Giao lưu Toán - Nga!

Có chuyện hệ trọng...:)) Bọn lớp Toán này muốn nhờ lớp Nga:))...ý kiến của Trung đấy.:))
(Khởi đầu cho 2 lớp thông gia:)) )

Thực tế là mày đúng là trùm liên kết mạng của bọn tao là j?Trung sướng nhé!:))

Thông cái mông thằng Quân , bớt mồm đi ...
Ừ , thực tế là bọn tớ định làm 1 cái giao lưu vào khoảng tháng 3 , vậy các bạn lớp Nga có thể ủng hộ về nhân lực và trí lực được ko ...

Bạn Minh sao lại lấy ảnh Lan Hương làm avatar thía kia,có vấn đề đây:D
Lâu mình ko lên ko bít j cả :((.bạn Trung có vấn đề j với bạn nào lớp Nga đây:))

----------

Hoàng Hà hay lượn lờ qua lớp Anh1 ngay cạnh lớp Toán nhưng tớ ko biết bạn nào đâu,có nhớ mặt thì cũng ko nhớ tên,vì vậy bạn nào mà tớ ko chào thì xin lỗi nhá,Hoàng Hà ko nhớ thành ra ko dám chào:D
GIao thừa ngồi nhà chán quá,qua tết Sn Hoàng Hà ,tụ tập 1 bữa đê

Lấy vì thấy ảnh đẹp ;;) ...
Dù ko nhớ mặt , ko nhớ tên thì cũng cứ vào cho vui , bọn tớ rất nhiệt tình chào đón ...

NĂM MỚI TỚI, CHÚC CẢ NHÀ CÓ MỘT CÁI TẾT VUI VẺ, TRÀN ĐẦY HẠNH PHÚC! :x
Yên tâm là bọn tớ sẽ nhiệt tình giúp đỡ thôi:D! Có gì cần cứ phone cho bọn tớ, chắc chắn là sẽ có một chương trình giao lưu tuyệt vời luôn:p

Năm mới , chúc các bạn lớp nga vui vẻ , trẻ khỏe , mới mẻ ...
best wishes for all ...

Năm mới... chúc mọi người tất cả những j tốt lành nhất... Vạn sự như ý... meow.... ý ( năm chó mà kêu meow... ko biết có sao không:p)
Còn về vụ giao lưu của lớp toán thì các bạn cứ lên list tiết mục trong chương trình đi đã... sau khi xem xong... bọn tớ thấy giúp được j thì sẽ giúp... :D Giúp hết sức luôn....:D

Thay mạt lóp Toán trung cảm ơn mọi người trước:D
Chúc mọi người luôn hạnh phúc zui zẻ:))
Ngày mùng 3 tết này mọi người có rảnh không thì đi chơi, Trung xin được rồi:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Uhm , mùng 3 tết tức là thứ 4 , mọi người có đi được ko , nếu đi được thì nghiên cứu luôn , sợ ra tết thì sẽ bận ...
Cảm ơn các bạn lớp nga nhiều vì những việc đã , đang và sẽ làm giúp lớp tớ nói chung và tớ nói riêng ...

Cha cha,lớp mình đoàn kết với lớp Nga từ bao h thế nhỉ...bây h mới biết:)).
(Ai khởi xướng vậy?Tôi muốn biết chu trình lịch sử:)) )
Mọi ng cứ bàn với nhau đi---->confirm với tui sau...:|

meow... sợ mùng 3 Tết không đi được.. Hiz... mùng 4 thì may ra... mama em về quê em còn có cơ hội... Mùng 3 thì hơi khó... :|

Từ lâu rồi mày ạ , khởi xướng là ai thì cũng chả nhớ nữa , nhưng có vẻ như là Trung và NA ...
Mùng 3 hoặc mùng 4 , mọi người cứ nghiên cứu đi để tớ còn report lại cho lớp ...

Trung chỉ đi được mùng 3 thôi:(
Mọi người có ai đi được ko, ko thì Minh hay 2 anh em mình đi chơi:D

Đi đâu mày , ko thì lại đến nhà tao làm quả hát hò đê , sao mày ko đi được mùng 4 thế ...

<o nha>
soi' hum nao cugn di duoc ^__^
cai vu giao luu, lop Nga co mot dong kinh nghiem co the truyen lai neu cac ay mun ' ^^...
dau nam di le chua, cau binh an den voi moi ng, cau tinh yeu tran ngap trong tim ta, han thu va dau kho se tan bien, cau su'c khoe, suc' manh de vuot qua nhung kho khan truoc mat. nam moi, chuc moi ng mot nam thuc su moi' :)

Vầy là lớp nga bạn sói và bạn NA có thể đi bất cứ ngày nào ...
Thế còn những bạn còn lại thì sao ...
Cái vụ giao lưu thì chắc chắn nếu làm sẽ phải nhờ vả các bạn lớp nga nhiều ...

Back
Bên trên