Giao lưu Toán - Nga!

Yêu cầu anh Trúng Tri ko nhiều chuyện , vì mày cũng phải lên hát đấy .

Toàn thấy các bạn T1 vào đấy nói chuyện suông là sao thía? Dân Nga đâu ko thấy vào bàn bạc gì thế? Hôm wa hình như là gặp mấy bạn T1 bên trường nhưng mà chẳng wen ai hết nên chẳng dám ho he gì. Mấy bạn lớp tớ cứ rụch rịch kêu sang nói chuyện đi. Ngại chết đi được. Ha...ha...Thống nhất là đi hát chứ gì? Thế để tớ nói với mấy bạn lớp tớ đã.

Uh. Lớp mình sao chỉ thấy mỗi N.A lên thế này :(
Để Hương lên góp vui ;) Nhung chẳng biết bạn nào lớp 11T cả :p
Các bạn giới thiệu đi, hôm nào lên làm wen B-) Mà lớp 11T ở đâu nhỉ

dau co'
bi h Soi' moi nhin thay cai topic nay T_T
cung nghe moi ng ban chuyen giao luu voi lop Toan
ko bit+ wen ai ca :| .co ban nao bit to' ko :p
con HHa` di dau cugn A1 A1...:|
Soi' nghi la lam cai j vui vui, di dau choi ( nhu kieu cam trai y) rui thi` hat ho` + dien~ mot so tro( cai nay 2 lop phai chuan bi rieng nha' )
dua can nhat thiet phai vao hang kra dau :) ( di nhiu cugn chan T_T ho`ho`)
giao luu thi duong nhien phai cho moi nguoi bit ve lop minh mot chut
ai co kha nang j ( hat' mua' ...:p <-- vi du. ) thi giao luu cho moi ng cung bit ^.^
to' thi chang bit lam j ca, chi dc cai to mom thui :p
ho`ho`, gop y mot chut, moi ng noi them di ^^

Nếu đi kiểu cắm trại thì phải tổ chức qui mô lắm , cũng được nhưng thế thì phải chuẩn bị trước và chắc là phải thi xong .
Lớp 11T ở trên tầng 4 hiz , ở hành lang hẻo lánh nhất .

hic làm cắm trại thi` tao ko đi đuợc rui` :D vì cắm trại thi` phải mấy ngày chứ --> tui có ngày nghỉ nào thì phải về nhà bù khú với vợ con chứ :D
20-11 vui ko bọn mày:D:D:D

Cắm trại hả? Thanh Thanh máu nhỉ? Sao ko rủ các bạn ấy đi tham quan cùng luôn đi? Tớ thì thấy rằng, trước hết cứ giao lưu vui vẻ đã. Nếu thấy thích và hợp nhau thì tính đến vụ bù khú tiếp sau.

Chà , phải qua giai đoạn tìm hiểu trước hả , bạn Ngọc Anh cẩn thận thế .

Uh, tớ vốn cẩn thận thế mà! hì. Nói chung cứ gặp nhau, nói chuyện thử đã. Tớ thấy hình như lớp bọn ấy giao lưu với lớp Văn xong cũng quên luôn thì phải? Chẳng thấy xuống nói chuyện với các bạn ấy bao giờ cả.

Nhầm rồi :)) vẫn tà lưa hoài đấy :))
Lớp tớ nói chung có những bạn có mối qh đb với các bạn lớp Văn, vdu ku Vịt em tớ chẳng hạn ;;)
Hay giao lưu thì đợi bao h Chanh về giao lưu cho vui? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì vụ lớp văn giao lưu xong vẫn còn nhìu mối quan hệ ngầm bên đó lắm .
Như tớ có 1 bà mẹ rồi .
Yên tâm Chanh ạ , chắc phải thi hk xong đã .

Ủa, thế thi học kì xong thì bạn DA về hả? Vậy thì vui rùi. Mà cho tớ hỏi khí không phải, bạn DA và bạn Hoàng Anh Tú lớp 11 Tr có quan hệ gì zo? Sao lại lấy hình bạn ý làm ava thế?
Vậy ra các bạn vẫn có những mối "quan hệ ngầm" với lớp Văn ah? Vậy mà chẳng bao giờ thế ghé xuống cho bọn tớ làm wen với. Tiếc thât. Mà hôm nay lên lớp A1, cạnh lớp Toán mà chẳng chào hỏi được bạn nào cả. Buồn thật!

Bạn Ngọc Anh cứ vào thẳng lớp tớ, thấy bạn nào vừa mắt thì gọi ra làm quen :))
ko phải ngại đâu
Hình như sắp thi học kì rồi thì phải:D

thế bạn ấy gọi tao rui` :D , ko có phần của mày đâu long
ah thế thứ 4 mấy bạn có rảnh ko? lơp nga làm trận war giao lưu với lớp toán cái :D:D

oài, cũng ko hẳn cắm trại là đi xa xa đâu, kím chỗ nào rộng rông ...bay nhảy đc ( như Lăng Bác) ý :p. ví dụ. chỉ là ví dụ :| ...
tớ thì cũng máu me đi chơi xa xa lắm, nhưng đúng là trước hết phải wen nhau cái đã, sợ mọi ng` lại ngại chẳng dám nói chuyện với nhau thì chán lắm :D
giữa chuyện giao lưu vẫn còn chuyện thi hk ..hờ.. T_T

Bạn Ngọc Anh cứ vào thẳng lớp tớ, thấy bạn nào vừa mắt thì gọi ra làm quen
ko phải ngại đâu
Hình như sắp thi học kì rồi thì phải
thế bạn ấy gọi tao rui` , ko có phần của mày đâu long
ah thế thứ 4 mấy bạn có rảnh ko? lơp nga làm trận war giao lưu với lớp toán cái
Tao bó tay với hai đứa mày :)), đề nghị các bạn bàn một cách nghiêm túc, bạn nào cần biết ai thì lên lớp toán lien hệ trước với lớp trưởng Thanh Đức :))

Phạm Hoàng Long đã viết:
Bạn Ngọc Anh cứ vào thẳng lớp tớ, thấy bạn nào vừa mắt thì gọi ra làm quen :))
ko phải ngại đâu
Dễ vậy hả? Thế mai tớ lại lên tiếp.
"thế bạn ấy gọi tao rui` , ko có phần của mày đâu long
ah thế thứ 4 mấy bạn có rảnh ko? lơp nga làm trận war giao lưu với lớp toán cái"
Thứ nhất: bạn Hưng tự tin nhỉ? Thứ tư thì bọn tớ học tuyển rùi. Thêm nữa, thứ 4 này giải cầu lớp tớ đá vòng 2, bận lắm.
Thế tớ muốn mời một bạn lớp ấy làm bạn nhảy của tớ có được ko? Chiều hôm nay chỉ chờ gặp bạn nào lớp Toán hỏi cái thế mà chẳng thấy ai cả. tiếc thật. Tớ nghĩ chẳng cần chờ đến hôm giao lưu đâu, cứ gặp nhau thì làm wen luôn đi. Còn đến hôm giao lưu để tổ chức to sau, đc ko?

Hơ.. Hay thật.. Lon ton vào Hao--> thấy cái này hay hay. Hình như đã nghe mọi người nói rồi...:D Thía mà mình kô để ý rì cả... hiz... Không phải thành viên ưu tú roài.. :(
Mà theo Chung Trang thì cứ bù khú ăn uống, nhậu nhẹt + hát hò rì đấy.. cho nó thân mật cái đã rồi các bạn có ý định rì rì nữa thì cứ để sau... blah blah..
thôi hết ý kiến..

Hương lại có ý đồ gì hả? Theo như NA bit thì bạn Hoàng Long là một người khá cao. Đúng ko ý nhỉ? Để hỏi lại đã.

Back
Bên trên