Giao lưu Toán - Nga!

Uh, hay là đến nhà mày Minh nhé, nếu các bạn không tới được:D, xong hai đứa đi chơi:))

Phan Anh Quân đã viết:
Cha cha,lớp mình đoàn kết với lớp Nga từ bao h thế nhỉ...bây h mới biết:)).
(Ai khởi xướng vậy?Tôi muốn biết chu trình lịch sử:)) )
Mọi ng cứ bàn với nhau đi---->confirm với tui sau...:|
Tớ nè. Giờ mới nhớ ra mình là kẻ đầu xỏ vụ giao lưu hai lớp:p. Vui quá!:D. Mà hình như là tớ nêu và Trung là người hưởng ứng đầu tiên đúng ko?:-/
Mọi người ăn Tết, chơi Tết vui vẻ chứ? Kể lể tí chơi:D.

----------

Hic, quên béng mất, ko phải đi bất cứ ngày nào cũng dc đâu. Giờ mới nhớ, mùng 3 hẹn đi với lớp cũ, còn mùng 4 thì đi ăn tất niên với CLB Võ thuật rùi:((. Biết làm sao giờ, hẹn với mọi người rùi mà...

Đi chơi hôm nào thì có kế hoạch cụ thể ra nhé!!!Để còn suy nghĩ có nên đi hay ko!!!!! Ý...a các bạn lớp Toán và lớp Nga nhớ mưng tuổi Chi bầ nhé!!!Thất thu wa' hic hic hic!!!!!

Trung cũng thất thu nè:(
Tình hình này là thứ 3(tức mùng 3 tết) trung được đi chơi cả ngày nhưng có vẻ sau đó ko đi được nữa:D

Buồn thế:(. NA thì chỉ cần hôm wa đi với cả nhà thôi. còn từ hôm nay đi thế nào cũng dc, nhưng mà lại hẹn hò hết rùi:((.

Roài , nói chung có vẻ như là t4 , vậy mọi người cố gắng thu xếp , NA cố thu xếp đi ...
Còn tớ sẽ làm công tác tư tưởng ở lớp ...

<o nha>
ai ya co len ^o^
ko nho vut wuyen so lien lac dau rui--> ko co so dt moi ng :|...hix

Thôi,khi tập GL thì có khối t đi chơi với nhau:))...Các bạn lớp Nga cứ đi chơi đi(đúng hơn là bọn tôi cũng bận:|)

Bọn tôi cũng bận là thế nào mày , chỉ có lớp 9a cũ đi chơi thôi , mà hình như là thứ 5 , chứ lớp mình có đi đâu đâu ...
Kế hoạch vẫn như vậy ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Roài , nói chung có vẻ như là t4 , vậy mọi người cố gắng thu xếp , NA cố thu xếp đi ...
Còn tớ sẽ làm công tác tư tưởng ở lớp ...
sao lại thứ tư, tao bảo ngày mai cơ mà Minh:((, mày đừng nói là thứ tư nhé, tao ko đi thứ tư được chết tao rồi:((

Cố lên Chiaki:D. Cố lên đi Trung, thứ 4 cả nhà mới đi dc, còn hôm nay ko có nhiều người đi ddc đâu, mà gần như là tất cả ko đi dc hôm nay:). Cố lên thôi, em cũng cố dc rùi nè:D

Khó cố lắm, đấy là các bạn chưa biết mẹ Trung :((
Để xem đã, Minh to mày chết với tao:(

Hiz.... mọi người cũng cố một chút nhưng mà đừng cố quá kẻo thành quá cố Trung nhé... Nhưng mà dù j thì cũng 'try your best' để còn đi chứ.... Aiza... cố lên...

Sao tao chết với mày , chưa bao h tao bảo hôm nay cả , bởi tất cả hôm nay hầu như đều có việc , chỉ có mai thì rảnh rảnh nên đi được thôi ....
Trung ơi , cố lên , có cần tao gọi đến làm công tác tư tưởng với mẹ mày ko ? ...

Back
Bên trên