Giao lưu Toán - Nga!

Thì mới chỉ thấy có bạn Ngọc Anh và bạn Phương Thanh thôi mà , chưa đi đến kl là các bạn gái lớp Nga thía nào được , nhưng mà có ấn tượng là đều " dễ thương " cả .
-ặc.. .:| shock. nhìn thấy tớ lúc nào đấy :|
-gọi là Sói đc rùi ^^
-thik từ " dễ thương" :p
-Sói mà dễ thương thì dân Nga còn wa' nhìu người dễ thương :)>- ^.^
giới thiệu một chút:
lớp tớ có 4 'bạn' đc coi là " con trai" (trong đấy có ĐHà)
tuy nhiên cộng lại cả 4 thì chỉ đc 0,5 là con trai true thui ^^( Anh tính nhầm rùi)
NLong=0,2 ( đẹp trai :p), còn lại mỗi ng =0,1 [-x
....

Hiz , tính chi khó hiểu rứa , NLong mà chỉ 0,2 thì bọn tớ chỉ 0,02 thui à .
Tại thấy gọi bạn là Thanh Thanh chứ có gọi Sói gì đâu .

Thế thì khắt khe wa. Nghiêm Long được 0,5 rùi, thêm Phan Anh được 0,25; Đức Hà 0,25; và bạn Lâm dễ thương được 0,5 nữa. Ah, wen mất, còn Anh nữa. Thế thì được 2 đứa rùi! Hì...
Cám ơn lời khen của mấy bạn lớp Toán (chẳng bít là khen thật or khen "đểu"). Con gái lớp Nga nhìn một cách khách wan thì có thể nói không đặc biệt nhưng mà cũng không tầm thường. Như tất cả các lớp khác, người xinh có, người ko xinh cũng có. Còn về khoản ăn nói thì tất nhiên dân ngoại ngữ phải có khiếu hơn dân tự nhiên rùi, phải ko? Nói thế chứ tớ thấy đầy bạn con gái lớp Toán mà ăn nói cũng "hoành tráng" lắm đấy chứ! Tớ nhớ ngày trước tớ có học thêm cùng bạn Lan lớp bọn ấy. Nhưng mà từ hồi lớp 6 cơ, nên chắc bạn ý cũng chẳng nhớ tớ đâu!
Bùn cười wa, hôm nay, Chung Trang rủ lên lớp Toán chơi, đang hăng máu bỗng dưng thấy một bạn lớp Toán lò dò đi xuống, ... cuối cùng quyết định ko lên nữa! Chẳng bít có đúng học lớp Toán ko nhưng mà trông ... chắc thế!@

Anh... tại anh không chịu đi cùng em thì làm sao em dám lên đấy một mình...
Ngại lắm... T.T
Muốn lên lớp Toán nhìn các bạn đẹp giai + làm wen chứ...;;)
Còn con gái thì wen 2 đứa :D

oài, hum nào cũng thấy Anh rủ lên lớp Toán chơi mà mãi chưa thực hiện được :|
@ Minh: hùi trước mọi người gọi là Thanh Thanh ( hùi cấp 2 ^^)
bi h gọi là Sói nhìu, wen luôn, ở nhà bị mẹ mắng suốt vì mẹ goi Thanh --> ko thèm way lại ( thực tế là ko nghĩ mẹ goi mình 8-| ) hờ hờ...mọi ng gọi Thanh mà tớ ko way lại thì đừng bảo tớ chảnh nhé T_T
@Anh: con trai lớp mình mà nhìu thế à :-?
[hơ chẳng bít sao cứ nghĩ lớp Toán toàn con trai :p]

Hơ hơ... đã bảo là tính xông xênh ra một tí rùi mà. Tính như thế các bạn lớp Toán lại bảo con gái lớp Nga khó tính thì ko hay.
Trang ơi, anh có điểm wa hết mặt các bạn lớp Toán rùi tuy chả bít ai với ai, cũng bt như bao con người bt khác thui! Hì... Đùa tí mấy bạn lớp Toán đừng giận nhé! Rùi, quyết là mai lên. OK?

Ngày mai thì nửa lớp toán nghỉ ở nhà để thứ 5 đi thi:|

Khưu Trí Trung đã viết:
:)) quảng cáo rầm rộ thế, nhưng mà các bạn con gái lớp Nga ăn nói có duyên ghê, chả bù với..............(cầu mong con gái lớp mình không đọc thấy dòng này) :))

Linh lại thấy Trung đang nói xấu con gái lớp Toán rùi
đây là lần thứ hai nhé
xem bọn tôi xử lý ông thế nào

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Hơ hơ... đã bảo là tính xông xênh ra một tí rùi mà. Tính như thế các bạn lớp Toán lại bảo con gái lớp Nga khó tính thì ko hay.
Trang ơi, anh có điểm wa hết mặt các bạn lớp Toán rùi tuy chả bít ai với ai, cũng bt như bao con người bt khác thui! Hì... Đùa tí mấy bạn lớp Toán đừng giận nhé! Rùi, quyết là mai lên. OK?
lên nhớ chào tớ nhé :D:D

Linh lại thấy Trung đang nói xấu con gái lớp Toán rùi
đây là lần thứ hai nhé
xem bọn tôi xử lý ông thế nào
Ha ha đùa chút thui mà :)), đừng nghĩ như thật thế chứ :))
Các bạn gái lớp Nga nhát ghê, kêu mấy lần lên có thấy ai đâu, mai mặc dù được phép nghỉ nhưng mình vẫn quyết định đi học cho vui :))

Lỗi kĩ thuật. Tại hôm nay anh phải ôn bài tuyển nên ko lên lớp Toán được. Rùi, để thứ 6 lên, thứ 5 mọi người đi thi rùi. Sung sướng wa, ko phải thi vòng 1.

Thực tế là mình không hề biết j` là sao vậy???
Mấy hôm trước online mới biết
Tệ thật

hiz... Mọi người hôm nào mà lên lớp toán nhớ rủ em đi cùng đấy...
@anh: Thì bt cũng được chứ sao.. Em có lấy rì làm xinh đẹp đâu mà đòi hỏi cao..
Chẳng lẽ đi xem mặt lại nói là đi xem mặt mấy bạn bt ah`.. Kì chết!!!

ai ya ai ya đội tuyển cố lên nhá ^o^
trong lúc mọi ng thi tuyển tụi em cũng chật vật thi kỹ trên lớp T_T
mà em chưa bít ôn cái j nữa lun hờ hờ 8-|

----------

A, bài của mình số 100 =p~

Back
Bên trên