Giao lưu Toán - Nga!

Hì, phải công nhận hôm nay đi chơi vui thật:D:D:D. Mọi người đã về chưa?
NA về sớm, tưởng bị mắng, cuối cùng thì dc dọn mấy cái cánh gà ra cho gặm, đã thế:)):)):))
Hi vọng lần sau sẽ có dịp như thế này nữa. Tuy ko đông nhưng tất cả đều vui, chơi thế cũng dc rùi. Chứ bây giờ mà hi vọng đông đủ rùi mới đi thì chắc phải đến Tết Congô quá!:(.
Còn vụ làm giao lưu trước trường của lớp Toán thế nào?:-/ Nếu cần bọn tớ hợp lực cùng thì bàn luôn chương trình ở toopic này đi nhé! Ko lập thêm cái nữa, mọi người lại bàn ra tán vào, ko hay cho lắm!:)

Hôm nay dạy muộn, lúc giở chăn ra thì đã 9h30 rồi :((
Xin lỗi mọi người vì đã thất hẹn
Thôi mọi người đi chơi vui vẻ là đc rồi

Vui lắm Chi ạ. Bọn tớ chi không biết bao nhiêu tiền bắn súng. Còn thấy Thanh nhảy rất "prồ" . Nhất là lúc chơi bài mới thấy Thanh "sói" thật, phản xạ nhanh hơn con người.

3 chú Đức , Trung và Phan Anh chắc tốn cả trăm viên đạn để được 3 con thú cho Thanh và NAnh mang về chơi :| ...
Còn nhìn Thanh nhảy thì mình nghĩ C.Ronaldo quẩy chưa là gì ...
Chơi thế là zui rồi :) ...
Nhưng mà vấn đề xiền lại thấy ngại , cũng lại chuẩn bị chưa kĩ :| , chắc mấy ngày nữa phải cày thôi ...

:))Hum nay đi chơi cờ tỷ phú là vui nhất, tớ với Đức chấp 3 bạn Minh, Sói và hương mà vẫn thắng:))
Ngại quá:D

Ơ thế à , thế mà tớ tưởng là muộn nên đi về đấy chứ bạn Trung nhỉ ...
Đất đai bọn tớ còn nhiều mà , thời buổi này buôn bán bất động sản chứ ai chơi tiền mặt , nguy hiểm lắm ;;) ...

Còn thấy Thanh nhảy rất "prồ" . Nhất là lúc chơi bài mới thấy Thanh "sói" thật, phản xạ nhanh hơn con người.
Còn nhìn Thanh nhảy thì mình nghĩ C.Ronaldo quẩy chưa là gì ...

:(( minh` chua onl da bi da' deu the nay :((

ma dung la thoi buoi nay TRugn ko thay gia' dat tang vun vut a :)) buon bat dong san la ty phu :)) .Trugn ko thay bon soi' ban' co 1-2 cai nha vo van ma cugn tra duoc no gan 1000 ah :)) ...day la chua ke neu vao may cai nha cua soi voi minh :)) ( nha soi' voi nha minh la khac nhau day nha :| )

Hôm nay mình đi được mỗi một lúc buổi chiều. Bỏ lỡ bao nhiu cái hay >.< Tiếc thế.
nha soi' voi nha minh la khac nhau day nha
Thế ah ;;) Gọi là nhà người wen được rồi :D Vào nhà người wen ko cần trả tiền ^^ Ko chắc mình sạt nghiệp ^^
Hôm nay Trung có tên mới "Trung bò" :))
Mà hình như con đấy ko giống con bò :p

Mình thấy con đấy giống con pig :D ...
Hôm nay chơi thế là zui rồi nhưng chơi cờ tỉ phú hơi tốn tgian thành ra chơi được hơi ít :| ...
Gọi là nhà người quen chứ ai lại nhà Sói với nhà Minh ...

Thứ nhứt đó không phải con bò mà là con ...chó nhưng cầm gọi là Trung** nghe chưa:))
Thứ hai là xét theo tình hình hôm đó chắc chắn là cả ba bạn phải sạt nghiệp bán hết cả nhà đi thôi:))Thua là cái chắc:))

PNam ơi , nhà Minh là nhà Minh thôi chứ còn nhà ai nữa ...
Thế gọi là Trung cẩu vậy , sướng nhé , đúng năm cẩu còn gì ...
(nhưng vẫn thấy con đấy giống con pig)
Thì đến lượt các chú đi vào nhà anh thì cũng lại tương tự thôi ...

HA ha, nghe cả nhà viết vui quá, cười đau cả ruột:)):)):)).
Vui thế cơ ah? Bán đất bán cát đông vui ghê? Minh kể thiếu nhé, còn đua ô tô nữa chứ?:D. Đua 2 ván, một ván NA về nhất, mấy ông máu chiến quá, đua tiếp phát nữa, NA về nhì:)). Vui thiệt. Đua với PN thì Nam chả thắng dc ván nào cả. Pó tay:D.
Về sau, sắp về rồi còn cố vớt vát móc nốt xèng cuối cùng để ném bóng, tiếc ko chịu dc, có mấy lần ném dc vào ô 100 rùi thế mà mấy quả cuối lại ko đủ dc 200 mới ức chứ:(. Nhưng mà đi mới thấy, Đức ko đáng ghét như hồi đầu nữa:p

HA ha, nghe cả nhà viết vui quá, cười đau cả ruột:)):)):)).
Vui thế cơ ah? Bán đất bán cát đông vui ghê? Minh kể thiếu nhé, còn đua ô tô nữa chứ?:D. Đua 2 ván, một ván NA về nhất, mấy ông máu chiến quá, đua tiếp phát nữa, NA về nhì:)). Vui thiệt. Đua với PN thì Nam chả thắng dc ván nào cả. Pó tay:D.
Về sau, sắp về rồi còn cố vớt vát móc nốt xèng cuối cùng để ném bóng, tiếc ko chịu dc, có mấy lần ném dc vào ô 100 rùi thế mà mấy quả cuối lại ko đủ dc 200 mới ức chứ:(. Nhưng mà đi mới thấy, Đức ko đáng ghét như hồi đầu nữa:p

Uh , quên mất cái đua xe , NA đua chiến nhỉ , lái xe bao h chưa mà nghề thế ...
Đức có bao h đáng ghét đâu , nhìn thì mặt lạnh lạnh trông có vẻ nghiêm trọng nhưng mah cũng tếu lắm đấy :D ...

Biết tếu thế nào rùi:D. Nghe cái chuyện cười ông ý kể lúc đang ăn mà muốn "oẹ" luôn. Xanh cả mặt:)). Ngày trước ko thích cho lắm, từng nhận xét trong topic lớp toán là Đức đáng ghét, giờ hết đáng ghét rùi, cũng thành đáng yêu như ai luôn:D.

Như ai là như ai , như PN à :D ...
Tếu chứ , biết pha trò , chỉ thỉnh thoảng chơi hơi ác :| ...

Back
Bên trên