Giao lưu Toán - Nga!

Phạm Tuấn Minh đã viết:
3 chú Đức , Trung và Phan Anh chắc tốn cả trăm viên đạn để được 3 con thú cho Thanh và NAnh mang về chơi :| ...
Còn nhìn Thanh nhảy thì mình nghĩ C.Ronaldo quẩy chưa là gì ...
Chơi thế là zui rồi :) ...
Nhưng mà vấn đề xiền lại thấy ngại , cũng lại chuẩn bị chưa kĩ :| , chắc mấy ngày nữa phải cày thôi ...
Híc vui thế hả???Có ai nhớ đến Chi bầu và Chung TRang ko????:(:)(( Sói ơi!!!Chia sẻ gấu bông đi, thik gấu bông lắm :(:)(:)D:D:D:p:p:p

meow.... Phí thế hôm đấy em không được đi... Để hôm nào rảnh đi chơi bù đi...:D

Uh , ko đi được kể cũng phí , ko sao , ngày dài tháng rộng , sẽ còn đi chơi tiếp nhưng mah sau tết sợ mọi người lại bù đầu học mất thôi :| ...

<nha>
Cái gì mà Trung bò???
con day la con ngua cut. duoi ma` :-j ^^
@Anh: sao ma ghet ban Duc? hum wa choi cai tro` bai` hoa qua dap chuong, mong tay dai lam xuoc tay ban Duc ( hoi chay mau nua chu :-s )
T__T amen...
tuy nhien soi la vo dich tro day ^o^ :p
Ctrang ve we van ko wen goi dien tu Thai BInh len hoi tham cac ban ^__^

----------

Chi đã viết:
Sói ơi!!!Chia sẻ gấu bông đi, thik gấu bông lắm :(:)(:)D:D:D:p:p:p
ac. co 3 con ma NA um hit' .soi' xin mai moi lay duoc 1 con.../:)

meow... chung trang mà... luôn wan tâm đến các bạn.... ;;)
Hiz... anh hứa cho em 1 con thú bông rồi đấy...
Không biết còn hôm nào rảnh để mà đi chơi nữa nhỉ... :-/

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Như ai là như ai , như PN à :D ...
Tếu chứ , biết pha trò , chỉ thỉnh thoảng chơi hơi ác :| ...
:(:)(:)(( ko biết đâu nhé! Minh đừng có mà gán ghép lung tung như thía, ko thì ... bạn ý ngại:)):)):)).
Đùa thôi, như ai á? Như Minh nè:p, như bạn Trung "con gái":D, như bạn ... hết rùi:D.
Hôm nào đi chơi nữa đây?:-?

Ai con gái hả /:)
Lần sau nhất định ko đi chơi với các bạn nữa đi chơi về toàn nói xấu mình, bực thật

Ậy Trung ơi , làm gì mà chưa chi đã nóng thế , các bạn đùa tí mà chú đã :| ...
Ơ , tớ có gán ghép gì đâu hả NA ơi ...
Bạn CT nhiệt tình thật , về quê vẫn gọi lên hỏi thăm Trung :D ...

meow... đọc lại bài post của Minh đi xem Minh có gán ghép không ...:p
Tớ có hỏi thăm mỗi Trung đâu.. còn nhiều người nữa mà... tại vì lúc đấy bị mất sóng chứ không tớ phải nói chuyện với mỗi bạn một chút.. máy chùa mà.. tội j không dùng...:D
Hix... bàn xem hôm nào đi được đi tiếp đi cho bạn đi với...

Chết thật , lại lỡ lời , tớ là tớ cứ hay nhạy cảm với những tình huống như thế :D ...
Còn vụ đi chơi tiếp thì tùy các bạn lớp Nga thôi , lớp toán lúc nào cũng sẵn sàng :) ...

meow.. đúng là câu trước đá câu sau... [-x
hiz... tớ muốn đi chơi.,.... >_< Không hiểu có hôm nào đi được.. mà... sợ không thể đi vì bây h bị quản... meow :(

Mấy bạn bị quản dữ thế , giới nghiêm luật :| ...
Vào quảng bá cho hội người lười do bạn Trung làm hội trưởng :D ...

quang ba' la sao?
chai`, co khi bi h chugn minh lam giao luu hoi ng luoi va hoi song that voi chinh minh nhi ;;)
_hoi truong_ ^_____^

Quảng bá là quảng cáo và truyền bá : quảng cáo về hội và truyền bá tư tưởng của hội ...
Mà Hội sống thật với chính mình là hội răng rứa ? ...

^o^ the to cung quang ba ti nhi ^o^
hoi Song that voi chinh minh
cham ngon sogn cua chung toi la : choi het suc, song het minh, luon cuoi du co bi dau ruo^t , nhin doi` bang kinh ap trogn mau hong ^.^
than tuogn cho ly tuogn song cao ca : mr.Hai < hien dang co topic Mr.HAi fan club trong 04-07 ^^>
hoi dong chinh thuc:
Soi'_ hoi truong
CTrang_ hoi pho'_
LHuong_ thu ky_
Phan Anh_ quan ly hoi vien_
NAnh_ thanh vien tich cuc_
va hang chuc thanh vien khac cua hoi...:x den tu lop 11Nga va tu rat nhieu lop khoa khac, hien danh sach chinh thuc chua duoc dang . ly do: hoi co wa' nhiu thanh vien trong hoi nguoi luoi ^^

Back
Bên trên