Giao lưu Toán - Nga!

oài, thi thoảng thay đổi địa điểm đá cầu đi ^o^
với cả từ tầng 4 xuống tẩng đỡ ngại hơn :p
mà bận đá cầu thì lúc mình có lên chắc j đã típ đón mình nhỉ :-? 8-|

:)):)):)):)):))
Mình sẽ suy nghĩ nhưng mà thế này cả hai bên đều ngại cả nhỉ :)), ngại quá , ngại quá :))

Vấn đề nhỉ? Thui, con trai thì chịu khó "xách giầy" xuống đi. Ah, nhớ lời thách đấu lần trước ko Trung? Mai nhé!:D:p

Uh nhỉ :D, mình toàn mai nhỉ? Thui, thế thì ko hẹn trước nữa. Lúc nào hứng thì chạy lên gọi mấy bạn xuống đá cầu nhé! :D

Đá cầu hả...
Hồi còn ở T2 đã giao lưu cầu với các bạn nam lớp Nga rồi... :))
Trình độ ra sao cứ hỏi đẹ tử Ph.A là được rồi... :)

Nói thế sao đc. Phan Anh trình còi lắm. Mà con trai lớp tớ có mấy đâu mà giao với chả lưu. Phải giao lưu với con gái kìa:D

oai`.... Thía cuối cùng có định đi gặp mặt mấy bạn lớp toán không đấy?? Toàn kêu ngày mai, ngày mai... mệt wa'

Thế nên anh mới bảo là ko kêu nữa, hứa hẹn mãi rùi cuối cùng cũng chẳng đến đâu, thui thì bảo giờ hứng thì kéo nhau lên hoặc kéo nhau xuống. Hẹn hò mãi làm chờ đợi mãi, dài cổ lắm!

Hơ hôm nay hẹn thế mà h ra chơi ko thấy bạn nào xuống. Buồn wa
Thật sự là mình có đi ngang qua lớp các bạn nhưng ngại không vào nên lại .............lên :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ấn tượng. Ko sao, bọn tớ cũng thế, cũng có lúc đi wa xong lai ko dám vào :D.
Thui thì bao giờ đủ dũng khí thì xông vào, ok:-/

Hum nay thằng Trung kéo tui chạy qua chạy lại trước cửa lớp Nga đến mấy lần mà nó ko dám vào :)) , thoai thứ 2 chắc chắn sẽ xuống nghiên cứu tình hình .

Hey, mày nói thì hay lắm mà tao rủ mãi mới đi, mày cũng có dám vào đâu ??
Nói ai :))

Thì mày kéo tao xuống chứ tao có kéo mày đâu , với lại mày chạy mất mà , mày ko vào tao vào một mình à .

Ui ui 2 bạn đùn đẩy nhau thế. 2 bạn ngang wa mà mình có bít mặt đâu.
Bít thì kéo vào vào liền :p đỡ phải tranh nhau :))

Back
Bên trên