Giao lưu Toán - Nga!

C HOB6IM 2ODOM
Chúc mọi người năm mới vui vẻ ,học hành tấn tới.Hoàng Hà đang ngồi ở nhà,dek có trò j làm cả.Mọi người đc nhiều xiền chưa:D,Hà đc 1300k roài ,nhưng chỉ sợ mẹ ko cho giư:((

vay mai du it du nhieu, ke hoach cua chugn ta cugn ko co j thay doi nhe..okay? :)

Hiz.... Hoàng Hà.... Sao lại lấy cái ảnh này làm ava thế??? [-x
Mai... không hiểu thế nào nữa... Mong rằng em ko bị lôi cổ về quê... meow

Meow... Hình như là mai tập trung lúc 8h ở trường.. cao su đến 8h30... có thể là đi công viên vầng trăng.. hoặc đi chèo thuyền... hay là xem phim...:|

Uh , mai là 8h-8h30 , mong mọi người cố gắng đến , cả Trung cũng cố đi nhé , coi như vì tao , lớp mình chỉ có mày và PNam là bạn tao ...
Mọi người thông cảm , lớp toán đang xung đột , nhưng kế hoạch đi chơi thì vẫn như rứa :| ...

Trung sẽ cố hết sức, nhưng đâu phải chỉ còn mỗi tao và PN đâu, nghe thế thì sợ quá Minh ạ:|
Thật ra thì cũng bực đấy nhưng mà dù sao bọn nó cũng là bạn mình, cho dù bọn nó có thế nào đi nữa thì cũng vẫn là..bạn mình:(

:D , lúc bức xúc thì nói hơi quá thôi , bỏ đi ...
Trung ơi ,mai dù có thế nào cũng phải cố đi , cạy cửa , phá cửa , trèo tường , leo cửa sổ , nhảy lầu cũng phải đi ...

Hic, thế thì tao về nhà bằng mông à:))
Nhưng thui yên tâm là tao sẽ cố hết khả năng mày ạ:D

Uh , đúng là của Sói nhưng mà đó là những cách chung để ra khỏi nhà :D ...
Mày ko đi thì tao cho mày chẳng còn mông mà về đấy Trung ạ ...

meow.... em bó tay rồi... không thể làm j hơn được nữa... Phải đi về quê thật rồi... Bìa viết post trước khi lên xe về quê... meow... :(

Bây h là 7h45...:( Đúng là lớp Toán đang xung đột...Thôi,chúc các cậu đi vui vẻ nhé!:))

Back
Bên trên