Giao lưu Toán - Nga!

ho`ho`. co j lam` luon. keo' dai` , rui lia thay doi chuong trinh, rot cuoc chang ra dau vao dau ca nhu bon to' thi den chan' T_T
ai ya co len ^^
moi ng dinh lam ngay bao nhiu the ? ^^
ua, to nghe noi thang 3 la Trugn Anh lam ma ...

Trung Anh học chiều , thế nên chắc ko vấn đề gì , mà dù có làm thì bọn tớ cũng đá bay hết , với lại cũng đã được thầy Thắng lên lịch rồi ...
Trò đấy cần gì cải tiến , cứ thế mà tiến hành thôi Trung ạ ...

ờ ờ wên mất lớp Trugn làm buổi chìu ^.^
ai ya mọi ng cố lên ^^
hum nay thấy Linh đã kêu nản rùi...jống bọn tớ hùi trc :) nhưng mới bắt đầu thui mà, chớ vội nản chí, đảm bảo về sau sẽ thật vui ^^

Tao bảo ổn mà Trung , thế là được rồi , mày ko phải lo nghĩ nữa , cứ thế tiến hành thôi :D ...
Nản cũng ko xong mà , đã đăng kí và xúc tiến rồi , ko thể lùi nữa , chỉ có tiến thôi , làm đến cùng ...

Chỉ có thể động viên tinh thần các bạn thôi.. aiza ... cố lên... j nữa nhỉ... Mong chờ đến buổi giao lưu của các bạn...:D

:x
^o^
[đã vào topic rùi chẳng nhẽ ko nói j, đành câu một phát :p ]

Came ởn mọi người nhưng chắc dạo này lớp mình bạn nên sẽ hạn chế onl hơn:D, ít lên HAo hơn:D

Meow... mong đến giao lưu thật nhanh.. để tớ còn được xem công sức của mọi người.... để các bạn hết bận, còn onl chat w tớ... vào H-A-O để post bài...:D

Đến thật nhanh thì làm sao mà bọn tớ tập kịp được chứ , 1 tháng đã là gấp rút lắm rồi ...

Meow... biết thế.. Nhưng mà ước muốn của riêng tớ thôi mà... :D Mọi người cố lên... tuy thời gian ít nhưng mà nếu cố thì vẫn được mà...:)

Nhớ hồi xưa lớp mình làm đến h chót còn thay đổi lung tung ^^
Lại mún lam giao lưu >.<

Hic, thế có thương cho NA ko? Trước giao lưu một ngày mới có trò chơi nè
:((. Thôi, chuyện wa rùi, ko nhắc lại:D. Chúc chương trình của các bạn thành công, thành công và đại đại thành công:).

Trung cảm ơn kiểu j nghe mùi mẫn thế , sắp giã biệt trần thế rồi à :D ...
Cảm ơn :D , đơn giản thế thôi mà ...
Tình hình là mảng kịch do tao phụ trách đã xong rồi , hôm nay bọn nó đến nhà ăn mòn tủ lạnh mới xong được cái kịch bản , thế nên mày lo cho xong cái trò chơi đi ...
Dạo này lớp t bận quá , thế nên trong ... bối rối có điều gì sơ suất , xin được lượng thứ ...

Ặc, bạn Minh viết nghe sợ ghê!!!!MAi nhớ xuống lớp tớ nhé!!!Để tớ còn nhìn mặt bạn chứ:D:D:D. Đọc thử cái chương trình giao lưu của lớp tớ chưa?????

Sao mà sợ nhỉ , sặc mùi xhđ quá à :| ...
Chưa đọc thử Chi ạ , mà cũng ko biết lấy ở đâu mà đọc ....

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Sao mà sợ nhỉ , sặc mùi xhđ quá à :| ...
Chưa đọc thử Chi ạ , mà cũng ko biết lấy ở đâu mà đọc ....
:D:D:D:D Nghe Phương Nam nói trông Minh khác người lắm:)) nhìn phát nhận ra ngay.. Bạn cao 1m85 ah?????Mai rủ mấy đứa xuống luôn nhé!!!

Back
Bên trên