Giao lưu Toán - Nga!

meow... thi` ng` ta sống thật với chính mình... lười thì bảo là lười còn j....
Hôm nào hai hội làm quả giao lưu đi...:D

;;) đấy, phải quảng bá hội mình nhìu nhìu. lôi kéo thêm hội viên ;;)

Nhưng mah topic của Hội nằm ở đâu thế , tìm có thấy đâu :| ...
Hay là phát huy tư tưởng hội lười quá nên ko cần cả topic luôn ...
Tình hình là đã đăng kí được giao lưu , thế nên các bạn có giúp bọn tớ được cả nhân lực và trí lực ko ...

meow... hội những người sống thật với chính mình thành lập trước mà... Hình như là ở trong phần Mr.Hải Fanclub có danh sách thành viên hay sao ý... mà cũng hoạt động ở trong đấy luôn vì HT của hội thành lập hội dựa trên tiêu chí của thầy...:D
@Minh: Nhân lực và trí lực à... nếu như có thể sẽ giúp hết mình....:D Tất nhiên là phải có khả năng thì mới có thể...:D

Trung câu ít thôi , đi đâu cũng thấy câu , toàn câu ngắn cụt lủn vô nghĩa thế ...
Ra là hội hoạt động ở trong đó , có gì vào nghiên cứu , khảo sát :) ...
Cám ơn bạn Trang đã sẵn lòng giúp lớp tớ và cám ơn những bạn cũng như bạn Trang ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Trung câu ít thôi , đi đâu cũng thấy câu , toàn câu ngắn cụt lủn vô nghĩa thế ...
Ra là hội hoạt động ở trong đó , có gì vào nghiên cứu , khảo sát :) ...
Cám ơn bạn Trang đã sẵn lòng giúp lớp tớ và cám ơn những bạn cũng như bạn Trang ...
Xin lỗi nhưng là HT hội lười nên phải làm gương cho HV khác chứ::))
Cảm ơn các bạn lớp Nga trước nhưng bọn tớ hy vọng sẽ cố gằn tự làm được thì tốt:D

Vậy thì thôi!. Nếu cần thì xuống kêu, nhưng mà nếu tự làm dc thì cố nhé!:D.
Hơi tự ái một tí nhưng mà thôi, các bạn tự làm dc cũng tốt lắm rùi:p.
Lâu lâu ko vào, hình như mới có 3 ngày thôi:D. Thế chương trình làm đến đâu rùi? Nghe nói là cũng ổn ổn rùi hả?:-/

Chương trình thì cũng tạm ổn...
Nhiều ý tưởng độc đáo và đặc sắc...
Nhưng tất cả sẽ là secret cho đến giờ chót...
Mọi người cứ cố chờ vậy...

Tại chả hiểu vì sao nhưng mà lớp ko ủng hộ , cứ thik tự lực cánh sinh , nhưng nếu các bạn Nga làm cùng thì còn gì là bí mật , nhất là chủ đề của hôm đó lại là 8/3 ...
Xin lỗi vì làm các bạn tự ái nhưng mà tớ ko chọi được số đông của lớp dù là leader về mặt tinh thần ...

có sao đâu mà... thực ra thì nếu mà lớp Nga giúp thì còn gọi j là giao lưu lớp toán nữa....:D Bọn tớ chỉ giúp khâu ngoài thôi... tất nhiên là nếu được sự cho phép của các bạn...:D Để đến hôm đấy tham gia nó mới thi thú..

^^ tại giao lưu lần trc bọn tớ chưa chuẩn bị đc kĩ lắm, chưa thấy hài lòng nên bi h vẫn còn máu me làm lại :)...hix tiếc là chỉ đc làm một lần thui T__T
nhưng mờ ko sao..có j xin chân cò way là đc rùi ^o^

Các bạn lớp Nga chân gỗ hộ :D , rồi tặng hoa nếu như ... ko thấy ai lên tặng :D ...
Mà để giữ bí mật vì Trung cũng muốn một số bất ngờ và để các bạn lớp Nga cũng được tham gia những trò chơi rất hấp dẫn ( Trang nhỉ ) của bọn tớ ...

nói trước rồi đấy nhá.. Hứa là gọi tớ lên rồi đấy...:D có j onl bàn về vấn đề này sau nhá... Sẽ không nói với người khác đâu...;;) lợi riêng mà...:D

meow... đến người trong cuộc còn không hiểu? :)) thôi tốt nhất là đừng nên biết.. đã kêu bí mật Minh nhỉ...:D

Oài, hai người này lại có gì đây ..... ^^
Người iu có gì phải báo cáo cho người iu chứ

meow... có j đâu... đến lúc đấy thì biết...:)
Các bạn lớp Toán cố lên.. Lớp Nga không được giúp thì sẽ đứng ngoài cổ vũ..:D

oài, hôm nay xuống hỏi các bạn chương trình lần trước, các bạn nói ngay là chả viết chương trình, nghe xong mà choáng váng
yên tâm là sẽ nhờ các bạn nhiều vì các bạn có kinh nghiệm
mà thời gian gấp quá, sợ chuẩn bị không ra gì thì ngượng chết

Thời gian cho chúng ta chỉ có 1 tháng , trong khi thông thường người ta chuẩn bị 2 tháng , rõ là gấp rút , nhưng thế thì phải xúc tiến với tốc độ gấp đôi bình thường ...
Có gì thì cứ đến hum giao lưu sẽ rõ nhỉ Trung , Trang nhỉ :D ...
Với tư cách leader về mặt tinh thần , yêu cầu Trí Trung có trò mà tao yêu cầu , còn trò gì thì mày cũng biết rồi mà :D ...

Back
Bên trên