~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lớp mình là ai hử Ly? t nhớ đêm qua ko gọi đc cho super woman cơ muh, ngoài nó ra còn ai nhận ah? (hông lẽ là Khôi? :-/) :|

thằng Lộc mày đi bảo tàng để nghe lịch sử hay là để đong đưa e ML /:) khai thật đi /:) gớm thảo nào mà háo hức thế ;;) /:)

lớp mình Yến đi khó khăn lắm mới nhờ đc nó đấy T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ! Đong đưa gì? Hỏi xem cả buổi tao nói chuyện đc với nó mấy đâu.[-x
Đi là để học mà về phổ biến với lớp nhá.:)) Nhiệm vụ cao cả.>:)

đi để học /:) nhìn mặt mày tao nghi lắm /:)
e ML ơi nó có làm j` e ko đấy ;;)

Ngô Thạch Thảo đã viết:
Hải Nam dễ có khi ko đc nổi 2 rưỡi ý :)) :))
hôm nay nghe bạn Minh Thu P1 kể bạn Nam bắt bạn Thu Thủy gọi bạn ấy là mẹ.Ọe,Nam ui,ông phong độ thế mà lại ba chấm à:))

----------

Phạm Vũ Lộc đã viết:
Anh bảo là cứ kéo nhau hết đi mà. Làm ML nó buồn, chả có bạn Thắng đi.:( >:)
Có gì cứ hỏi ML để biết thêm chi tiết nhá.:D
óe óe,thật hả anh(cóa phải mình đang tưởng bở 0?):D:D:D.Tớ đùa mà Mai Linh ơi:D:D

----------

Phạm Vũ Lộc đã viết:
Hơ! Đong đưa gì? Hỏi xem cả buổi tao nói chuyện đc với nó mấy đâu.[-x
Đi là để học mà về phổ biến với lớp nhá.:)) Nhiệm vụ cao cả.>:)
em là em nghi anh roài đấy nha.Hix,anh Lộc chăm chỉ thế kia à

Hơ hả? Ku Thắng định tát nước theo mưa ah? Có ý gì với em gái anh thì cứa nói thẳng, ko ra YM cũng đc, anh dạy cho mấy chiêu.>:)
Mà câu trên là anh nói thật đấy chứ, ML hơi buồn thật mà.:D

Lê Hà Thu đã viết:
đi để học /:) nhìn mặt mày tao nghi lắm /:)
e ML ơi nó có làm j` e ko đấy ;;)
Hehe, chị ơi ko làm gì đâu ạ !!!! Em đã bảo là ai chứ anh Lộc thì em chẳng lo, mọt sách kiểu ý, sợ gì anh Lộc nhờ ;;) ;;) :D:D.
@ anh Lộc : đề nghị đồng chí ko biết gì thì ko phát ngôn linh tinh nhá [-x [-x. Đồng chí ko hiểu tâm lí bạn gái nên đề nghị ko suy bụng ta ra bụng người !!!
@ Thắng : ^^ may mà cậu ko đi, tớ phát hiện ra cái bạn đi cùng tớ thú vị và khác nhiều so với nhg gì tớ tưởng ^^ ;) :x
@ all: mọi người đừng nghĩ xấu về bạn Nam lớp tớ nhá !!! Tại bạn ý cứ niềm nở quá làm ai cũng hiểu nhầm cả :)) chết chết :))

Hơ hơ! Anh mọt sách đến mức đó cơ ah.8-} Thất vọng về mình quá.:)|
Mà anh đang phản công ku Thắng, em cứ ngồi yên.>:)

oái ở đây sắp có đánh nhau!Mà hình như Mai Linh là nguyên nhân thì phải:D(mà sao ko can 2 ông ấy lại hả ML,ko để nội bộ lục đục đc):D

HN đã bị chiếm đóng rùi hử? ;;) có cần loan tin ko? để BK giúp cho nhá :)) :))
mà đi để làm gì thế? phổ biến cái gì? phổ gì thì phổ đi để bà con còn biến :|:|

Cảnh ơi :| mày có thấy wa? xưng hô vs sf tao "Hà Nội, Bắc Kinh" vô cùng trí tuệ 0 8-}
0 còn j` để bình luận :| :))

Đt để yên đó!
Tình hình là WST vừa bí mật qua Bát Tràng, địa bàn HN, HN tiếc là chưa kịp tóm./:)
Chứ HN bị ai chiếm đóng gì đâu.:D

Hix đề nghị mọi người cho biết Lớp Pháp đã giao lưu xong chưa .Nếu xong rồi thì close topic P1 về topic P1, P2 về P2 riêng chuyên pháp đã được hẳn 3 topic rồi mà mọi người lạc đề quá.
Mọi người quay về chủ đề chính hoặc mình xin close topic.

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Hix đề nghị mọi người cho biết Lớp Pháp đã giao lưu xong chưa .Nếu xong rồi thì close topic P1 về topic P1, P2 về P2 riêng chuyên pháp đã được hẳn 3 topic rồi mà mọi người lạc đề quá.
úi úi mod Hưng ơi,tình hình lớp P của bọn tớ là có rất nhiều ng onl,mà bọn tớ hầu như quen nhau cả nên giao lưu đc nh lắm.Thế nên cóa những chiện 0 nói ở topic riêng đc,mod thông cảm&rộng lượng đeeeee.Đừng khóa topic này nhá!!!Còn về chuyện spam,chắc mod cũng biết ở các topic cho lớp thế này,việc spam là khó tránh được.Mà nó,trên 1 phương diện nào đóa cũng góp phần cho mọi ng quen&hiểu nhau hơn.Thế,mod nhá

Bùi Mai Linh đã viết:
@ Thắng : ^^ may mà cậu ko đi, tớ phát hiện ra cái bạn đi cùng tớ thú vị và khác nhiều so với nhg gì tớ tưởng ^^ ;) :x
câu này buồn quá,mình tội lỗi đến thế sao? :(:)((
Bùi Mai Linh đã viết:
@ all: mọi người đừng nghĩ xấu về bạn Nam lớp tớ nhá !!! Tại bạn ý cứ niềm nở quá làm ai cũng hiểu nhầm cả :)) chết chết :))
hì hì,chỉ là đùa thôi,cóa ai cóa ý gì đâu:D:DMà trên mạng thì phải thoáng 1 tí,cứ săm soi câu chữ mọi ng mệt lắm[-x

----------

Phạm Vũ Lộc đã viết:
Hơ hả? Ku Thắng định tát nước theo mưa ah? Có ý gì với em gái anh thì cứa nói thẳng, ko ra YM cũng đc, anh dạy cho mấy chiêu.>:)
Mà câu trên là anh nói thật đấy chứ, ML hơi buồn thật mà.:D
anh Lộc lộ mặt roài nhé,cóa bao nhiêu trò ba chấm.Mà em đùa thôi mà:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
úi úi mod Hưng ơi,tình hình lớp P của bọn tớ là có rất nhiều ng onl,mà bọn tớ hầu như quen nhau cả nên giao lưu đc nh lắm.Thế nên cóa những chiện 0 nói ở topic riêng đc,mod thông cảm&rộng lượng đeeeee.Đừng khóa topic này nhá!!!Còn về chuyện spam,chắc mod cũng biết ở các topic cho lớp thế này,việc spam là khó tránh được.Mà nó,trên 1 phương diện nào đóa cũng góp phần cho mọi ng quen&hiểu nhau hơn.Thế,mod nhá
Em Thắng làm hộ pháp cho cái 2pic đc đấy. Bạn Hưng cũng ko đến nỗi nào đâu.:D
Gọi thêm mấy đứa nữa onl mà giữ topic nhá.:))
À quên! Lên topic lớp anh spam đi, dạo này vắng vẻ quá.:(
cóa bao nhiêu trò ba chấm...
n chấm cũng có, bách khoa mà.:)) Thik chấm gì trc.;;)

----------

Chà! Bài này 4 số 2 đó.:))

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Em ơi, tháng 11 đoàn Fa'p sang jao lưu :D mọi ng` bàn chuyện jao lưu đến hôm ý đc 0 em ;;) sẽ quay lại đúng chủ đề :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên