Giao lưu Toán - Nga!

bi h em mới bít 24/25 trường mình cho cắm trại ở trường ^o^
Anh ui, phải hỏi mấy bạn lớp Toán xem có đón tiếp ko đã, ng ta ko đón típ mà mình wa thì ngại lém :p hehe
meomeo823 là tớ nhá ^^

YM : sir_hungnguyen :) ai muốn làm wen thì dô:D
nhân tiện post luôn ảnh 1 bạn lơp toán:D

YM : sir_hungnguyen ai muốn làm wen thì dô
nhân tiện post luôn ảnh 1 bạn lơp toán
Mày điêu vừa, lớp toán làm gì có ai thế này, lại trêu các bạn lớp Nga rùi :))
Lớp tớ luôn sẵn sàng đón tiếp bất cứ bạn nào tới :)), không nên ngại :))

Rùi, thế mai lên luôn. Hì... Tớ thấy cái "bạn" này trông wen wen, hình như gặp ở đâu rùi. Cắm trại ở trường thì sao hả Thanh Thanh? Có vấn đề gì hả?

Thằng Hưng...
Sao mày toàn post ảnh lung tung thế hả???
Thích ảnh bao h tao cho cả đống...
Ko nên post bừa bãi...
Mọi người sẽ đánh giá lớp Toán...

Đừng trách bạn ý như thế! Ảnh đấy đẹp mà, ko phải lớp Toán thì thui, có sao đâu, mà tớ biết hết mặt các bạn nữ lớp Toán rùi, yên tâm ko nhầm đc.

đánh giá cái j` cơ :D :)
đánh giá lơp toán rất bít cảm nhận cái đẹp ah:))

bạn đấy xinh ^^
đang tưởng girl xinh bị bỏ sót ( sót hay xót :| )
hum nay chạy lên tầng 4, đã bít vị trí lớp Toán , hum nào sẽ ghé wa chơi ;)

Ừm , hum nào lên chơi thì sẽ típ đón long trọng .
@ chú Hưng , post ảnh kiểu đấy lên box toán mà post , post đây mần chi .
Các bạn lớp Nga cho add nick nhé .

Bây giờ mới biết có cái trò này, bù khú thì cũng ddc. thui, chỉ sợ bù khú mà kô có trò gì thui,,,, con trai lớp Toán cẩn thận, đi giao lưu xong mất đời làm trai đó

sao ma` mất đời trai đuợc :))
girl lơp nga kinh thế cơ ah:D
----> nhân tiện chúc mừng bài thứ 100 của tui luôn:D:D
Hao thành cái web thứ 3 tui post đuợc trên 100 bài rui`:D:D:D

Ai chà , đến mức mất đời " chai " cơ à , nghe nghiêm trọng nhể , nhưng mà ko sao , vỏ quýt dày có móng tay nhọn .

Bây giờ mới biết có cái trò này, bù khú thì cũng ddc. thui, chỉ sợ bù khú mà kô có trò gì thui,,,, con trai lớp Toán cẩn thận, đi giao lưu xong mất đời làm trai đó
Woa, nghe sợ quá :))

Nguyễn Đức Hà đã viết:
Ông Đức Hà ko nên đi bêu xấu bạn bè như thế nhé! Chê người ta bên topic lớp mình chưa đủ hay sao mà còn nhảy cả vào đây mà chế?
Các bạn lớp Toán đừng có nghe lời của cái thằng gà mái này nhé! Girl Nga toàn người dễ thương thui!;;)

Ưm , dễ thương hay ko thì cứ để nhậu nhẹt xong là biết ngay ấy mờ .
( Sao lại gọi bạn Hà là gà mái thế ?)

Lại còn phải kiểm nghiệm thế nữa ah?
Ah, thưa các bạn lớp Toán, bọn tớ rất đau buồn khi phải nói rằng, lớp 11 Nga của bọn tớ chỉ có được có 1,5 con trai trên tổng số 24 đứa lớp tớ thui!

Là thía nào , chẳng nhẽ lại có bạn chỉ được 1/2 thui à , mà theo tớ nhớ là có Nghiêm , Phân , và bạn Hà nữa , chẳng nhẽ có bạn 0 .:|

Ông Đức Hà ko nên đi bêu xấu bạn bè như thế nhé! Chê người ta bên topic lớp mình chưa đủ hay sao mà còn nhảy cả vào đây mà chế?
Các bạn lớp Toán đừng có nghe lời của cái thằng gà mái này nhé! Girl Nga toàn người dễ thương thui!
:)) quảng cáo rầm rộ thế, nhưng mà các bạn con gái lớp Nga ăn nói có duyên ghê, chả bù với..............(cầu mong con gái lớp mình không đọc thấy dòng này) :))

Thì mới chỉ thấy có bạn Ngọc Anh và bạn Phương Thanh thôi mà , chưa đi đến kl là các bạn gái lớp Nga thía nào được , nhưng mà có ấn tượng là đều " dễ thương " cả .

Back
Bên trên