~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay mò lên lớp Pháp...choáng@-)
Các em đoàn kết quá, tập trung tất cả lại tập nữa chứ.:)
Giao lưu vô tư nhỉ? Bọn khoá anh sang lớp nhau còn thập thò ngại đỏ cả mặt nữa là.:">
Thắng đã viết:
thằng Nam đấy mất dạy lắm các bạn lớp ngoài ạ.Tớ là tớ thấy bạn ấy toàn vuốt má các bạn nữ rồi cười cười thôi.Các ấy phải cẩn thận.Nếu sợ,cứ sang bên P2(cạnh P1),tớ bảo kê cho
Lại có đ/c loại này cơ ah? Hôm nào phải gặp mới đc.>:)
@Mai Linh: Sao lại nghĩ anh là loại đi tia gái chứ.[-x Vẫn là loại mọt sách gà mờ thôi.:D

Phạm Vũ Lộc đã viết:
@Mai Linh: Sao lại nghĩ anh là loại đi tia gái chứ.[-x Vẫn là loại mọt sách gà mờ thôi.:D
óe,ai mà biết được.Anh là mọt sách á,hix,em 0 tưởng tượng được.Hình như bạn Mai Linh là mọt sách xịn thì phải.Ngưỡng mộ,ngưỡng mộ

Ủa? Mai Linh cũng mọt ah? Anh toàn thấy con gái lớp Pháp mọt.....truyện thôi.:D
Anh tưởng Thắng cũng mọt mấy thứ đó chứ (ko cận đã là giỏi đó:-?)

Nguyễn Bách Thắng đã viết:
thằng Nam đấy mất dạy lắm các bạn lớp ngoài ạ.Tớ là tớ thấy bạn ấy toàn vuốt má các bạn nữ rồi cười cười thôi.Các ấy phải cẩn thận.Nếu sợ,cứ sang bên P2(cạnh P1),tớ bảo kê cho:D:D:D
:)) đúng là nghề mới của bạn Thắng là bảo kê rồi Trinh ạ !! :)) Chết thật, sao lại nói bạn Nam lớp tớ thế !!! Bạn ý cao to, đẹp zai ( :))) niềm nở thế lớp tớ mới có khách chứ !! Ấy nói thế là ko tốt rồi [-x [-x !!! Các bạn nào vào P1 có bị làm sao ( mà cũng chẳng bị làm sao đâu mà lo :)>- :D) thì cứ gọi tớ nhá !! :D Chạy sang P2 gọi bạn Thắng xong, chờ bạn ý lạch bạch chạy sang thì lâu quá ^^.
@ Thùy Linh: T2 sang đê !!!! :D:D:D lớp tớ chào mừng khách quí :D:D:D !! Các bạn sang hôm nào để lớp tớ còn chuẩn bị cho nó hoành tráng một tí :D:D:D !!
@ Thắng: oạch !!! tớ nghe bạn Hằng kể sự tích hồi sang Pháp ấy chỉ toàn mua sách là mua sách, tớ cũng thấy cũng ớn rồi !!! :) Phải là tớ, thì tớ ko chỉ mua sách đâu ^^ !!! mọt sách j` phải phong cho cậu ^^ :)>-

Chính nó chính nó !!! :D:D:D nó là thằng cao nhất lớp em anh ạ !!! :D Toàn đi tranh nhau với các bạn khác, chỉ tội nó cao, cái j` cũng đưa lên đầu làm n~ đứa khác ko làm gì được !!! Ức thế !!!!

:)) lại nhớ đến cái lần thằng Nam để hộp bút của ocn Hằng với con Hà lên quạt trần mà ko đứa nào lấy được :)) tức cười :)) thằng Nam cao vãi :))

:)) Sao lại ức! Cao thì toi trc chứ sao. Mấy đứa cao hay bị sai bảo lắm.:))
Nhớ là đi học thì ko cần mấy cái nhất làm gì, vì ko có cái nhất nào là tuyệt đối cả.
Trèo cao ~~> ngã đau.:D

----------

Lại còn vụ quạt trần nữa.@-)
Con gái P1 áp đảo thế mà...:-s

:-" cũng 1 phân flaf cả lớp ko cho 2 con đấy nó lấy hộp bút :-" giúp đớ bạn Nam để hộp bút lên quạt trần :-"

mà aLộc có vẻ hay onl muộn :-?

Anh tiếp các em lớp Pháp mà.:D
Chứ anh bị bệnh thức muộn này từ hồi World cup cơ./:)

Re: giao lưu với bạn bè thế giới

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Topic "Giao Lưu bạn Bè Thế giới "đã được mix với topic Giao Lưu lớp pháp.

aha , thế này mới đáng mặt lý 2 chứ :)) sao lại để các bạn ý lập nhiều topic thế đc , phải không bạn tổ trg tổ 2 :D :D kiêm moderator
Chúng ta càng nhân nhượng ....... thì ôi thôi[-( [-(
bạn hải nam đào hoa thật :D:D thế mà cũng :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Bách Thắng đã viết:
hôm nay thiệt là vui.P1&P2 đoàn kết ghê.Các bạn P1 sang P2 nghe+cổ vũ+hát cùng với các bạn P2 bài "papa pinguin".0 nhớ rõ cóa bạn những bạn nào nữa(vì nhiều quá:D).Chỉ nhớ(đúng hơn là biết) 3 bạn:Mai Linh&Thu&Nhung.Hình như cóa cả bạn Đinh Phương Nga nữa.Nhưng thôi,0 quan trọng.Cái chính là tui xin cảm ơn tất cả mọi người-những người sứ giả thân thiện của 2 lớp P chúng ta=D> =D> =D>

Đấy , cái bọn này [-x [-x cứ thấy ở bên P2 zai đông là chạy tót sang [-x [-x đang tập văn nghệ mà cứ tót sang P2 [-x [-x
:)) :)) :))

@Thắng : cái trò vuốt má của bạn Hải Nam thì nổi tiếng từ cấp 2 rồi :| gặp ai cũng vuốt má đc :| :| đôi khi con zai nó cũng vuốt má í :-s [-( [-( /:)

À mấy bạn Pháp 2 cho tớ hỏi, chủ nhật đi Bảo tàng, bên đấy cử ai đi ???? Có gì sang bảo tớ để tớ đi cho nó có bè có bạn. Đỡ tủi :D ^^ !!!

Bùi Mai Linh đã viết:
:)) đúng là nghề mới của bạn Thắng là bảo kê rồi Trinh ạ !! :)) Chết thật, sao lại nói bạn Nam lớp tớ thế !!! Bạn ý cao to, đẹp zai ( :))) niềm nở thế lớp tớ mới có khách chứ !! Ấy nói thế là ko tốt rồi [-x [-x !!! Các bạn nào vào P1 có bị làm sao ( mà cũng chẳng bị làm sao đâu mà lo :)>- :D) thì cứ gọi tớ nhá !! :D Chạy sang P2 gọi bạn Thắng xong, chờ bạn ý lạch bạch chạy sang thì lâu quá ^^.
ấy ấy,làm gì má nóng thế,tớ đá đểu thằng Nam 1 tí thôi mà:D:DNhưng đấy là sự thật.
Bùi Mai Linh đã viết:
@ Thắng: oạch !!! tớ nghe bạn Hằng kể sự tích hồi sang Pháp ấy chỉ toàn mua sách là mua sách, tớ cũng thấy cũng ớn rồi !!! :) Phải là tớ, thì tớ ko chỉ mua sách đâu ^^ !!! mọt sách j` phải phong cho cậu ^^ :)>-
bây giờ nếu được đi nữa tớ sẽ rút kinh nghiệm.Nhưng phải công nhận sách của bọn P,nhất là sách tham khảo viêt hay tuyệt

----------

Bùi Mai Linh đã viết:
À mấy bạn Pháp 2 cho tớ hỏi, chủ nhật đi Bảo tàng, bên đấy cử ai đi ???? Có gì sang bảo tớ để tớ đi cho nó có bè có bạn. Đỡ tủi :D ^^ !!!
tớ mún đi,nhưng cô Dương lẫn cô Tú Anh bên này đều chả nói gì cả.Biết đi đường nào?

Bùi Mai Linh đã viết:
ML đi ah?:))
Anh cũng "được" bí thư cử đi thế mạng đây này.:|

èo
mình sang góp vui hoành tráng thế mà bạn Thắng ko nêu tên mình
--> thế là ko được [-( [-x

Thằng Nam này thì truyền thống chơi trò vuốt má rồi. Bây h lạ lớp còn đỡ hơn trc' đấy!! :)) :))
Còn mấy bạn định sang jao lưu đâu mãi chả thấy nhể?? Cả quà bánh, nc' non nữa!! ;;) ;;)

Nguyễn Hương Ly đã viết:
Sf đc đi :| sao lớp đt 0 ai đc đi :|
Lớp mình chỉ k để ý thôi mọi ạ, cử phó bí thư và bí thư đi nhưng có khi cho m đi cùng luôn vì hôm đấy hội HMTL họp tổ chim lợn vỗ cánh :>.

Mai tớ lại sang lớp Pháp1 chơi tiếp... Sau đấy một lúc sang Pháp2 nghe các bạn hát luôn! Các bạn chuẩn bị văn nghệ vui ghê!

Lùn đã viết:
Lớp mình chỉ k để ý thôi mọi ạ, cử phó bí thư và bí thư đi nhưng có khi cho m đi cùng luôn vì hôm đấy hội HMTL họp tổ chim lợn vỗ cánh .
đc đc =D> đến đú vs các bạn yêu :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên