cao đâu. Nói thì nói thế thui, mình cứ làm wen đã phải ko? Mà nhân tiện vụ giao lưu này, Trang tìm bf luôn đi.

Chẳng bít mọi người bàn luận đến đâu rùi. Mà nè,sao bạn Đức lớp Toán kiêu thế, nói chuyện với người ta mà chẳng thèm nhìn vào mặt,cứ nhìn đi đâu ấy, chán thật!

----------

No, no. Tớ nói rùi mà bạn Minh ko để ý hả? Nhưng thui, vẫn cám ơn lời chúc của Minh nhé! Bọn tớ chờ bọn ấy ở vòng 2....;)

oh, mặc dù lớp toán đi thi gần hết nhưng ở lớp còn nhiều bạn pro lắm
Minh Quân nè, Lâm nè, Hoài Nam nè, Văn Hà nè..., chất cực
thế thứ sáu các bạn lớp Nga lên lớp tớ chơi nhé

ok
chỉ cần các bạn lên
bọn tớ sẵn sàng tiếp đón
tiết ba các bạn lên nhé

Oài... Em cũng mún lên nhưng hôm nay đã trót nghỉ rồi.. Thế còn định hôm nào lên nữa không ạ???

Uh, vô tư đi. Mai bọn tớ kéo lên nhớ đón tiếp tử tế chứ đừng có làm lơ nhé!
/:) ko bít đã bao lân "vô tư đi"
hum nay rủ mà có thấy ai đi cũng mình đâu :((
a, hay thui, mời mấy bạn ý xuống chơi đi ^^. yên tâm có tiếp đón đàng hoàng :)>-

hum nay rủ mà có thấy ai đi cũng mình đâu
Tôi cũng mún đi nhưng ko thấy N.A nói gì :D
a, hay thui, mời mấy bạn ý xuống chơi đi ^^. yên tâm có tiếp đón đàng hoàng
Nhất trí. Từ tầng 4 xuống tấng 3 tiện hơn ^o^. Mời các bạn lớp Toán xuống. Hết tiết 3 ngày mai ;)

Rất xin lũi mọi người nha. Cuối cùng lỗi vẫn ở mình. Mấy hôm nay thực sự Anh bận wa. Thì mấy bạn lớp Toán xuống cũng vậy mà phải ko? Vậy các bạn xuống nha. Lên tầng 4 ngại lắm :D

Hic , không lên lại bắt bọn tớ xuống là sao ?? :))
Đi thi làm bài chán quá bọn lớp mình đúng là ...., chả biết giữ lời gì cả, đã bảo làm tối đa 2 bài thui mà thằng nào cũng làm 4 với 5 bài thế này thì tao đi à ???? :((, làm mình ngồi chơi 1 tiếng rưỡi :((

Thế còn đỡ đấy. tớ đang sợ đến tuần sau đi thi thì ngồi chơi cả 3 tiếng mất. Hic hic

----------

Mà đúng rùi. Con trai phải xuống là đúng rùi ai lại bắt con gái lên như thế!:D

Uh nhưng giờ ra chơi bọn con trai lớp tớ bận......đá cầu sao các bạn lớp Nga không lên đá cũng nhỉ :))

Xuống sân đá đi. Vừa rộng lại vừa nói chuyện cho tiện. Thế hết tiết 3 ngày mai ở dưới sân trước nhé!
Chết wen, giày mình rách chưa sửa. Thui kệ, đá dép cũng đc.

Back
Bên trên