~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đậu Linh Chi đã viết:
@ em Thắng:vé 50k thì ma nó mua hả em 20k là cùng thôi
thì cứ ra giá thế,về sau mặc cả xuống là vừa:D:D

----------

thế vụ rạp riếc là ai chịu trách nhiệm chính ạ?Đúng là 0 ngờ nóa rắc rối thế:((

Nhưng mà đến giờ đã biết mình sẽ diễn ở rạp nào chưa ????? Theo như cô Bạch Dương nói là sẽ diễn ở Cung thiếu nhi, tức là ở rạp Khăn Quàng Đỏ nhưng các chị lớp 11 lại bảo là ở rạp Thanh Niên thì phải .... Mẹ tớ làm ở Bộ Văn hóa thông tin, có gì tớ sẽ bảo mẹ tớ giúp cho ^^. Nhưng mà, tụi mình phải rõ ràng một chút !

Em Linh đã viết:
Mẹ tớ làm ở Bộ Văn hóa thông tin, có gì tớ sẽ bảo mẹ tớ giúp cho ^^.
Uầy ;;) mình có tay trong ;;) khỏi lo j` nữa :))

mong là tay trong lo lót ổn.Cố lên Mai Linh+mẹ Mai Linh:D:D.Cả khối mong chờ tin tốt của 2 ng(em thì em nghĩ cũng chưa chắc đã đc,gì chứ mấy cái thủ tục hành là chính đấy kinh lắm.Nhưng 0 sao,cứ hi vọng,nhề:)>- )
Bạn Hằng nhanh thế,lúc bắt đầu reply thì 0 thấy j,lúc ra đã cóa rồi.Như thế này mình dễ bị coi là spam quá:(:)((.2 bài cùng nội dung mà!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đầu tháng 11 :D
các bạn í sang hôm nào thì vài hôm sau diễn :D

đầu tháng 11 là lúc bọn nó sắp về hả chị :-? Mà chị Ly có đóng góp tiết mục nào ko nhờ :-?

Giấy phép cần trước ngày 15/10 mọi ng ạ. Em Linh về hỏi mẹ đi nhé :D.
Xin được giấy phép là đc bán vé ;;), lớp chị là nhận chân in vé rồi đấy nhớ, k lớp nào bon chen đâu đấy [-x b-) :)) .

hờ hờ, Lùn ới, t in vé với ;;) nhận chân đi phe luôn :)) :))
thế đã hỏi QC vụ bộ VHTT chưa? lớp nào cũng có tay trong thế này thì lo j k đc chứ, nhể, cứ tập tành nghiêm chỉnh đê. ko đến lúc có rạp lại chẳng bít hát hò sao :)) :))

Lệ Hằng đã viết:
đầu tháng 11 là lúc bọn nó sắp về hả chị Mà chị Ly có đóng góp tiết mục nào ko nhờ
Lúc í nó mới sang :D chị có đóng góp cho tất cả các tiết mục em à :)) :>
Sf đã viết:
Chị ấy tự nhận làm biên đạo em ạ.
Nghe oai phết.
Sf toàn dìm hàng đt /:) b-( X(
Tự j` [-x sự thật đấy [-(
Ai chỉnh đi đứng, đứng ngắm rồi nhận xét cho bọn nó hả :|
Lại còn ôm cái Vaio vãi nặng chạy khắp nơi nữa chứ :(
Fa?i đc tôn lên hàng quản lý chg trình ấy chứ :)) 8-} mình bựa quá :))

Ah uh!
Phải phải!
Tay cầm Vaio cơ mà.:-s
Làm giám đốc sản xuất mới đáng.:D

Chị Ly giỏi thế.Làm biên đạo vẫn thích hơn làm diễn viên chị Ly nhờ:D
@mai Linh:Nhiệt Liệt cổ vũ bạn Mai Linh:D:D:D Chúc may mắn(*)

Oài oài, các bạn cứ cổ vũ làm mình ngượng quá !! ^^ Mẹ tớ nói là cần phải rõ ràng một chút, chương trình làm lúc nào, ntn, vv... thì để mẹ tớ hỏi :D. Hehe, hỏi dò trước đã xong sau đó tính sau. Nhưng đúng là mấy cái vụ hành chính này rắc rối phết !! :(
:D:D:D Cảm ơn các bạn đã cổ vũ :D xia xìa xia xìa :D:D:D:D

các chị đưa cái programme chương trình hôm đấy cho Mai Linh để bạn í mang về cho mẹ :)
mong là xin đc :D

Mai Linh đăng kí hộ mẹ cái nik trên Hao luôn đi
có j` còn tiện liên lạc , thảo luận ;;) ;;)
Chúc may mắn nhá :)

Lớp chị cũng có chị Lan Tít với chị Qchi có bố mẹ làm ở bên bộ VH. Bố chị Qchi thì nói hẳn là k xong đc nhanh rồi, còn mẹ chị Lan thì hỏi được một cô nhận giúp. Em Mai Linh về hỏi mẹ đi nhé ;;), mình cứ hỏi cho rõ các em nhẩy. Chương trình dự kiến là vào ngày 2/11. Vì chưa biết có giấy phép hay k, tiền tài trợ chưa có 1 đồng nên vấn đề rạp nào còn đang xem xét em ạ. Bọn chị cũng đang nhờ hỏi bên rạp Tuổi trẻ xem thế nào, cùng lắm mà k xin đc giấy phép thì sẽ nhờ nhà hát Tuổi trẻ đứng ra bán vé hộ mình chỉ có điều giá thuê rạp sẽ k rẻ tí nào. Chị Hương bên lớp anh Lộc thì bảo là chị ý nhờ 1 cái là được ngay nhưng cái này thì mình nên kiểm nghiệm lại tin tức /:).
Về phần tài trợ thì em nào có ý kiến gì thì nói mau lẹ các e nhé, cả kể chỉ cần biết chỗ để xin thôi thì cũng đề đạt luôn :)), được đồng nào hay đồng ấy. Chứ cứ cái kiểu này thì phụ huynh đóng 50k may ra đủ tiền thuê cái rạp, các lớp tự lo trang phục b-).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên