~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
10P1+10P2+các lớp P khác hôm nay thiệt là giỏi:)>- =D> =D> =D> =D> Thấy tiết mục nào cũng hay+hoành tráng,lại đủ mọi thể loại.Bọn P xem chắc lác mắt.Khối Pháp toàn nhân tài:)>- :)>- :)>-

Trần Hải Yến đã viết:
hôm nay
quả gáo dừa với papa pinguin bùng nổ ghê cơ :)) :))
nhìn các bạn ý nhún thik thế :)
hôm nay P2 thành công ngoài dự kiến.Tất cả nhờ vào sự quyết tâm,tự tin&ý thức trách nhiệm của tất cả các bạn=D> =D>
Nhưng tui cũng nói lun,các bạn P2 cần tập tành nghiêm chỉnh hơn.0 thể lúc nào cũng vượt qua thử thách bằng niềm tin đc(câu này sử dụng niềm tin với nghĩa đen,hơi hiếm trong thời đại này:D:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, công nhận, hôm nay mới được tận mắt nhìn vụ gáo dừa :D:D:D Nhìn các bạn nhún tớ cũng thik nhún :)). Định quay ra mượn cái gáo đập thử phát lại thôi :D:D:D. Nhưng mà công nhận là hoành tráng nhờ !!!!! >"< !!!!

Các bạn lớp Pháp nhớ để dành vé cho tớ đi cổ vũ với! Thích xem các bạn múa hát lắm!

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Các bạn lớp Pháp nhớ để dành vé cho tớ đi cổ vũ với! Thích xem các bạn múa hát lắm!
ừ,vé thì 0 thiểu các bạn ạ.Mỗi tội hơi mắc(vì thuê rạp,quần áo .v.v.)==>giá hơi mắc:50K,0 hiểu các bạn cóa chịu đc 0?
:D:D:D

----------

@Hằng&M.Linh&P1 khác:các bạn cóa thật muốn biểu diễn chung tiết mục nào với P2 0,cóa gì tớ nói hộ cho.Chỉ sợ bên các bạn lệch giờ học nè,khó tập trung nhân lực đúng giờ nhiều lần nè,rồi phải biên đạo lại 1 số nữa

Muốn thì cũng muốn vào thật :x cái trò gáo dừa í :x , nhưng mà mất thời gian + công sức của các bạn :) P2 biểu diễn thế là vô cùng thành công roài ;;)

Lê Minh Hằng đã viết:
Muốn thì cũng muốn vào thật :x cái trò gáo dừa í :x , nhưng mà mất thời gian + công sức của các bạn :) P2 biểu diễn thế là vô cùng thành công roài ;;)
uh,đành vậy,công nhận vụ này hơi khó

----------

Nguyễn Hương Ly đã viết:
Gặp vấn đề về rạp rọt các em ôi :(
sao thế chị,biêu diễn toàn tiết mục hay mà rạp 0 ổn thì phí:(:)((

Vấn đề là thế này :|
Chg trình của mình muốn bán vé thì fa?i có ja^'y fe'p của Bộ Văn hóa thông tin :| mà muốn có cái ja^'y í thì mất ít nhất 2 tháng :|
Mà 0 bán vé nữa (tiếc $ $-)) thì vẫn 0 thuê đc rạp vì hình như vẫn dính líu j` đấy đến ja^'y tờ :|
Làm ở trg` thì đc n0 sẽ 0 đc bán vé :| chỉ đc fa't ja^'y mời :| mới cả tự lo âm thanh ánh sáng sân khấu :| $-)

Thế nên là vận động các em thăm dò cho ban tổ chức toàn bộ các thông tin về nguồn tài trợ :|. Bây h chỉ còn có 1 tháng nữa k làm gấp cái khoản tài trợ này thì cũng hơi mệt đấy/:). Nếu có tiền tài trợ thì có thể vẫn sẽ phải đóng thêm nhưng may ra còn làm được rạp, cái khoản bộ văn hóa văn hiếc mình sẽ cố nhờ phụ huynh xem sao. Chứ mà k có tài trợ :-s các cô k tin tưởng là làm trước sân trường, chán khó tả lắm, lại được vài phút nó trục trặc âm thanh thì nhất quả đất.

chết để gọi cho cô Hiền
@ em Thắng:vé 50k thì ma nó mua hả em 20k là cùng thôi
mà sao tg thuê dc rạp thanh niên

Úi :| tao vẫn khoái rạp vì đảm bảo cho âm thanh của mình :D
Chứ như 5 ngoái NHAT í, âm thanh bao $ đấy mà đang làm nửa chừng nhạc tắt, điện tắt vì đứt dây điện, nổ cầu chì, quá tải 8-}
Dạ hội tiếng Fa'p đang nhảy hăng, hát hăng nó xì xoẹt cho 1 fa't là nhất quả đất :|

lần trước bọn em làm dạ hội ở trường cũng thuê người dàn dựng âm thanh ánh sáng mà. Ko được hoành tráng cho lắm nhưng ko bị đứt cầu chì fat nào :D Em nghĩ là làm ở trường cũng hay đấy chứ ạ, nhưng mà sao lại ko được bán vé :-/

Các hoạt động này là của trường nên sẽ k đc bán vé đâu em ạ. Nguồn kinh phí duy nhất là xin tài trợ còn đâu thì nhà trg hỗ trợ tí ti may ra = 1/10 :)), còn như cái chương trình của mình là hoạt động của riêng khối Pháp thì phụ huynh tự đóng vào cho các con làm thôi. Mà em cứ yên tâm là điện trường mình " hay " ghê lắm em ạ. ĐAng làm chương trình nó cắt cầu dao là thôi /:), mà làm ở trường xin xỏ xong tập tành ồn cái là bị xử lý ngay, thêm mấy bác bảo vệ cực kì là khó chịu.

các e đã tham qan cái ổ điện ở sân khấu chưa :| nhìn nó rồi sẽ hiểu chất lượng điện đóm trường mình thế nào :|

làm ở trường khó lắm , mọi ng đứng hết dạy đi lại lung tung , chả ra đâu vào đâu :( mà ko đc bán vé thì chán nhể :( :( em vẫn thik ở rạp hơn :(
vận động nhà bạn nào có bố mẹ làm ở Sở văn hóa thông tin , xin hộ cái giấy fép cho nhanh , em nghĩ ko đến 2 tháng đâu :|

Vé chỉ đỡ đc 1 phần thôi!
Hỏi xem HN này có mấy ai mặn mà cái vụ này đâu.:(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên