Giao lưu Toán - Nga!

Chả ai nản cả Trổi ạ , tính đến bây h là kịch bản đã xong , đã bắt đầu diễn thử rồi , chỉ có mày là vẫn ngồi đấy mà kêu thôi ...
Tớ có phải là ... quái vật đâu mà khác người hả bạn Chi , chỉ là hơi cao quá thôi :D ....

Meow... ấy cũng không cao quá đâu.. Căn bản tại tớ hơi thấp nên nói chuyện với ấy mỏi cổ lắm... Giải pháp là:
1. đi dép cao gót...
2. đứng nói chuyện ở chỗ cầu thang.. tớ đứng bậc trên, ấy bậc dưới :D
Thế là được rồi.. đúng không... :))

/:) Cha cha...có chuyện j đó thật rùi...;;)
Còn Minh,mày nghĩ tao chỉ ngồi đấy mà kêu thôi ah?Để xem[-x
Các bạn lớp Nga có biện pháp j để thải loại bọn phá lớp ko?:| (nhất là trong lúc làm GL)

Chuyện j là chuyện j hả bạn Quân..:))
Còn phá lớp là sao??? Lớp tớ thì hình như là ai cũng tham gia làm + giúp đỡ trong việc làm giao lưu hết.. KHông việc này thì việc kia... tuy rằng ý kiến đóng góp không n` nhưng mà các bạn ý giúp được việc j thì sẽ giúp.. dù gì thì cũng là lớp mình làm giao lưu... Theo tớ nếu đã không có ý hợp tác thì thôi... bỏ qua đi...còn nhiều người nữa nhiệt tình cơ mà...

Mày đi mà phá Trổi ạ , tao oải mày lắm rồi đấy , cứ đi chim lợn lung tung , toàn làm xấu mặt lớp , sao tưởng mày out HAO rồi cơ mà ...
Mà chuyện j là chuyện j , mày lại cứ suy nghĩ lung tung đi , khổ ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Chả ai nản cả Trổi ạ , tính đến bây h là kịch bản đã xong , đã bắt đầu diễn thử rồi , chỉ có mày là vẫn ngồi đấy mà kêu thôi ...
Tớ có phải là ... quái vật đâu mà khác người hả bạn Chi , chỉ là hơi cao quá thôi :D ....
Minh ơi!!!Cho tớ ít chiều cao đi!!lùn quá:(:)((. Tớ có bảo ấy là quái vật đâu, chỉ hơi khác người thui mà.Mà đấy cũng là bạn Nam nói với tớ đấy chứ!!!!=))=))=))

dao nay cac ban y tap trugn chuyen mon vao giao luu lop toan hit rui ^^...
ban M cao , ai bao cac co thap :p

Dạo này bận tối tăm mặt mày :|, không có nhiều time để chat nữa:|, xin lỗi các bạn:D

Khác người , nói nghe mặc cảm quá :| ...
Tao có bận j đâu hả Trung :| , mỗi mày bận thôi thì phải ...
Kể ra thì đúng là cũng phải tập trung chuyên môn thật , nên nếu có j thất lễ thì các bạn thông cảm :p ...

Tôi biết cô cao rồi sói... mệt cô quá..:|
bạn Minh đâu có khác người đâu.. meow... mặc cảm j cho nó mệt...:))

Vấn đề gì đâu mà , cao cũng là tội nữa à :| ...
Trung phát biểu câu đầy ẩn ý thế :D ...

Cao ko phải là tội nhưng sẽ là tội nếu bạn ko chỉ cho tớ làm cách nào giảm béo và cao lên:"> :D

Sau tiết 2?Ko hiểu Trung có ý j...:))
Mai...mình chưa bao h cảm thấy như thế này trong Valentine năm ngoái..:x:x:x

Đây có thể là Valentine đúng nghĩa đầu tiên của mình ...
Cách cao lên thì tớ cũng ko biết và cách giảm béo thì tớ lại càng ko biết nữa :|

Rất đơn giản và hiệu quả đó là các bạn nữ đừng vòi sôcla vào valentine nữa thế là giảm béo tối đa đấy:))

meow... bạn Trung.. ý bạn là sao?? không được vòi à...:))
Tội j mà không vòi khi.. có người mua một đống chocolate đem tặng nhỉ...:)) chả lẽ lại không đòi... mất phần thì sao...:D
Yên tâm .... hôm nay sau tiết 2 các bạn nữ lớp Nga sẽ chờ Trung...:D

Back
Bên trên